PDA

View Full Version : HELP, tư vấn về hướng đi

LoveSickkk
15-01-2014, 02:43 PM
Tình hình hiện tại là em mới chơi sever mới Biện Kinh - Tam Sơn, kinh nghiệm về game chưa có nhiều, em cũng xác định là chơi cho vui thôi, nhưng ít ra cũng ko phải là phế nhân trong tộc :sure:, vì vậy chỉ muốn nạp một số tiền nho nhỏ để đầu tư, vậy cho em hỏi thời điểm nào đầu tư là thích hợp nhất ạ, đầu tư lâu dài về sau chứ không phải đầu tư để lên top.
Hiện tại em cấp 67 và sever lv cao nhất là cấp 70 ạ

phanngocphi17
15-01-2014, 03:44 PM
cấp thấp nên đầu tư 1 cái vip đi bạn......mua hoạt lực hàng ngày sau đó lên cấp cao để chế đồ là chuẩn nhất !!

GàrừngR
15-01-2014, 04:22 PM
Em cũng mới chơi các bác có thể chỉ cách nào để kiếm tiền nhiều vậy. Đã đọc trên trang chủ nhưng vẫn mơ hồ lắm nhất là chỗ mua và bán lại đồ trong khu trung tâm giao dịch. Bác nào biết hướng dẫn em với. Thank

Quoc Thai
15-01-2014, 05:43 PM
hiện tại đã mở Thanh Vân Phong (TVP )+ thêm quái 7x rớt Tín vật tinh anh (TVTA) -->> bạn ráng săn lênh bài TVP vs TVTA bán lấy vàng đầu tư 1 cái vip, chơi k cần nap card đâu bạn, chủ yếu chăm chỉ hoạt động + thêm có chút máu kinh doanh thì chỉ cần 20k nạp lần đầu là bạn cò thể đú vào tộc top :dreaming:

MrBeoka
16-01-2014, 06:55 PM
Trước tiên cứ lên cái vip vì ít ra cũng kiếm dc 100 vàng không khóa/ngày. Rồi tham gia các hd như TVP, train quái. Có tiền chơi luôn hoạt lực không khóa chế đồ bán. Nói chung server mới ko cần đầu tu nhiều, chăm cày cũng có máu mặt rồi

Sirius21193
21-01-2014, 03:52 PM
cho mình hỏi khi có vip thì mình có thể mua Hoạt lực giảm giá = vàng khóa hả mấy bạn ? hay vẫn phải bỏ vàng không khóa ra mua vậy tks

phanngocphi17
22-01-2014, 09:06 AM
cho mình hỏi khi có vip thì mình có thể mua Hoạt lực giảm giá = vàng khóa hả mấy bạn ? hay vẫn phải bỏ vàng không khóa ra mua vậy tks

vẫn mua bằng vàng thường nhưng rẻ hơn 100 vàng mua đc 5 Hoạt Lực I và 600 vàng mua đc 5 hoạt lực II