PDA

View Full Version : Hướng dẫn ae kiếm vàng ko khóa

MaziaOzawa
02-01-2014, 10:39 PM
Mình dạo qua 1 số topic thấy rất nhiều ae hướng dẫn mọi người vượt khó để kiếm dc vàng khóa. Hôm nay mình xin hướng dẫn ae 1 cách có thể kiếm dc vàng ko khóa ( mình nghĩ vàng ko khóa cũng cực kỳ quan trọng trong game ), thực ra mình nghĩ cách mình sắp chỉ ra đây cũng rất nhiều người đã biết, tuy nhiên mình vẫn xin mạn phép vẫn viết ra cho ae nông thôn vẫn vượt khó dc: thực ra cách này cũng rất đơn giản là buôn toái phiến. Mình xin hướng dẫn cụ thể là thế này: ae cố gắng đặt giá cao nhất trên TTGD những toái phiến có nhiều người muốn mua ví dụ như: kha ni ni, NCP, đường bạch vũ, ....( quan trọng bạn phải xem thị trường giá toái phiến lúc đó khoảng bao nhiêu, ví dụ thị trường mọi người đag mua lót tay toái Kha ni ni là 250v, bạn thấy đặt giá cao nhất trên TTGD là 50v bạn hoàn toàn có thể đặt giá là 51v nếu bạn may mắn mua dc thì bạn đã lãi ra dc 200v ko khóa rồi ) và mình xin nói thẳng bạn đặt càng nhiều toái thì cơ hội mua dc càng nhiều tuy nhiên cách này đòi hỏi bạn phải có 1 số vàng khóa nhất định để đặt giá và thường xuyên lên TTGD để check giá xem giá của mình đặt đã là cao nhất chưa? Nếu có thằng đặt cao hơn thì ta lại đặt lại cao hơn nó. Và nếu may mắn hoàn toàn 1 ngày bạn kiếm tầm 500v - 1kv ko khóa là hoàn toàn bt
Mình ở sv Trường Giang acc là NếuVãiXầu ae qua đó cứ pm mình, mình từ đầu game đến h mới nạp 300k tuy nhiên tiên tiền bán vàng cũng dc 400k rồi(sv mình nghèo 100k = 4kv ko khóa). Ở sv chắc mình bán tầm 200 - 300 cái toái phiến và linh thạch rồi mất cũng có khi hơn(ae ko tin cứ pm hỏi trong bang cũng như sv mình), nói thật là nếu có hoạt lực chắc mình full ngọc 5 từ lâu lắm rồi. Hiện h cũng thấy nản nản chơi rồi, acc mình khiên 11 công 315 nói chung Vip tuần và tháng thì ko phải nghĩ ngợi. Ah` nhắc ae sv càng sôi động, càng lắm thằng đầu tư thì ae càng dễ kiếm vàng nhé :brick::brick:Mình viết có gì sai ae cứ ném gạch thỏa mái:shot:

MrNgan
03-01-2014, 08:32 AM
Đi buôn mệt, nuôi vip 1-2 acc, ngoài tiền lời do ăn hoạt lực phúc lợi(loại bé) thì mỗi ngày free 2 lông, vào quay sổ số đôi khi kiếm đc ít cháo. Có hôm hên đc cái bộ kiện =>số này ném sang char chính để up TP cũng đc khối
=>đây là cách ko phải nghĩ, không phải cạnh tranh với ai cả, cứ tự mình làm rùi ăn thui(tuy nhiên lợi nhuận không cao). Ai có vốn làm chục acc vip thì kiếm nhiều hơn...