PDA

View Full Version : Vấn đề về event tết 2014

HotBlood
15-01-2014, 09:21 AM
http://nkvs.vn/news/tin-tuc/phuc-loi-giap-ngo.html
Vâng ! vậy là bao ngày mong đợi cuối cùng thì NPH cũng ra event tết cho mọi gamer . Nhưng vấn đề là event NPH ra mình thấy rất bắt bí người chơi :
1 : Nạp thẻ thì mới có thể nhận đc event như vậy mình nghĩ nên dẹp cái event này đi cho nhanh . Có mà như không !
2 : Những người nạp thẻ trước đó giờ cũng có kha khá vàng vậy giờ người ta nạp thẻ thêm vào để làm gì ? . Chỉ để nhận event thì e rằng k có ai nạp đâu
3 . Game nào cũng hút máu . OK đồng ý nhưng NPH có thể tạo ra event trong game bằng cách mua nguyện liệu = vàng thường , đằng này lại bắt bí người chơi phải cào và cào :)) .
P/S : Mình tin 100% người chơi game mà thấy event thế này chắc cũng chả ai cào thẻ đâu . Góp ý của mình mong NPH xem xét lại ! Event có mà như không !

Ngạo
15-01-2014, 01:30 PM
Đây chưa phải chuỗi event tết nhé bạn. Thông tin cụ thể sẽ được thông báo trên trang chủ http://nkvs.vn

TửThầnBậtKhóc
15-01-2014, 01:34 PM
Event cào thẻ? nghe hay đó chứ.:sogood: Tri ân Khách hàng thì phải tính theo số thẻ mà người chơi đã nạp.
Ai ngờ lại bắt người ta nạp vào để nhận mấy cái linh tinh như thế.Đã vậy lại lổi người chưa nạp gì lại nhận dc toàn bộ gói thưởng.Còn người nạp tiền triệu thì chả dc cái gì.NPH ko pít gì trong game hay là giả vờ ko pít

Ngạo
15-01-2014, 01:50 PM
Event cào thẻ? nghe hay đó chứ.:sogood: Tri ân Khách hàng thì phải tính theo số thẻ mà người chơi đã nạp.
Ai ngờ lại bắt người ta nạp vào để nhận mấy cái linh tinh như thế.Đã vậy lại lổi người chưa nạp gì lại nhận dc toàn bộ gói thưởng.Còn người nạp tiền triệu thì chả dc cái gì.NPH ko pít gì trong game hay là giả vờ ko pít

Mừng xuân Giáp Ngọ, Phương Phàm sẽ dành tặng quý vị nhiều ưu đãi cực kì lớn khi nạp thẻ.
Đây là chương trình phúc lợi khi nạp thẻ mà bạn. Nếu là chương trình tri ân thì đã có thông báo khác và nội dung khác.
Còn về các lỗi nhận gói quà, BQT đang kiểm tra tại các server.
Thân!

SkyBoss
15-01-2014, 02:56 PM
nếu tri ân nạp thẻ thì ai nạp từ lúc mở sv thì đều nhận đc đi chứ đâu fãi ai kũng giàu mà nạp 1 lần mấy triệu vào game để nhậnquà chưa tính lúc chưa có event thì ae đã nạp bao nhiu rồi mà bây h có ng nhận full có ng chỉ nhận đc quà 200k trong khi top đại gia thì event như vậy ép các bạn điều kiện ko tốt lắm

MiuOliu
15-01-2014, 03:40 PM
:nosebleed: cái đó đâu phải tri ân mấy bác, nếu là tri ân đã có thông báo khác

Event này đâu có bắt ép phải nạp hay ko nạp, như kiểu thẻ điện thoại, nạp trong thời gian nào thì được khuyến mại thêm ấy, bác nào thik ăn thì nạp thêm, có vậy cũng ý kiến này nọ nữa :nosebleed: chịu các bác..

EmBắnChim
15-01-2014, 03:52 PM
Nói chung thì phần quà hấp dẫn . Ai có nhu cầu thì nạp chứ NPH không có bắt buộc .. chắc cố gắng nạp 1tr thôi , chứ bong cheng quá là hết tiền ăn tết ^^!

MrCàChua
15-01-2014, 04:24 PM
Tại sao có người nạp trước 15 thì lại nhận đc hết tất cả gói quà, minh cung nạp trước 15 mà ko nhân đc, nó ghi có 30000/5000000. Cung ko hiểu số 30000 đó đâu ra nữa

EmBắnChim
15-01-2014, 04:27 PM
Tại sao có người nạp trước 15 thì lại nhận đc hết tất cả gói quà, minh cung nạp trước 15 mà ko nhân đc, nó ghi có 30000/5000000. Cung ko hiểu số 30000 đó đâu ra nữa
Bạn gửi thông tin cho BQT đễ được hỗ trợ và fix điểm lại để nhận thưởng . ( Tính điểm nạp từ ngày 1/1/2014 )

HotBlood
15-01-2014, 04:51 PM
:nosebleed: cái đó đâu phải tri ân mấy bác, nếu là tri ân đã có thông báo khác

Event này đâu có bắt ép phải nạp hay ko nạp, như kiểu thẻ điện thoại, nạp trong thời gian nào thì được khuyến mại thêm ấy, bác nào thik ăn thì nạp thêm, có vậy cũng ý kiến này nọ nữa :nosebleed: chịu các bác.. :oh: Tôi tưởng là event tết nếu là thế này thì ý kiến thôi . Còn nếu là khuyến mãi như Ad trên nói thì mình k ý kiến !