PDA

View Full Version : Tham gia góp ý, nhận ngay quà tặng

Độc Cô Phong
14-01-2014, 12:09 PM
Thưa quý anh hùng!

Chỉ sau vào vài tháng đồng hành cùng quý vị trên bước đường hành tẩu giang hồ, đến nay Ngạo Kiếm Vô Song đã xây dựng được một cộng đồng vững mạnh. Từ Bắc chí Nam, hàng triệu người đang đua nhau gia nhập vào thế giới Tuyệt Đỉnh Võ Hiệp. Đáp ứng nhu cầu ngày càng cao của người chơi, Diệp Hạo đang cùng với hai vị Phương Phàm, Lạc Tâm Ảnh cố gắng hoàn thiện, nâng cao chất lượng dịch vụ, xứng đáng với sự kỳ vọng của quý vị.

Vậy quý vị cảm nhận game Ngạo Kiếm Vô Song như thế nào? Vui lòng bày tỏ để Diệp Hạo được tỏ tường.

Thời gian khảo sát: từ ngày 14/01/2014 đến hết ngày 18/01/2014

Tham gia điền vào phiếu khảo sát, quý vị sẽ có cơ hội trúng các giải thưởng hấp dẫn như sau:

Giải thưởng
Số lượng
Phần quà

Giải nhất
1
1 vạn vàng khóa

Giải nhì
1
7000 vàng khóa

Giải ba
1
5000 vàng khóa

Giải khuyến khích
18
3000 vàng khóa

Để có thể nhận được các phần quà như trên, quý vị vui lòng trả lời tất cả các câu hỏi, điền vào ô con số may mắn. Sau 5 ngày, hệ thống sẽ tự động chọn ra các con số may mắn để trao giải. Phần thưởng sẽ được gửi về hộp thư của nhân vật.

Lưu ý

Con số may mắn phải có 2 chữ số

Nếu các con số may mắn giống nhau thì hệ thống sẽ ưu tiên trao quà cho nhân sĩ gửi phiếu khảo sát sớm nhất

Xin mời quý vị nhấp Vào đây (https://docs.google.com/forms/d/1slVxa5Xh4Ubxqt395BR7eAsyDTs8N4DPdpW7UX5YoYI/viewform) để tham gia khảo sát.
Qúy vị cũng có thể nêu lên ý kiến của mình bằng cách comment bài viết này nhé.

Chỉ mất ít phút thôi quý vị nhé! Xin chân thành cám ơn quý vị đã đóng góp ý kiến.

Đại sứ Cộng đồng - Diệp Hạo

Bạch_Lão
14-01-2014, 12:34 PM
Chào bạn !
Mình thấy NKVS là game khá hay, các tính năng trong game khá mới và độc đáo. Tuy nhiên, mình xin góp ý kiến 1 chút về các vật phẩm trong game. Nói chung mình hiểu, game nào cũng vậy thôi, nạp thẻ là vấn đề tất yếu để game duy trì nhưng có một số điều hơi hạn chế.
Mình ví dụ như đồ đạc, bạn muốn chế đồ cần NL và hoạt lực...nguyên liệu bạn có thể kiếm được bằng nhiều cách, nhưng hoạt lực để chế đồ thì lại chỉ có nạp thẻ...vì HL khóa cho 1 ngày quá ít mà đồ chế lại cần quá nhiều. Như vậy sẽ hạn chế phần nào tính tự lập của game mà phụ thuộc nhiều vào vấn đề nạp thẻ để mua HL.
Thứ 2, trong TVP khi bạn tham gia nên sửa có chức năng cho vào lại khi bị dis trong 1 khoang tgian nhất định. Có lúc mình đang đi TVP đến ải 4 thì đứt mạng, 1ph sau đăng nhập được vào thì k vào được nữa, như vậy rất thiệt thòi cho người chơi game.
Mình tạm thời chỉ có 2 ý kiến vậy thôi. Rất mong được sự quan tâm :)

Trà Dạo
14-01-2014, 02:17 PM
Hay lắm có vài cái đang cần góp ý đây :)

franklucas
15-01-2014, 08:54 PM
mình mới bắt được uminh huyết thống 7 kỹ năng 5 .nhưng mình không biết nó có bao nhiêu loại kỹ năng để tẩy cho hợp lý ! mong ad cho một bài thật là tỷ mỹ về tỉ lệ và khi lên cấp skill nó có biến đổi như thế nào ! chứ bôn tiêu thì mình chọn chí mạng phòng chí mạng và kháng tất cả ! h toàn skill mới mà phí tẩy 5 skill ko hề nhỏ ! như bôn tiêu 4 phải tẩy tới 360 viên mới ưng ý ! mong ad chỉ gấp !

Lệnh Hồ Xoài
22-01-2014, 08:52 AM
Chào bạn !
Mình thấy NKVS là game khá hay, các tính năng trong game khá mới và độc đáo. Tuy nhiên, mình xin góp ý kiến 1 chút về các vật phẩm trong game. Nói chung mình hiểu, game nào cũng vậy thôi, nạp thẻ là vấn đề tất yếu để game duy trì nhưng có một số điều hơi hạn chế.
Mình ví dụ như đồ đạc, bạn muốn chế đồ cần NL và hoạt lực...nguyên liệu bạn có thể kiếm được bằng nhiều cách, nhưng hoạt lực để chế đồ thì lại chỉ có nạp thẻ...vì HL khóa cho 1 ngày quá ít mà đồ chế lại cần quá nhiều. Như vậy sẽ hạn chế phần nào tính tự lập của game mà phụ thuộc nhiều vào vấn đề nạp thẻ để mua HL.
Thứ 2, trong TVP khi bạn tham gia nên sửa có chức năng cho vào lại khi bị dis trong 1 khoang tgian nhất định. Có lúc mình đang đi TVP đến ải 4 thì đứt mạng, 1ph sau đăng nhập được vào thì k vào được nữa, như vậy rất thiệt thòi cho người chơi game.
Mình tạm thời chỉ có 2 ý kiến vậy thôi. Rất mong được sự quan tâm :)

Vấn đề người có tiền cũng hạn chế sử dụng hoạt lực mà bạn. Mỗi ngày dùng được 700 vàng thì phải.

Cái TVP đúng là ức chế thật, nhưng đó là tính năng riêng đành chịu thôi:)

mình mới bắt được uminh huyết thống 7 kỹ năng 5 .nhưng mình không biết nó có bao nhiêu loại kỹ năng để tẩy cho hợp lý ! mong ad cho một bài thật là tỷ mỹ về tỉ lệ và khi lên cấp skill nó có biến đổi như thế nào ! chứ bôn tiêu thì mình chọn chí mạng phòng chí mạng và kháng tất cả ! h toàn skill mới mà phí tẩy 5 skill ko hề nhỏ ! như bôn tiêu 4 phải tẩy tới 360 viên mới ưng ý ! mong ad chỉ gấp !

http://nkvs.vn/ngao-kiem-ky-thu/he-thong-dac-sac/he-thong-toa-ky.html

Đây nè bạn

Tiểu Mộc Tử
23-02-2014, 03:35 PM
nói chung là NKVS lên mở thời gian chiến trường thêm chút nữa vì thời gian chiến trường ngắn mà map rộng lên khó trải nghiệm dc lâu

ngocduc
01-03-2014, 09:54 AM
minh moi choi khong biet nhan code TXGH o dau moi nguoi chi voi

Thiên Zhao
27-03-2014, 05:36 AM
Tăng boss thường săn đồ chế và bạc khóa chắc đễ chơi hoiwn nak

Lê Vĩnh Kỳ
04-04-2014, 08:32 PM
Lúc trước font chữ công hàm cũ rất đẹp, có nét nghiêng tựa thư pháp đúng chuẩn game kiếm hiệp, ko hiểu tại sao NPH lại thấy font chữ in mà thay thế nhìn ko hấp dẫn chút nào.
Đã vậy hôm nay đăng nhập vào thấy font chữ danh hiệu xấu đến phát nãn (ýThamTướngỳ,.v...v..)
NPH chỉnh font chữ danh hiệu to thêm đễ làm gì, danh hiệu ko cân đối với tên, lệch lạc, đi boss hay tham gia hoạt động nhìn còn rối con mắt thêm.
Kính mong NPH xem xét và điều chỉnh lại cho thích hợp, nếu kiến nghị được thì nên chỉnh luôn công hàm như cũ vẫn nét nghiêng nghiêng truyền thống thì tuyệt vời (tiềm long, ngạo thế..v..v..)

ntvna
04-04-2014, 08:51 PM
server mới đề nghị mở vào thứ 7, chủ nhật. Hai ngày đầu quan trong nhất mà toàn mở vào giữa tuần, đi làm đâu có chơi được

Thien Ngo
15-04-2014, 06:15 PM
ai cho minh xin caj code TXGH voi moi nguoi oi

thuanthan
22-04-2014, 11:09 AM
e đã phụ tu 5 phái.giờ mua phụ tu lênh có phu tu dc phái nữa k. mà phụ tu lênh sao đắt vãi chưởng