PDA

View Full Version : vì sao đường môn lại mạnh như vậy

darkboynt
29-12-2013, 08:31 PM
chẳng hiểu admin làm thế nào mà đường môn lại mạnh khó hieu như vây?mình đang chơi võ đang .không phải ki hệ .minh van măc kháng hỏa mà đuường môn chỉ dánh 1 cái thì chết.trong khi do hoa sơn chưa chắc đánh 1 cái mà chết.admin làm vậy ức chế wa.công lực thấp hơn. khiêng thấp hơn ma vẫn rất mạnh.vi sao cùng hệ hỏa như cái bang mà đường môn lai quá mạnh va mạnh kho hiểu.admin giải thích dùm hoac la fix lại chứ mình cảm thấy không công bằng.chơi cảm thấy rất ức chế. giờ sever no chuyển đường môn hết thì thôi khỏi đánh luôn.

phanngocphi17
30-12-2013, 04:09 PM
cái này là do bạn dính combo của đường môn rồi đó

MRChao
01-01-2014, 09:05 AM
chẳng hiểu admin làm thế nào mà đường môn lại mạnh khó hieu như vây?mình đang chơi võ đang .không phải ki hệ .minh van măc kháng hỏa mà đuường môn chỉ dánh 1 cái thì chết.trong khi do hoa sơn chưa chắc đánh 1 cái mà chết.admin làm vậy ức chế wa.công lực thấp hơn. khiêng thấp hơn ma vẫn rất mạnh.vi sao cùng hệ hỏa như cái bang mà đường môn lai quá mạnh va mạnh kho hiểu.admin giải thích dùm hoac la fix lại chứ mình cảm thấy không công bằng.chơi cảm thấy rất ức chế. giờ sever no chuyển đường môn hết thì thôi khỏi đánh luôn.

Thì bạn chuyển hệ thủy mà quạt lại nó , Đường Môn là 1 trong số ít phái pk rất khó và linh hoạt , bạn thử cầm 1 acc ĐM đi , khó đánh lắm ko như bạn nghĩ đâu , đánh mà bạn k né dính combo ko chết thì cũng ngáp , còn nếu thua đồ bạn nhiều vẫn đánh chết bạn như không thì mình ko tin đâu , bạn có thể chứng minh bằng 1 clip nào đó ko , nhớ soi đồ cho ae xem nhé

Nỏ_Thánh
01-01-2014, 07:08 PM
Mình chơi ĐM nè
đi chiến trường khó chịu nhất vãn là mấy ông võ đang và Ngamy...
2 phái này trâu bò quá..đánh lau chết

Sweet
02-01-2014, 05:06 PM
Giờ lại kêu ca DM mạnh hả .... đến thua các bác. nói chung DM dame cao nhưng ma sinh lý yếu vl ra , ko tin chơi thử đi thì biết , động cái chết mẹ . phi hết skin mà ko chạy nhanh thì chỉ có chết . cái gì cũng có bù trừ của nó ,

ducngock
03-01-2014, 06:48 AM
Giờ lại kêu ca DM mạnh hả .... đến thua các bác. nói chung DM dame cao nhưng ma sinh lý yếu vl ra , ko tin chơi thử đi thì biết , động cái chết mẹ . phi hết skin mà ko chạy nhanh thì chỉ có chết . cái gì cũng có bù trừ của nó ,
bác này nói chuẩn quá rồi (lại 30 char)

nguyen duc hau
03-01-2014, 09:42 PM
thứ nhất do pk.thứ 2 ăn nhau cái thời cơ.như t chơi đường môn mà bem nhau võ đang hầu như toàn thua vì dính skill phản đòn của võ đang.còn đường môn nói thật là phái yếu sinh lý nhất cực kỳ dễ chết.nhưng bù lại giật đame và linh hoạt.còn cái bang ra chiến trường ks đame thì đừng hỏi ghét cái chạy chậm.võ đang thì kháng cao skill hồi nhanh nh skill 100 cực kỳ chậm

Thanh Qúi
14-01-2014, 04:02 PM
Tùy vào trình độ PK thôi bạn ơi...(Ở đây mình nói tất cả đều ngang công lực,ngang đồ)...Mình phải chọn môn phái nào mà mình cảm thấy thích và giỏi PK nhất,sau đó phải giỏi PK tùy môn phái nữa...

TDHDvn
14-01-2014, 06:57 PM
có ai làm ơn post cách pk đường môn lên được không? bác nào giàu kinh nghiệm chỉ cho anh em tham khảo đường môn và cả đào hoa nữa . thanks!!!

NỮVưƠNG
21-02-2014, 05:50 PM
cach pk thi tu tu hoc hoi rut kn chi moi nguoi 1 cach ai ma chi duoc :doubt:

LinhNouvo
24-02-2014, 05:49 PM
Thời của ĐM sắp hết rồi khi mà người người chơi đào hoa, nhà nhà chơi đào hoa. Thử lên Youtube xem chiến trường TQ xem, 80% đào hoa.

Ngũ A Ca
25-02-2014, 08:59 AM

Chủ pic nói đúng. Tớ PK với đường môn (tớ HS) thấy nó ra chiêu xuất hiện cái đĩa xoáy liên tục. Mỗi lần dính là máu tuột không phanh, rồi sấp mặt. Nói chung thấy nó khá mạnh. Mình xông vào thì nó lại chạy mất, ko biết là mình đập nó có thấm không nữa.
Nhưng thấy là 80% tớ bị thua.

Acoustic
27-02-2014, 09:34 PM
ĐM mạnh :byebye: , thớt có con mắt tinh tường. Cầm ĐM đi CT , pk xem mạnh hay yếu. ĐM đứng solo nổi với ai, Dùng hết kill mà đối thủ k chết thì lo mà phóng, nhảy, ở lại ăn hành. ĐM dame to, thủ yếu.

âNQuỳnh
28-02-2014, 03:28 PM
ĐM pây là mạnh nhất, còn lên cấp cao Đào Hoa là mạnh, ns chung ai chơi Nỏ là ngon nhất, ĐM pây h pắn như gì đấy, HS solo hay đánh đám dđông k pao h = ĐM

thanhtrung
02-03-2014, 11:18 AM
đợi bao giờ Đm lên cấp 100 chắc mới 'Mạnh" như bạn nói,chứ mấy skill gì toàn "xác suất" ra ko ah,hên xui vãi:shot:

Vâng Em Gà
02-03-2014, 05:37 PM
Ăn nhau cái trình pk thôi,phái nào cũng có cái hay theo từng giai đoạn của nó.Mình chơi thiên vương nè,mọi người chê nhưng tớ vẫn thấy sướng.Đánh nhau với đường môn mà để nó cho ăn cả 1 combo thì bố thằng nào chả chết,nhảy vài vòng bay vào cho nó phát là nó xong ấy mà,chơi đường môn khó lắm chứ không dễ đâu

Ngô Kinh
05-03-2014, 09:49 AM
Cái vòng 5 hành giống KT thôi, cứ phái nào mạnh lên thì phái khắc phái đó nhiều người chơi >>> gây cảm giác mạnh >>> cái phái khắc của phái này lại được nhiều người chơi.
Cái vòng đó cứ luẩn quẩn vậy thôi :)).

Nói chung trình PK thì ko biết cứ ném VND vào là đánh CT cứ đứng giữa chọn thằng nào máu ít, mình khắc đập là khắc top. zzz

HoangNguyen1
11-03-2014, 07:58 PM
DM choi suong' thick cam giac' Pk cua? no' Combo la phai' nao cung~ die , ngai Hoa Son thui ak, lam on chi~ cach' kham? ngoc. DM cac Ae nao choi DM xin chi? giao

Xuân_Thành_47
13-03-2014, 03:00 PM
ĐM với tớ vẫn là số 1 cho sự lựa chọn, chỉ ngại anh TL với bà NM máu trâu thui, còn lại chẳng ngán thằng nào cả :what:

Nỏ_Thánh
13-03-2014, 06:08 PM
DM choi suong' thick cam giac' Pk cua? no' Combo la phai' nao cung~ die , ngai Hoa Son thui ak, lam on chi~ cach' kham? ngoc. DM cac Ae nao choi DM xin chi? giao
Muốn đanh HS hả ban... kiếm thêm 2 vien ngọc 5 Nguyên bá + Thương xà << ép zào Nhẫn + Dây chuyền là xong... cứ thử đi nhé<< HS lúc đó sẽ bị dính đòn + dame nhìu hơn đó ^^