PDA

View Full Version : Pkkkkkkkkkkk

BaoLinh
05-01-2014, 11:28 PM
hôm nay 1 ngày xấu zời , đi làm về e vào game. tự nhiên nv bật đồ sát. tắt hoài không được cứ vào thành xong ra tự nhiên bật đồ sát. chuyển sang luyện công thì nó bẩu " Không cho phép đổi kiểu chiến đấu ". Vậy em phải làm sao. Mod chỉnh em cái. la nv k xong :mad::mad::mad::mad:

ThiênHạKiêuHùng
06-01-2014, 07:35 AM
Chào bạn!
Bạn vào trang hotro.duo.vn, để gữi yêu cầu hỗ trợ nhé, bạn cung cấp tên tài khoản và sever, nhân vật để BQT kiểm tra nhé.
Thân.

EmBắnChim
06-01-2014, 08:07 AM
hôm nay 1 ngày xấu zời , đi làm về e vào game. tự nhiên nv bật đồ sát. tắt hoài không được cứ vào thành xong ra tự nhiên bật đồ sát. chuyển sang luyện công thì nó bẩu " Không cho phép đổi kiểu chiến đấu ". Vậy em phải làm sao. Mod chỉnh em cái. la nv k xong :mad::mad::mad::mad:

Có thể Bạn đang ở trong map bản đồ chiến kích sát :)

Trương_Tam_Phong
07-01-2014, 09:23 AM

Chuyển qua map khác nếu vẫn vậy thì vô hotro.duo.vn nếu hết thì do ở bản đồ kick chiến