PDA

View Full Version : lỗi đổi đĩnh

HungChun
18-01-2014, 12:58 AM
ad ơi em nạp thẻ đổi ra đĩnh từ hôm qua rồi mà hôm nay vẫn chưa nhận được đĩnh trong game tk em là leehungchun2013 ad xem dùm em với

OBITO
18-01-2014, 02:58 AM
Chào Bạn !
Đổi Đỉnh xong trong game bạn sẽ có Phiếu Điểm, đổi từ Phiếu Điểm ra mới nhận được Vàng nhé, kích vào giao diện Phiếu Điểm ở trên cạnh giao diện VIP và Ủy Thác nhé.
Thân !

buidat
18-01-2014, 12:57 PM
em cũng bị thế , e nạp mấy lần rồi đều đc . mấy thao tác chuyển thành vàng từ phiếu điểm ai cũng biết mà , nhưng lần này e đổi ko đc , tiền ttrong ví thì mất mà lại ko đc phiếu điểm , ad xem giúp , tài khoản e là nhokbka

mod trả lời cái , sốt ruột quá , game j mà võ đang đánh né né , nội công mà né đc @@ đổi đĩng thi ko đổi đc mệt quá @@@@@

phanngocphi17
18-01-2014, 03:41 PM
em cũng bị thế , e nạp mấy lần rồi đều đc . mấy thao tác chuyển thành vàng từ phiếu điểm ai cũng biết mà , nhưng lần này e đổi ko đc , tiền ttrong ví thì mất mà lại ko đc phiếu điểm , ad xem giúp , tài khoản e là nhokbka

mod trả lời cái , sốt ruột quá , game j mà võ đang đánh né né , nội công mà né đc @@ đổi đĩng thi ko đổi đc mệt quá @@@@@

bạn gửi hỗ trợ người ta check thẻ cho nhé

buidat
18-01-2014, 11:52 PM
bạn gửi hỗ trợ người ta check thẻ cho nhé
rồi bạn ơi , gọi cả tổng đài , vào trang hỗ trợ đăng hết rồi nhưng kết quả là chịu mất tiền , nghỉ game !!

Nát Ca NĐ
29-03-2015, 08:07 AM
AD ơi cho e hỏi tại sao e nạp 50k mà chỉ đc có 300đinh vậy ạ

Nhất Chỉ Phá Thiên
29-03-2015, 12:46 PM
AD ơi cho e hỏi tại sao e nạp 50k mà chỉ đc có 300đinh vậy ạ

Chào bạn!
Bạn vui lòng vào trang hotro.duo.vn, gữi yêu cầu hỗ trợ để BQT kiểm tra vấn đề này của bạn nhé.
Thân!