PDA

View Full Version : AE Biện Kinh - Thái Sơn chú ý !!!!

Know
11-01-2014, 08:16 PM
Thằng bạn e mới cho biết là thằng ChíchXongChẩu bang Củi Sắt chuyên gia ăn tiền lương boss của AE , nó đi hđ đầy đủ mà cuối tuần thằng đấy phán 1 câu : " không có lương tuần này " . AE trong sever hãy chú ý thằng này dùm nhá :haha:

H2BaTron
12-01-2014, 01:12 PM
èo kinh thế , bây giờ sv toàn tụi TT + TP nó ăn tiền lương hết cả .

Know
12-01-2014, 04:56 PM
AE vào cho ý kiến về con cờ hó này nào :sexy: . tẩy chay nó khỏi sv đi .

KimNhã
12-01-2014, 09:30 PM
Thằng đó là chó săn cho VôDanhKhách mà , tộc TK đó , thằng Chích nó là trùm ăn tiền lương anh em mà , cả thằng đồng bọn cờ hó VôDanhKhách cũng không ngoại lệ :haha:

Know
13-01-2014, 03:14 PM
vào cm nào AE.......... :angry:

VôDanhKhách
13-01-2014, 08:43 PM
Các bạn không cần kẻ tung người hứng, mỗi tộc có quy định riêng, riêng tộc mình các bạn off thường xuyên ko tham gia giờ boss, ngoài ra tộc cũng ghi rõ ai di săn phải gửi thư báo danh, nếu bạn ko có thực hiện đúng thì việc ko có lương là điều tất nhiên, còn xin lỗi các bạn, mình đi săn nhưng chưa bao h lấy lương mà dành cho ae, thậm chí tiền mình bỏ ra để khích lệ anh em cũng ko ít hơn giá trị các acc của các bạn cộng lại nhé !

xSHINx
19-01-2014, 06:47 AM
VDK h hót vãi ra ! động cái j là chúng nó lôi lên kênh thế giới :)))

franklucas
19-01-2014, 08:30 AM
nghe vô danh khách nói có vẻ cao thượng ! nhưng mà mấy thằng nói câu này chính là những thằng hay ăn tiền lương nhất ! nếu ko vì mục đích lợi ích riêng thì ai lại đem đi bôi xấu làm gì ! (mình đi săn nhưng chưa bao h lấy lương mà dành cho ae, thậm chí tiền mình bỏ ra để khích lệ anh em cũng ko ít hơn giá trị các acc của các bạn cộng lại nhé !) nghe ma buồn ỉa vào mồm bạn quá ! nói câu khinh người ! loại đéo ra gì

VôDanhKhách
19-01-2014, 08:48 AM
nghe vô danh khách nói có vẻ cao thượng ! nhưng mà mấy thằng nói câu này chính là những thằng hay ăn tiền lương nhất ! nếu ko vì mục đích lợi ích riêng thì ai lại đem đi bôi xấu làm gì ! (mình đi săn nhưng chưa bao h lấy lương mà dành cho ae, thậm chí tiền mình bỏ ra để khích lệ anh em cũng ko ít hơn giá trị các acc của các bạn cộng lại nhé !) nghe ma buồn ỉa vào mồm bạn quá ! nói câu khinh người ! loại đéo ra gì

Xin hỏi bạn chơi game thuộc thể loại nào, giải trí hay cày tiền ? Mình chơi giải trí, việc ko nhận lương hay mỗi khi boss it rớt đồ hoặc miss boss thưởng khích lệ cho a.e là bình thường, 1 acc k15 - 16 bây giờ dc bao nhiêu ? 1tr - 2tr ? bạn biết 1-2tr đó dc vài vạn nạp thôi và nếu khích lệ tầm 7 - 10 pt vài lần có đủ ko, mình nói nghe có vẻ khinh người trong mắt bạn nhưng thực tế nó là vậy, acc clone mình cũng khiêng 14-15 rồi và những acc như thế mình ko có chỉ 1, và những acc post bài này, liệu có acc nào được k14+ ? ( trừ trường hợp bạn ko đi học và ko biết làm phép tính giá trị acc - mà khả năng này cũng khá cao qua cách nói chuyện của bạn - gần nhà ga xa trường học ). Còn nếu cày tiền hoặc ăn chặn từ game của a.e, xin lỗi mình ko chơi game cũng tiết kiệm khá rồi chứ chẳng ném vào úp đồ và đầu tư nhiều acc, vài lời chia sẽ với bạn, mình nghĩ vấn đề stop ở đây dc rồi ! Mình ko tranh luận nữa, bản thân vdk đầu tư thế nào hoặc lương bổng cho a.e sao thì có a.e bang biết, ko cần giải thích thêm !

TràĐá2Mùa
19-01-2014, 10:56 PM
thằng Vô Danh Khách này bên Thái Sơn BK cũng top sever chả hiểu ăn ở sao mà chúng nó chửi suốt. Lại còn vào 4rum ăn nói kiểu khinh người khác nghĩ mình như bố đời cứ như mỗi acc nó k17,acc clone toan k14,15 hài quá. XL 1 câu đến beokaka,saomai.. lừng lẫy 1 thời vip liên sever đi BHTDC còn k dám ăn nói sock nói chi VKD như bạn

ĐứcMinh
10-02-2014, 04:56 PM
Những thằng cm trên này toàn là đéo đi boss mà đòi lương chứ gì. Nhìn tên topic tưởng gì hot ai nhè vô toàn là xàm cứt. Nếu cảm thấy bản lĩnh thì lên đồ mà chơi tụi nó, còn đéo đủ tư cách thì nín mẹ cho lành.