PDA

View Full Version : Cách Kiếm đồ 8x (thường + hiếm) !!!

Dương ko Quá
30-12-2013, 02:12 PM
Thấy giang hồ đồn tin nhau nkvs là miền đất hứa, là game võ hiệp không bị chi phối quá nhiều bởi "đô la thần chưởng", em cũng lon ton vô chơi. và Kể từ ngày em lập acc đến giờ là được 8 ngày rưỡi rồi, lên được cấp 80, xem bảng xếp hạng kinh nghiệm thì đứng thứ 2136 saver, một con số đẹp. Cứ nói giang hồ mà không đổ máu là không phải giang hồ, chơi game không vô chiến trường thì không pro, vậy là cũng te tởn vào chiến trường. hjx. không bước chân vào giang hồ không biết giang hồ hiểm ác, bước vào chiến trường mới biết mình chỉ là con kiến, mà có lẽ con kiến cũng chẳng bằng. Mình chơi "ăn mày", cấp 80 vào chiến trường cứ thò đầu ra là chết, có những lúc cũng chắc biết tại sao chết, chỉ thấy huyết bay lên là chết. vào được chiến trường 2 buổi, mỗi buổi được gần 10 phút, ấn ~ xem giang hồ đánh nhau giết được toàn trên 2k người mình vẫn 0, thấy nản quá đành out ra ngoài nghiên cứu cách nâng cao công lực.
- 80 rồi, em đang mặc sét 7x tất cả +7. muốn kiếm đồ 8x mong các bác đi trước chỉ giúp xem có cách nào kiếm đồ 8x không thì bảo em với. đừng bảo em đi săn boss nhé, thò đầu ra là về thành dưỡng sức. có lẽ phải dùng $$$ thay thế thôi. mong các bác chỉ dùm em cách kiếm bộ đồ 8x mà kinh tế nhất với, tại em cũng không dư dả lắm:confuse::confuse::confuse::confuse:
- Hai là chiến trường, em muốn kiếm cái ấn quá, mà ko làm gì được, tại chẳng pk được ai. bác nào có kinh nghiệm chiến trường chia sẻ em với.
Cảm ơn các bác nhiều ~~!!!!

_NgoaLong
31-12-2013, 07:57 AM
- Nói như bạn cũng khó lắm, chơi game ít nhiều cũng phải bỏ tiền chú, như mua cái vip cho nó chả hạn. muốn có đồ 8x bạn có thể chế đồ ân F8 lên là biết thôi, nguyên liệu mua tiệm truyện ký, công thức thì chịu khó đi săn hải tặc, thủ vệ phái lấy tiền mua. game này tính tập thể rát cao, nếu bạn vào 1 tộc mạnh 1 tuần bạn có thể kiếm không đến cả vạn vàng khóa từ việc like cho đồng đội.
- Muốn có cái ấn chịu khó đi chiến trường thôi, đi phải hết trận nhé, nếu bạn yêu không đánh được người thì đánh NPC. cái bang đánh NPC thì vô đối rồi. bạn đi tầm 5-6 trận là có cái ấn 1 ngay, mua nó trong tiệm tùy thân. mua bằng vàng khóa nhé bạn

Dương ko Quá
31-12-2013, 09:38 AM
- Nói như bạn cũng khó lắm, chơi game ít nhiều cũng phải bỏ tiền chú, như mua cái vip cho nó chả hạn. muốn có đồ 8x bạn có thể chế đồ ân F8 lên là biết thôi, nguyên liệu mua tiệm truyện ký, công thức thì chịu khó đi săn hải tặc, thủ vệ phái lấy tiền mua. game này tính tập thể rát cao, nếu bạn vào 1 tộc mạnh 1 tuần bạn có thể kiếm không đến cả vạn vàng khóa từ việc like cho đồng đội.
- Muốn có cái ấn chịu khó đi chiến trường thôi, đi phải hết trận nhé, nếu bạn yêu không đánh được người thì đánh NPC. cái bang đánh NPC thì vô đối rồi. bạn đi tầm 5-6 trận là có cái ấn 1 ngay, mua nó trong tiệm tùy thân. mua bằng vàng khóa nhé bạn
Rất hữu ích. Thanks bạn nhiều.~!

MrBeoka
31-12-2013, 11:07 PM
Thấy giang hồ đồn tin nhau nkvs là miền đất hứa, là game võ hiệp không bị chi phối quá nhiều bởi "đô la thần chưởng", em cũng lon ton vô chơi. và Kể từ ngày em lập acc đến giờ là được 8 ngày rưỡi rồi, lên được cấp 80, xem bảng xếp hạng kinh nghiệm thì đứng thứ 2136 saver, một con số đẹp. Cứ nói giang hồ mà không đổ máu là không phải giang hồ, chơi game không vô chiến trường thì không pro, vậy là cũng te tởn vào chiến trường. hjx. không bước chân vào giang hồ không biết giang hồ hiểm ác, bước vào chiến trường mới biết mình chỉ là con kiến, mà có lẽ con kiến cũng chẳng bằng. Mình chơi "ăn mày", cấp 80 vào chiến trường cứ thò đầu ra là chết, có những lúc cũng chắc biết tại sao chết, chỉ thấy huyết bay lên là chết. vào được chiến trường 2 buổi, mỗi buổi được gần 10 phút, ấn ~ xem giang hồ đánh nhau giết được toàn trên 2k người mình vẫn 0, thấy nản quá đành out ra ngoài nghiên cứu cách nâng cao công lực.
- 80 rồi, em đang mặc sét 7x tất cả +7. muốn kiếm đồ 8x mong các bác đi trước chỉ giúp xem có cách nào kiếm đồ 8x không thì bảo em với. đừng bảo em đi săn boss nhé, thò đầu ra là về thành dưỡng sức. có lẽ phải dùng $$$ thay thế thôi. mong các bác chỉ dùm em cách kiếm bộ đồ 8x mà kinh tế nhất với, tại em cũng không dư dả lắm:confuse::confuse::confuse::confuse:
- Hai là chiến trường, em muốn kiếm cái ấn quá, mà ko làm gì được, tại chẳng pk được ai. bác nào có kinh nghiệm chiến trường chia sẻ em với.

Đính chính giúp bạn luôn là 2-3k là điểm tích lũy còn số mạng giết nằm bên cạnh đấy chứ không có ai đi chiến trường mà giết lên tận 2-3k người đâu.

MRChao
01-01-2014, 08:52 AM

Kiếm ấn nhanh à , lên 90 chuyển qua TL đi CT dễ có hạng hơn đó bạn
Còn kiếm đồ thì gia nhập vào 1 bang đi ks boss , rồi bỏ tiền mua , đi săn boss hiếm mong chờ vào hên xui v.v......
Bạn vào sau chắc đồ đạc thua họ nhiều quá mới die nhanh như vậy đó ^^

Dương ko Quá
02-01-2014, 08:37 AM
Kiếm ấn nhanh à , lên 90 chuyển qua TL đi CT dễ có hạng hơn đó bạn
Còn kiếm đồ thì gia nhập vào 1 bang đi ks boss , rồi bỏ tiền mua , đi săn boss hiếm mong chờ vào hên xui v.v......
Bạn vào sau chắc đồ đạc thua họ nhiều quá mới die nhanh như vậy đó ^^
Lên 90 được chuyển phải à bạn. Thấy bạn kêu chuyển dc qua TL??? Thanks bạn

Vâng Em Gà
06-01-2014, 05:37 AM
Đơn giản như thế này thôi bạn nhé.Bạn muốn có ấn chiến trường thi bạn phải đi chiến trường ít nhất 5 lần/tuần.Muốn mang đc ấn thì bạn phải đủ điểm công huân chiến trường.Muốn có điểm chiến trường thì bạn phải up được lượng đồ kha khá để giết người và npc.Đối với game này thì bạn nên làm hết các sự kiện điều quan trọng nhất.Mỗi ngày bạn cố gắng hái quả 100 để lấy hoạt lực chế đồ.Công thức chế đồ thi bạn dùng điểm cống hiến sư môn mua ở tiệm tùy thân,sau đó bạn bật F8 lên sẽ biết,bạn đi thủ vệ phái và truy nã để lấy điểm cống hiến.Đơn giản như vậy thôi là bạn chế được những món đồ thừa cho mình.Khi đã chế đc đồ thì bạn phải up + cho nó.Những thứ có thể bán đc lên trung tam giao dich mà bạn chưa cần dùng đến thì bạn cứ bán lấy tiền mua thủy tinh mà up đồ.Nhưng có 1 cách để bạn nhanh chóng hiểu về game nhất chính là có 1 hảo hữu tốt và có lượng kiến thức khá về game,hảo hữu sẽ giúp bạn rất nhiều điều mà bạn chưa biết
Chúc bạn sức khỏe và chơi game vui vẻ !

Acoustic
06-01-2014, 08:20 PM
Có SK Hành Cước Thương Nhân đấy. Mua đi bán lại cho TTGD. 1 ngày cũng đc 200 vàng khóa + thêm SK khác + nv + túi phúc... Có vàng khóa rồi mua thủy tinh úp đồ đi CT thôi.

Dương ko Quá
14-01-2014, 08:40 AM
Tại sao công thức chế đồ 8x, 9x trong Tiệm Cống hiến sư môn toàn chỉ có nam mà không có nữ vậy cả nhà. Nữ kiếm đồ thường 9x xem ra có vẻ khó...

_Rồng_
14-01-2014, 08:45 AM
bác cứ cùi cùi như vậy đến 10x đợi sever đổi hiếm 10x đổi 1 thể cho nó đỡ tốn, 8x 9x hiếm dùng cũng chỉ vài ba tuần là lên 10x rồi nhanh lăm, mua 8x 9x hiếm làm gì cho tốn tiền.cứ làm cây thừa 8x 9x, tạo lấy 100 acc cho đi đào bảo om vàng khóa lại lên 10x đập full 17 18 19 cho em..........( cơ mà cách này hơi nhục và hơi mệt nhưng đỡ tốn tiền, rất rất nhiều )

bác cứ cùi cùi như vậy đến 10x đợi sever đổi hiếm 10x đổi 1 thể cho nó đỡ tốn, 8x 9x hiếm dùng cũng chỉ vài ba tuần là lên 10x rồi nhanh lăm, mua 8x 9x hiếm làm gì cho tốn tiền.cứ làm cây thừa 8x 9x, tạo lấy 100 acc cho đi đào bảo om vàng khóa lại lên 10x đập full 17 18 19 cho em..........( cơ mà cách này hơi nhục và hơi mệt nhưng đỡ tốn tiền, rất rất nhiều )

à mà quên chưa nói với chủ topic là cái bảng xếp hạng ct nó bị lệch , cái mấy k mạng là điểm thôi, còn em thấy cao nhất tầm 250 mạng đổ lại thôi :))

TDHDvn
18-01-2014, 09:54 AM
bạn ơi mình ko hiểu lắm . Gom vàng khoá cho acc phụ thì hữu ích gì cho acc chính vậy bạn. ( theo mình hiểu thì khá không thể chuyển , bạn có cách nào chuyển được chỉ giúp với)