PDA

View Full Version : Kiến Nghị AD sắp xếp thời gian của game cho hợp lý !!!

T_I_S
07-01-2014, 04:52 PM
Mong AD và ban quản trị sắp xếp giờ game cho hợp lý cho mọi người ... tại sao lại ra thi đấu gia tộc lại cho trùng vào 9h tối như thế ... bị trùng vào giờ Thí Luyện Gia Tộc và Đấu môn phái ... Mong AD xem xét và sắp xếp lại thời gian
Không biết có phải sự kiện đấu gia tộc là 1 tháng được 9 trận không ? Vì thế mới cho trùng thời gian như thế

ThiênHạKiêuHùng
07-01-2014, 05:06 PM
Chào bạn!
Khi tổ chức sự kiện Quần Hùng Gia Tộc thì các sự kiện trùng vào lúc 21h tối thứ 2 3 5 tương tự là Thí Luyện Gia Tộc, Đấu Phái đều hủy bỏ nhé.
P/s: trong F12, bạn đánh vào Gia Tộc Quần Hùng sau đó kích vào tìm kiếm, trong này đã nói rõ rồi nhé.
Thân.

RùaConGácKiếm
09-01-2014, 11:25 PM
Mình có 1 thắc mắc, Quần Anh Gia Tộc (Gia Tộc Chiến) là 1 tính năng (không phải sự kiện) tại sao sever vạn sơn, cho đến giờ chỉ diễn ra duy nhất 1 lần?

ThiênHạKiêuHùng
10-01-2014, 07:55 AM
Mình có 1 thắc mắc, Quần Anh Gia Tộc (Gia Tộc Chiến) là 1 tính năng (không phải sự kiện) tại sao sever vạn sơn, cho đến giờ chỉ diễn ra duy nhất 1 lần?
Hiện tại, Quần Hùng Gia Tộc vẫn đang thử nghiệm ở từng sever thôi bạn nhé.
Thân.

NAT
10-01-2014, 08:21 AM
Hiện tại, Quần Hùng Gia Tộc vẫn đang thử nghiệm ở từng sever thôi bạn nhé.
Thân.

Nhân tiện. NPH chỉnh sửa luôn lỗi khi đấu xong 1 trận chờ ra ngoài thì bị treo acc. Khi đăng nhập vào lại thì Gia Tộc mình đã đang đấu không thể vào bằng cách nào.

NPH thử tạo thêm 1 NPC để gamer vào có thể vào được map đấu để tiếp tục chiến đấu cùng A/E.

Thanks!