PDA

View Full Version : Nỗi bức xúc badgamers Việt...

leevu
13-01-2014, 11:41 PM
Tại sao lại để 1 số nơi có chế độ pk Gia tộc mà lại chung chỗ với nơi làm nhiệm vụ, vận tiêu khiến cho những newbie muốn cày cuốc ở những nơi đó không được. Cứ bị 1 số thành phần người chơi "bẩn" có cấp cao hơn tha hồ tàn sát cản trở. Vừa bị hỏng nhiệm vụ, vừa tốn thời gian chạy đến và làm lại...Điều này thật vô bổ với những newbie đang tập tành khám phá game như tôi. Mong GM xem xét lại chuyện này ( tôi đã cố tình lựa giờ chơi lúc 23h-1h mà vẫn không thoát được đám phá game này)

ThiênHạKiêuHùng
14-01-2014, 08:34 AM
Chào bạn!
Game NKVS có 1 map gọi là Bản đồ kịch chiến nhé bạn, bạn muốn biết map đó khi nào mở thì bạn vui lòng vào bản Sự kiện hay nhấn F11, vào tab thông tin mới nhất để xem hôm nay map nào là bản đồ kịch chiến để thu xếp thời gian hợp lý nhé.
Và map kịch chiến sẽ mở vào 18h hàng ngày nhé.
Thân.

phanngocphi17
14-01-2014, 08:35 AM
Tại sao lại để 1 số nơi có chế độ pk Gia tộc mà lại chung chỗ với nơi làm nhiệm vụ, vận tiêu khiến cho những newbie muốn cày cuốc ở những nơi đó không được. Cứ bị 1 số thành phần người chơi "bẩn" có cấp cao hơn tha hồ tàn sát cản trở. Vừa bị hỏng nhiệm vụ, vừa tốn thời gian chạy đến và làm lại...Điều này thật vô bổ với những newbie đang tập tành khám phá game như tôi. Mong GM xem xét lại chuyện này ( tôi đã cố tình lựa giờ chơi lúc 23h-1h mà vẫn không thoát được đám phá game này)

muốn train thì tránh các bản đồ kích chiến đi..không thì chết vô duyên đó :D

gia tuấn
14-01-2014, 10:52 AM
bị cấp cao đò sát nhiều mình tức ắt phải up đồ ngon. đơn giản mà bạn
game nào mà chẳng hút máu

MRChao
14-01-2014, 01:41 PM
LÀm nhiêm vụ tránh từ 18h trở đi , khi đó có 1 map kích chiến , vào đó tự động nhảy pk thôi

1 bạn nam giấu chym
15-01-2014, 09:35 AM
Map kích chiến sinh ra để đề cao tính Bầy Đàn của game ấy mà :sogood:
Đùa tí thôi, bạn muốn là nhiệm vụ mà ở map kích chiến thì nên làm vào buổi sáng hoặc chiều ấy. Đi tối thì lên làm theo pt nhé :nosebleed: