PDA

View Full Version : Damge boss của các phái qua từng thời kỳ 7x 8x 9x 10x++

Quoc Thai
04-01-2014, 05:43 PM
hiện em choi NKVS dc một thời gian, game rất hay, mậc dù k nạp card nhưng vẫn có chân trong các Bang hội top sv :sexy: h em muốn hỏi thêm về vấn đề săn boss của các phái , mặc dù hiện h Cb từ 7x - 9x là trùm damge boss + vs thiên vương vậy về sau này Cb có còn giử dc phong đỗ hay k ? :haha: hay các phái khác sẽ lênh ngôi (như DM, VD..) :angry: Mong ae đã có kinh nghiệm lâu năm chỉ bảo ạ

Thân.

CuồngPhongLoạnVũ
05-01-2014, 04:15 AM
5 ĐM 1TV dame bos vô đối nhất là dame đầu 1 combo của ĐM dame dày tít tắp 5 con ĐM thì miễn bàn, nếu đi danh khí thì 4 ĐM 1CB 1TV thì quá chuẩn

MRChao
05-01-2014, 08:41 AM
hiện em choi NKVS dc một thời gian, game rất hay, mậc dù k nạp card nhưng vẫn có chân trong các Bang hội top sv :sexy: h em muốn hỏi thêm về vấn đề săn boss của các phái , mặc dù hiện h Cb từ 7x - 9x là trùm damge boss + vs thiên vương vậy về sau này Cb có còn giử dc phong đỗ hay k ? :haha: hay các phái khác sẽ lênh ngôi (như DM, VD..) :angry: Mong ae đã có kinh nghiệm lâu năm chỉ bảo ạ

Thân.

CB sau này dame boss vẫn trùm bạn à , kiếm 1 pt bổ trợ dame cho nhau sẽ tốt nhất đó

Sĩ Tiến
05-01-2014, 05:02 PM
CB vẫn là giữ dame tốt nhất mọi giai đoạn cấp [ pt mình hay đi 4 cb 1 HS , 1 VĐ ] hỗ trợ chí mạng và nội công tốt
CÒn về ngoại công và chí mạng thì 4 DM , 1 TV , 1 HS ..
Nói chung đi săn boss đào bảo mà có HS thì nhặt đồ ko lại HS đâu .. họ nhanh lắm

PhêThuốcLắc
07-01-2014, 01:08 AM
với hệ ngoại : 4ĐM+ 1HS+ 1TV
với hệ nội : 4CB+ 1HS+ 1VD
nhưng đẹp nhất vẫn là full 1 hệ gặp boss khắc hệ :))
trừ khi mình nhỉnh hẳn hơn người ta

còn dame boss thì CB lợi thế rõ rồi, bạn khỏi lo phái nào ks

EmBắnChim
08-01-2014, 11:55 AM
CB vẫn là giữ dame tốt nhất mọi giai đoạn cấp [ pt mình hay đi 4 cb 1 HS , 1 VĐ ] hỗ trợ chí mạng và nội công tốt
CÒn về ngoại công và chí mạng thì 4 DM , 1 TV , 1 HS ..
Nói chung đi săn boss đào bảo mà có HS thì nhặt đồ ko lại HS đâu .. họ nhanh lắm

Yes yes ! Em đang chơi HS nỳ , nó nhặt đồ nhanh vl thiệt :))

Sĩ Tiến
09-01-2014, 07:59 AM

còn dame boss thì CB lợi thế rõ rồi, bạn khỏi lo phái nào ks

Nhưng để chọn 1 pt full khắc hệ vậy củng mất thời gian lắm ... còn pt mình thì dù boss nào củng thấy tự tin hơn

Pin Mèo
10-01-2014, 03:15 PM
Mình cũng thích thằng Hoa Sơn... Nhưng ko biết ntn nữa.
Mai có sv mới tính chơi thử