PDA

View Full Version : Cho ra vật phẩm lập Bang - Kiến Bang Lệnh!

NAT
31-12-2013, 09:26 AM
Cho ra vật phẩm lập Bang - Kiến Bang Lệnh!

Mình thấy vật phẩm Kiến Bang lệnh để lập bang dạo này không thấy rớt ra trong game. Mà mua thì phải mất khoảng 1,7 triệu mới lập bang được (Trong NPC QL Bang). Khá đắt cho những tộc mới muốn lập bang mà tiền túi có hạn.

Trong khi đó, các Bang mạnh của server thì bắt tay nhau chiếm lĩnh cả server về Boss + Lãnh Thổ.

Như vậy, Game sẽ chết dần và mòn. Không còn ai đầu tư cho acc của mình nữa.Vì vậy, Kính mong NPH xem xét đợt này cho ra thêm Kiến Bang lệnh để các tộc nhỏ muốn lập bang tăng thêm sức cạnh tranh trong game.Đề nghị NPH xem xét và xử lý kịp thời..!

Cảm ơn.! Server Long Giang.

MRChao
01-01-2014, 10:05 AM
Cho ra vật phẩm lập Bang - Kiến Bang Lệnh!

Mình thấy vật phẩm Kiến Bang lệnh để lập bang dạo này không thấy rớt ra trong game. Mà mua thì phải mất khoảng 1,7 triệu mới lập bang được (Trong NPC QL Bang). Khá đắt cho những tộc mới muốn lập bang mà tiền túi có hạn.

Trong khi đó, các Bang mạnh của server thì bắt tay nhau chiếm lĩnh cả server về Boss + Lãnh Thổ.

Như vậy, Game sẽ chết dần và mòn. Không còn ai đầu tư cho acc của mình nữa.Vì vậy, Kính mong NPH xem xét đợt này cho ra thêm Kiến Bang lệnh để các tộc nhỏ muốn lập bang tăng thêm sức cạnh tranh trong game.Đề nghị NPH xem xét và xử lý kịp thời..!

Cảm ơn.! Server Long Giang.

Gì mà mất tận 1tr7 , 1 cái có 1v vàng thôi mà bạn
Với lại lập 1 bang có nhiều lợi ích lắm , 1v vàng không là gì đâu bạn

NAT
01-01-2014, 01:08 PM
Sao trong Help & NPC Bang no ghi 5 cai ma ta?

Chu 1 cai thi qua de roi.

MRChao
02-01-2014, 06:40 PM
Sao trong Help & NPC Bang no ghi 5 cai ma ta?

Chu 1 cai thi qua de roi.

Cần 3 tộc để lập mà , 3 tộc 5 LB , đâu quá khó để lập 1 bang hưởng lợi ích hả bạn ^^