PDA

View Full Version : Không cập nhập được phiên bản mong xem xét nhanh cái

HiepLinh
16-01-2014, 03:27 PM
mình vừa tải cả bản full cả bản mini cài vào nhưng k thể nào mà cập nhập được toàn lỗi thử lại rồi mình vào down bản chia nhỏ update mà cài vào cũng k được mong xem xét dùm cái.mạng ổn máy ổn

OBITO
16-01-2014, 07:12 PM
Chào Bạn !
Nếu máy của bạn đang xài là win 7 hoặc win 8 thì bạn nên dùng lệnh Run As Administrator để thử lại nhé. Hoặc vào đây http://nkvs.vn/download/tai-ban-cap-nhap.html tải bản cập nhật mới nhất, giải nén 2 lần rồi copy vào thư mục game sau đó Run As Administrator lại nhé.
Chúc bạn thành công.

HiepLinh
16-01-2014, 07:37 PM
mình thử hết tất cả các cách r down đi down lại k đc bạn thử xem lại dùm với..tks

NDS
16-01-2014, 07:41 PM
bạn gỡ bỏ game rồi tải bản Mini client về cài lại thử. m cài bản mini chạy khá ổn :D

HiepLinh
16-01-2014, 07:43 PM
bạn gỡ bỏ game rồi tải bản Mini client về cài lại thử. m cài bản mini chạy khá ổn :D

cũng thế >"<bản đầy đủ cài k đc . cài bằng tay bản cập nhập cũng k đc .. mini cũng k @@

NDS
16-01-2014, 07:49 PM
t mới cài lại bản đầy đủ, thấy vào vẫn bình thường luôn ấy.
Bạn chụp hình desktop rồi up lên t xem thử

Val3ncia
16-01-2014, 10:31 PM
không thể đỡ được...cứ cách 1 bàn update là y rằng bản sau mình bị "update client thất bại"??? nó down bản patch về đến 100% bùm cái kêu update client thất bại, dù trong thư mục vẫn có. mình vào extract đủ kiểu, xóa đi cài lại đủ trò, run as admin cả vài chục lần ko hề khả quan...như kinh nghiệm 2 lần trước thì cài đến 50 lần may ra vào nổi game...nản thấy gì luôn
update: xóa đi cài lại gần trăm lần cái patch :lol: lòng kiên nhẫn nó cũng có hạn thôi