PDA

View Full Version : Góp ý về Hệ thống danh vọng - Phù Ma trang bị

Ngạo
07-01-2014, 12:29 PM
Vào ngày 07/01, Ngạo Kiếm Vô Song chính thức cập nhật 1 số tính năng mới. Trong đó có 2 tính năng rất quan trọng là Danh Vọng và Phù Ma.
Các bạn hãy trải nghiệm những tính năng này và góp ý tại đây nhé :brick:

ThietLang
08-01-2014, 04:38 PM
cho mình hỏi, vk muốn đổi màu là phải ép ma thạch lấp lánh hả

nguyenvanthan1412
09-01-2014, 11:02 AM
Vũ khí muốn đổi màu thì bạn đến Quan danh vọng ở Biện Kinh ấy.Bấm vào tiệm HSLK rồi mua Ma Thạch Định Chế Lấp Lánh sau đó dùng Hoạt Lực để giám định rồi khảm lên vũ khí.Nhưng muốn mua được MTĐCLL bạn phải dồn được điểm danh vọng thì mới có thể mua được nhé.

EmBắnChim
10-01-2014, 10:30 AM
Ma Thạch Lấp Lánh là cấp 5 phải không ạ , ngoài mua chỗ NPC ra , thì không bik khi đi các sự kiện nhặt được mình đem giám định có ra được MTLL không ạ . Vì hiện tại em giám định thấy ra toàn cấp 4 chẳng có cấp 5 .

Còn nhiều vấn đề về phụ ma , em bảo đảm là còn rất nhiều gamer còn mơ mơ hồ hồ như em . Mong BQT làm 1 bài viết thật chi tiết về vấn đề Phụ ma .

Thanks !

YêuVợThằngBạn
15-01-2014, 08:54 AM
Vào ngày 07/01, Ngạo Kiếm Vô Song chính thức cập nhật 1 số tính năng mới. Trong đó có 2 tính năng rất quan trọng là Danh Vọng và Phù Ma.
Các bạn hãy trải nghiệm những tính năng này và góp ý tại đây nhé :brick:
sao sv túy giang mình chưa có tính năng dv or phụ ma nhỉ ?

ĐàoGia
15-01-2014, 11:37 PM
Theo mình Vũ khí phụ Ma rồi mới Phát sáng có vẻ hơi thừa...
sao ko làm giống như kiếm thế...Vũ khí +12 Tự phát sáng...
Còn ai muốn có thêm dòng thì phụ ma vào...
Cứ để như bây giờ Thằng +1 Với Thằng +12 như nhau ,Nhìn chẳng phân biệt dc đâu là Hàng Thật...Đâu là hàng kém chất lượng....:oh:

Hiệu ứng của Vũ khí Cũng làm sinh đọng như Kiếm Thế...Bây giờ nhìn vũ khí phụ ma trên Web thấy giả tạo làm sao ấy...