PDA

View Full Version : Đã không giúp thì đừng phá...

leevu
13-01-2014, 11:58 PM
Tại sao một số bạn có lv cao hơn lại cứ phải đi phá những người mới tập chơi? Điều đó có hay ho gì? Gamer nước ngoài người ta tận tình giúp đỡ nhau để cùng chơi game vui hơn. Còn các bạn lại bày những trò phá hôi rẻ tiền. Thắc mắc hỏi thì các bạn không trả lời, còn tỏ ra ta đây hơn người nhưng... đầy 1 bụng bần tiện. Muốn chạy Q cho nhanh, vận tiêu cho lẹ để lên lv thì toàn gặp các bạn chém giết chẳng lưu tình. Đừng cố tỏ ra bản chất ngông cuồng để khiến gamers càng xem thường, xa lánh nhau hơn và nhất là không xóa được vết nhơ từ cái nhìn của cộng đồng gamer thế giới (thân gửi các "Trẩu tre" đang điên dại trên Song Long động, Trường Bạch sơn...). Hãy chơi game nhưng tỏ ra có ích 1 tý cho cộng đồng nhờ.

KangKun
15-01-2014, 07:25 AM
mình cũng bị giống bạn :)) đang cho acc phụ vận tiêu thì bị đánh 5 - 6 lần về thành . =.= log acc chính vào giết tụi nó thì tụi nó kéo bang kéo phái đánh hội động :choler:

Quoc Thai
15-01-2014, 08:07 AM
mình khuyên là đừng nên chạy Q vs vận tiêu sau 6h, vì h đó bản đồ kích chiến mở (vào là auto bật pk bang), giờ đó bọn trẻ trâu thường tập trung nhiều ở đó lắm :baffle: mà nó kéo bang là do thằng kia bảo đại loại loại như là :" có đứa đồ sát tao, ae lênh hỗ trợ phát ", nếu bạn là ng trong Bang, bạn có giúp ae bị đồ sát k ? Vì vậy, bạn đừng vơ cả năm :dreaming: chỉ là hình thức 1 con sâu làm rầu nồi canh thoy :haha:

hận Vô Thiên
16-01-2014, 11:14 AM
Hoi moi choi, di van tieu uc che bo me. Bi danh chet may lan roi bo luon. H ko pit lam tip cai nv van tiu cho nao nua.

HP_KýỨcBuồn
16-01-2014, 11:49 AM
Tại sao một số bạn có lv cao hơn lại cứ phải đi phá những người mới tập chơi? Điều đó có hay ho gì? Gamer nước ngoài người ta tận tình giúp đỡ nhau để cùng chơi game vui hơn. Còn các bạn lại bày những trò phá hôi rẻ tiền. Thắc mắc hỏi thì các bạn không trả lời, còn tỏ ra ta đây hơn người nhưng... đầy 1 bụng bần tiện. Muốn chạy Q cho nhanh, vận tiêu cho lẹ để lên lv thì toàn gặp các bạn chém giết chẳng lưu tình. Đừng cố tỏ ra bản chất ngông cuồng để khiến gamers càng xem thường, xa lánh nhau hơn và nhất là không xóa được vết nhơ từ cái nhìn của cộng đồng gamer thế giới (thân gửi các "Trẩu tre" đang điên dại trên Song Long động, Trường Bạch sơn...). Hãy chơi game nhưng tỏ ra có ích 1 tý cho cộng đồng nhờ.
Mình cũng có suy nghĩ giống bạn! like!

CàRyBơ
16-01-2014, 12:51 PM
Tôi chơi cũng lâu, biết cũng nhiều cũng hay giúp đỡ, nhưng rất ghét mấy bạn cứ thích đi ks bãi tàng bản đồ, ( chắc cũng có mới chơi) nhắc nhở 1 2 lần ko đi là đồ sát nên lúc nào cũng ác danh 8 :X..........

MrBeoka
16-01-2014, 06:58 PM
Thôi thì chịu khó lên chút đồ, không thì vào cái tộc or bang mạnh để được bảo kê, chứ thời này thanh niên cứng thì ít mà trẻ trâu thì vô đối bạn ạ

Em Ở Đâu
16-01-2014, 07:30 PM
Auto Ngạo Kiếm Vô Song nkvs.vn http://www.webketoan.vn/forum/threads/1858235-Auto-ngao-kiem-vo-song-nkvs-ban-auto-update-moi-nhat-#post3008830