PDA

View Full Version : Bạn có thích Sự Kiện mới này không

Tương Lai
15-01-2014, 07:46 AM
Mình thấy sau khi Game bảo trì thì có 2 sự kiện :
1. Mã Đáo Thành Công
2. Bằng Hữu Tâm Giao
Không biết các bạn nghĩ sao về hai sự kiện này nhỉ.

Clary
15-01-2014, 08:09 AM
1. Mã Đáo Thành Công
2. Bằng Hữu Tâm Giao

Khá là hay đấy bạn, giúp người chơi kiếm thêm được 1 khoản vàng kha khá chi dùng ^^

YêuVợThằngBạn
15-01-2014, 08:28 AM
1. Mã Đáo Thành Công
2. Bằng Hữu Tâm Giao

Mình thấy cái Bằng Hữu Tâm Giao giống như một cách PR cho game vậy.. mình ăn theo % PR :nosebleed:

SưTửTrắng
15-01-2014, 11:14 AM
1. Mã Đáo Thành Công
2. Bằng Hữu Tâm Giao

Event kieu này tha dung ra ra làm chán vl ad làm an kieu này bao dam game nay tàn sớm dg vui mak ra event the thi bon no chan het may thang giàu no huong loi het ak

xxxPQxxx
15-01-2014, 11:24 AM
even tết nạp tiền mới chơi vây gọi là even à bây giờ bắt nap lại từ đầu mới có thưởng chứ ko phai 3 tích lủy đó giờ còn cái bang hửu mời ai ai còn choi game này ma mời giờ game hay ra cả đóng mà còn even kiểu vậy chia tay sớm

anhdatNV
18-01-2014, 01:27 AM
ra mấy cái event mà như k có vậy . event nào cũng chỉ cào cào và cào . NPH chỉ biết đến túi tiền của mình thôi hả . cái gì cũng phải 1 vừa 2 phải thôi chứ . ít nhất cũng phải để cho ae dân cày cuốc được hưởng 1 cái tết ấm áp 1 chút . Chứ đằng này nhìn mà thấy bực . là 1 game thủ chúng tôi cần 1 NPH biet quan tâm đến game thủ , và phải thật sự tâm huyết . Không nên vì đồng tiền quá mà đánh mất dần các game thủ . . Game thật sự rất hay , nhưng cứ đà này thì k sớm cũng vắng teo . thanks