PDA

View Full Version : Góp ý về vấn đề cường hóa trong game được ae game thủ chú ý...

TiểuThúy
18-01-2014, 05:46 PM
AD cho mình phản ánh 1 việc là...tại sao game lại ko cho ép bạch thủy tinh len lục thủy tinh và từ lục lên lam thủy tinh và từ lam lên tử thủy tinh??? nếu châm ngôn của game là ko phải có tiền có tất cả tại sao những ng cày hay choi game = IQ và kinh nghiệm để thử nghiệm game hay sao có thể đập đồ đc?...tỉ lện lên đồ khi cường hóa quá ít.....đâu phải lúc nào cũng có thể kiếm ra tứ thủy tinh mà đập đồ? theo tôi...AD và nhà phát hành game nên thêm 1 ứng dụng vào game là cho phép ép thủy tinh cấp nhỏ lên cấp cao hơn chứ ko phải mỗi tứ thủy tinh mới đc ép. Làm như thế khác nào game đang đi ngược lại với câu nói của mình. Cũng chẳng khác gì cái game kiếm thế đã dậy sóng vì quá "Việt Nam Đồng thần chưởng" Có rất nhiều ng bức xúc về việc này. dù họ có VND hóa họ vẫn có con đường cho những ng tự kiếm đồ và cường hóa đồ ở mức trung. những ng có tiền họ sẽ mua tử thủy tinh ép lên hồng thủy tinh....còn ko có cày thủy tinh bằng hoạt động,...săn boss thì chịu số phận tỉ lệ quá thấp...bạc khóa cũng ko phải dễ kiếm sau thời gian đập đồ mà rớt. càng cường hóa cao lại càng tốn bạc khóa. Nếu nhà phát hành game và Ad ko thể thay đổi chế độ này ở game thì sớm muộn game này cũng sẽ giành cho những ng có tiền mới chơi như " Kiếm Thế " 1 thời.-------- 1 lời chân thành gửi tới BQT game Ngạo Kiếm từ rất nhiều ae game thủ mình xin đứng ra post lên đây và mong Ad trả lời mình sớm nhất có thể. Thanks.:stick:

NAT
23-01-2014, 08:41 AM
Tử thủy tinh ép lên cao là hợp lý rồi bạn ơi.

Còn để cho mọi người cường hóa < 15 còn mua được mà đập đồ nữa chứ.

Cho ép lên lun thế thì ai bán lên trên TTGD nữa.

dungkiengiang
24-01-2014, 06:48 AM
đụ mẹ ức chế, tao kể các thiếm cái này. Game loz này cho cường hóa tối thiểu là 32% tức là dưới 32% là miss chắc, nó ko cho. Thế nhưng ngược lại tao cường hóa lại 82 %, tức là tối đa là 18% không có cữa hụt. Thà nó để mức cường hóa tối thiểu là 1% đi mình ko tức, đằng này mức tối thiểu là 32%, thế nhưng mức cường hóa tối đa thành công lại là 100%. đụ mẹ tức ko.
Thế tại sao tao lại miss 2 lần 82%. Đụ má có phải game lồz ko. Tao thề đéo chơi nữa.

PhêThuốc
24-01-2014, 10:53 AM
đụ mẹ ức chế, tao kể các thiếm cái này. Game loz này cho cường hóa tối thiểu là 32% tức là dưới 32% là miss chắc, nó ko cho. Thế nhưng ngược lại tao cường hóa lại 82 %, tức là tối đa là 18% không có cữa hụt. Thà nó để mức cường hóa tối thiểu là 1% đi mình ko tức, đằng này mức tối thiểu là 32%, thế nhưng mức cường hóa tối đa thành công lại là 100%. đụ mẹ tức ko.
Thế tại sao tao lại miss 2 lần 82%. Đụ má có phải game lồz ko. Tao thề đéo chơi nữa.
Trẻ trâu thiếu suy nghĩ khi viết bài, ko nói ra thì ko ai biết, nói ra chi để mọi người cười vào cái ngu của mình :))

NAT
24-01-2014, 02:13 PM
Kinh nghiệm đập đc bộ +14.

1 Phòng cụ: > 38% < 40%
2. Trang Sức: > 40% < 45%
3. VK + Áo: > 50% < 55% = Ăn chắc mặc bền tí chứ 38% sút lun.

Ko bao giờ đập quá > 60%

NhụcTiễnXuyênTim
24-01-2014, 02:22 PM
Mod ban thằng này luôn đi, nói chuyện nhìn vào ngứa cả mắt.

LinhNouvo
30-01-2014, 08:54 AM
Như hiện tại là quá hợp lý rồi bạn ơi, không thích thì tắt máy học bài đi.