PDA

View Full Version : Giới hạn bán Lam Thủy Tinh trên TTGD!!

Thức Oanh
06-01-2014, 08:34 AM
Lời thỉnh cầu từ server Trường-Châu:
NPH làm ơn mở giới hạn thêm cho số lượng Lam Thủy Tinh bán lên TTGD dùm đi..Từ ngày gộp sever Trường - Châu thì Lam thủy tinh đã max từ giữa khuya..:sosad: NPH xem xét và khắc phục kịp thời chứ để mọi người khó chịu quá, kiếm ít vàng khóa cũng khó khăn..:sosad: Gộp server dân số đông, đào bảo có xác suất ra boss nên người người đào bảo, số lượng lục lam là rất nhiều..ép đồ thì giờ cần tử, hồng, cam..nên cần thêm vàng khóa từ lục lam mà NPH ko theo sát tình hình như thế này thì khổ quá:sosad:

ThiênHạKiêuHùng
06-01-2014, 12:37 PM
Chào bạn!
Mình sẽ chuyển vấn đề này lên BQT xem xét nhé.
Thân.

NAT
10-01-2014, 08:52 AM
Lời thỉnh cầu từ server Trường-Châu:
NPH làm ơn mở giới hạn thêm cho số lượng Lam Thủy Tinh bán lên TTGD dùm đi..Từ ngày gộp sever Trường - Châu thì Lam thủy tinh đã max từ giữa khuya..:sosad: NPH xem xét và khắc phục kịp thời chứ để mọi người khó chịu quá, kiếm ít vàng khóa cũng khó khăn..:sosad: Gộp server dân số đông, đào bảo có xác suất ra boss nên người người đào bảo, số lượng lục lam là rất nhiều..ép đồ thì giờ cần tử, hồng, cam..nên cần thêm vàng khóa từ lục lam mà NPH ko theo sát tình hình như thế này thì khổ quá:sosad:

Trung tâm hết tiền nên mua có giới hạn đó mà..!

Cần gì phải giới hạn thu mua. NPH là đại lý rồi. Có mua hay bán các gamer đều bị lỗ thôi.

thanhvan243
13-01-2014, 05:58 PM
Mình thì thấy thêm 1 vấn đề là Từ +10 trang bị rồi nhặt Lam Thuy Tinh để làm gì,NPH phải theo Công Lực Nhân vật mà cho ra vật phẩn Phù hợp mới đúng,Bỏ ra 30vang để mua chúc phúc chi vũ mà quay chọn quà thì được Bạch thủy Tinh thì ai mà Mua hii

HànTuyết
15-01-2014, 03:33 PM
chờ chờ chờ hoài.
để thêm 2 hôm nữa tui full rương ltt rồi đấy các mod à.

TiểuThúy
18-01-2014, 05:50 PM
AD cho mình phản ánh 1 việc là...tại sao game lại ko cho ép bạch thủy tinh len lục thủy tinh và từ lục lên lam thủy tinh và từ lam lên tử thủy tinh??? nếu châm ngôn của game là ko phải có tiền có tất cả tại sao những ng cày hay choi game = IQ và kinh nghiệm để thử nghiệm game hay sao có thể đập đồ đc?...tỉ lệ lên đồ khi cường hóa quá ít.....đâu phải lúc nào cũng có thể kiếm ra tứ thủy tinh mà đập đồ? theo tôi...AD và nhà phát hành game nên thêm 1 ứng dụng vào game là cho phép ép thủy tinh cấp nhỏ lên cấp cao hơn chứ ko phải mỗi tứ thủy tinh mới đc ép. Làm như thế khác nào game đang đi ngược lại với câu nói của mình. Cũng chẳng khác gì cái game kiếm thế đã dậy sóng vì quá "Việt Nam Đồng thần chưởng" Có rất nhiều ng bức xúc về việc này. dù họ có VND hóa họ vẫn có con đường cho những ng tự kiếm đồ và cường hóa đồ ở mức trung. những ng có tiền họ sẽ mua tử thủy tinh ép lên hồng thủy tinh....còn ko có cày thủy tinh bằng hoạt động,...săn boss thì chịu số phận tỉ lệ quá thấp...bạc khóa cũng ko phải dễ kiếm sau thời gian đập đồ mà rớt. càng cường hóa cao lại càng tốn bạc khóa và tốn quyển hợp thành---câu hỏi đặt ra tại sao ghép thủy tinh cũng cần quyển hợp thành để tốn thêm tiền bạc và hoạt lực????. Nếu nhà phát hành game và Ad ko thể thay đổi chế độ này ở game thì sớm muộn game này cũng sẽ giành cho những ng có tiền mới chơi như " Kiếm Thế " 1 thời.-------- 1 lời chân thành gửi tới BQT game Ngạo Kiếm từ rất nhiều ae game thủ mình xin đứng ra post lên đây và mong Ad trả lời mình sớm nhất có thể. Thanks.

Chào bạn!
Mình sẽ chuyển vấn đề này lên BQT xem xét nhé.
Thân.

AD cho mình 1 câu trả lời để ae game thủ ko phải ức chế như thế nữa. cần thủy tinh cấp cao mà cứ ra bạch, lục, lam mà ko đc ép lên từ các thủy tinh cấp thấp thì làm sao có thể đập đồ đc? Mình đến từ sever Biện Kinh - Tam Sơn, theo mình dù bất cứ sever nào mới hay củ cũng nên có chế độ này ngay từ đầu. Thân.