PDA

View Full Version : Vấn Đề Về Gộp SV Châu Giang Và Trường Giang !

Mục Phong
09-01-2014, 01:53 PM
Tình hình là e thấy gộp sv rất tốt , số lượng người tống kim đông hơn , đánh sướng hơn .... Sv đông đúc hơn , đi đâu cũng thấy người . BQT đã lắng nghe ý kiến của Gamer như chúng ta . E mạn phép lập topic này cho ae vào chém gió về vấn đề này cho vui . Những bất cập hay gì gì đó cũng vào đây . Hy vọng BQT sẽ thấy và lắng nghe ý kiến của chúng ta :byebye:

Gia Cát Bụi
09-01-2014, 02:00 PM
Gộp chỉ được cái đông vui, chứ thực lực 2 sv trái ngược nhau, đánh nhau đc đeck gì đâu :T

Ta Là Ai
09-01-2014, 02:04 PM
Game Client mà gộp server như Web game ấy, làm mất giá trị của game quá. Đề nghị lần tới đừng nên gộp Sv nữa BQT nhé!

Mục Phong
09-01-2014, 02:11 PM
Những ý kiến gì , ném đá hay thế nào các bác cứ vào đây nhé .... :) hy vọng BQT đọc những dòng tâm sự của Game chúng ta :haha:

Nam Bùi
09-01-2014, 10:02 PM
Gộp lại cũng tốt chứ sao, ae có cớ mà giao lưu trao đổi kinh nghiệm, solo vs nhau = qua skill đô la thần chưởng :brick:

PhêThuốcLắc
09-01-2014, 11:27 PM
Anh Hùng Bàn Phím, Cao thủ võ mồm, dân lừa đảo có cơ hội tương phùng cùng đồng bọn của mình:brick:
không lôi nhau ra thì thôi, chứ lôi nhau ra là loa lại có nguy cơ hết hàng =))
Một nhận xét là các bạn sever Trường Giang rất nguy hiểm, gom hàng sạch sẽ trên TTGD:byebye:

CuồngPhongLoạnVũ
10-01-2014, 03:41 AM
CT gì mà đông cơ chứ tôi thấy còn ít hơn lúc chưa gộp ấy chứ bt` trận CT 16h tầm 60 70 người lúc chưa gộp còn lúc gộp xong cũng chỉ 40 50 người rõ chán chỉ được cái đi săn boss vlct và boss hiếm đông thôi chứ chẳng cải thiện được cái gì, những ae của tộc thấy nản không đánh lại nghỉ game gần 1 nửa, tôi thì cảm thấy game cũng nhàm rồi đang tính nghỉ.

đề nghị tách sv TG và CG lại như cũ mà thay vào đó NPH nên nâng cao chất lượng game thì hay hơn là cứ gộp sv chứ thấy chúng nó giao bán acc nhiều quá chứ giờ chẳng buồn săn boss hiếm lên bản đồ cứ nhung nhúc , những ae bang yếu thì chẳng ks nổi.

BátĐạtNhĩĐa
10-01-2014, 08:20 AM
Tình đến thời điểm hiện tại thì CG và TG chỉ còn lại những ng` chơi tâm huyết, các đại gia đứng top và dân kéo xe như mình. Ngoài ra thấy dân tình off khá nhiều. HH mình off hơn 1 nửa. Hoạt động mấy ngày đầu gộp thì đông vui thiệt nhưng đến nay vẫn quay lại trang thái ban đầu. Chỉ có TTL, boss hiếm, vlct là đông còn lại vẫn vắng tanh như chùa bà đanh. CT 16h vào cấm dàn xe cho nó đánh NPC cũng dc top. :))
Tình hình càng xấu đi khi server mới tiếp tục dc tung ra làm mọi ng` đổ xô sang đó thêm 1 mớ nữa.

EmBắnChim
10-01-2014, 10:36 AM
Tình đến thời điểm hiện tại thì CG và TG chỉ còn lại những ng` chơi tâm huyết, các đại gia đứng top và dân kéo xe như mình. Ngoài ra thấy dân tình off khá nhiều. HH mình off hơn 1 nửa. Hoạt động mấy ngày đầu gộp thì đông vui thiệt nhưng đến nay vẫn quay lại trang thái ban đầu. Chỉ có TTL, boss hiếm, vlct là đông còn lại vẫn vắng tanh như chùa bà đanh. CT 16h vào cấm dàn xe cho nó đánh NPC cũng dc top. :))
Tình hình càng xấu đi khi server mới tiếp tục dc tung ra làm mọi ng` đổ xô sang đó thêm 1 mớ nữa.

Sẽ có gộp lần 2 mà . Pác cứ yên tâm , lần này 2 server thì gộp lần 2 sẽ là 4 sever ... nó theo cấp số nhân :))

CuồngPhongLoạnVũ
10-01-2014, 03:19 PM
game này sợ không qua nổi mùa đông giá rét :stick:

BátĐạtNhĩĐa
10-01-2014, 06:20 PM
Nghĩ cũng buồn. AE chơi vs nhau từ hồi alpha test - Từ ngày đầu mở 2 server TG vs CG thì bây giờ kẻ rao bán acc, ng` off mất tâm tích, ng` thì nhường lại acc cho AE cày acc clone.
Mấy th` chơi chung quán net thì nhìn cái mặt càng thảm hơn. Chúng nó than game đầu tư nhiều mà bán acc chả dc bao nhiêu. NKVS này chưa dc phổ biến rộng rãi, ai dám cầm chục triệu đi mua cái acc. Trong khi tụi nó cày ngày cày đêm, tiền ăn uống rồi tiền cào thẻ cũng hơn chục triệu rồi. Bán rẻ bào thì tiếc vì công sức bỏ ra.
Mong đợi sự thay đổi mới của NPH để tạo 1 sự hứng thú cho AE chơi lại chứ bây giờ vào game cứ như ng` tự kỷ. 8h sáng mà chỗ hội trường DC có mỗi 3-4 móng ngồi TC thì chả nãn. :(

CuồngPhongLoạnVũ
11-01-2014, 04:08 AM
NPH chỉ chăm chăm mở sv mới để hút máu ae trong khi chất lượng của game ngày càng giảm người chơi nản quá nghỉ game là đúng thôi.

Sĩ Tiến
11-01-2014, 09:19 AM
NPH chỉ chăm chăm mở sv mới để hút máu ae trong khi chất lượng của game ngày càng giảm người chơi nản quá nghỉ game là đúng thôi.

Chất lượng ko giảm , chỉ hay mở sv mới để ae nạp vàng ấy mà :))

BátĐạtNhĩĐa
11-01-2014, 10:01 AM
Chất lượng ko giảm , chỉ hay mở sv mới để ae nạp vàng ấy mà :))

Ra là vậy :)) Thế mỗi server trung bình gom dc khoảng vài trăm triệu. Cứ tiếp tục ra server mới chừng nào gom đủ cả vốn lẫn lời thì cho game sập :)) Rất logic.

Lệnh Hồ Xoài
11-01-2014, 10:48 PM
Các bác nói thế cũng không đúng, vì đâu phải do cái gộp sever ra tình trạng này.

KoNgaiVaCham
15-01-2014, 09:18 AM
Biết sao được , Trường Giang , Châu Giang gọp vào nhau , chưa gì đã chửi nhau tung tóe , tóp sever gọp vào 2 bang mạnh , các bang yếu thì chỉ biết ăn cám => Chán , bỏ game :oh: , cái này tùy thuộc vào tóp sever thôi

Event Tết Dành cho đại gia và như lồn =))

HuyenPham
15-01-2014, 11:34 PM
truong giang nhu nhung~ bit mau di dong qua cho dai gia Chau Giang chem. Theo suy nghi cua tui thi NPH muon giu chan nhung dai gia sv Chau Giang nen moi gop Truong Giang lai cho dai gia choi tip. Luc con Truong Giang ae Bang hoat dong nao cung tham gia con bay gio treo add do lau lau len ngam cai khong thi di chien truong. NPH nen tach sv ra lai khong cung duoc 1 thoi gian sv Chau Giang lai thanh 1 sv chet ah. That su qua nan

valoman
16-01-2014, 07:38 PM
Game Client mà mới ra có mấy tháng đã gộp server , thấy mà nản , tôi nghĩ game này chắc tồn tại ko đc lâu

PhêThuốc
16-01-2014, 10:56 PM
Nghỉ game rồi :))
Tại bận quá ko chơi đc chứ ko phải chán game, ko cũng vẫn chơi, kệ tụi nó VIP, mình xác định mình ko bằng nó thì ko ganh tị vs nó làm gì, chơi giải trí thui.
Đợi qua tết cv nhàn nhàn tí chơi sever mới :)
Gamer chán hay ko là do cách chơi cách khai thác tính năng của game thủ thôi, đừng đổ lỗi NPH, họ chiều game thủ nhất trong tất cả các game tôi từng chơi từ trước đến giờ đó

phanngocphi17
17-01-2014, 07:52 AM
Nghỉ game rồi :))
Tại bận quá ko chơi đc chứ ko phải chán game, ko cũng vẫn chơi, kệ tụi nó VIP, mình xác định mình ko bằng nó thì ko ganh tị vs nó làm gì, chơi giải trí thui.
Đợi qua tết cv nhàn nhàn tí chơi sever mới :)
Gamer chán hay ko là do cách chơi cách khai thác tính năng của game thủ thôi, đừng đổ lỗi NPH, họ chiều game thủ nhất trong tất cả các game tôi từng chơi từ trước đến giờ đó

chuẩn like ý kiến của bác này.......:dreaming:

HuyenPham
17-01-2014, 09:52 PM
noi kieu do thi tai sao NPH kg hoi gamer ben Truong Giang xem . Cu nghe Vip Chau Giang muon nghi game la muon cai quai gi cung duoc