PDA

View Full Version : Help lỗi đăng nhập!!!

Andy Crush
21-01-2014, 05:45 PM
Mình vừa mua được 1 acc Đường môn Lv76 sever Tam Sơn. Mình đăng nhập vào game thì được nhưng ra đăng nhập vào https://id.duo.vn/ để đổi thông tin thì lại không được. Mong AD và mọi người giải thích dùm. Sợ nhất khoản bị lừa :adore:

OBITO
21-01-2014, 09:37 PM
Chào Bạn !
Mỗi Tài Khoản đều có 2 mật khẩu là mật khẩu DUO dùng để đăng nhập vào trang id.duo.vn quản lý thông tin của Tài Khoản đó và mật khẩu Game để vào game, cho nên trường hợp này bạn dùng mật khẩu đăng nhập vào game để đăng nhập vào trang id.duo.vn không được, bạn vui lòng hỏi lại người bán mật khẩu của DUO nhé.
Thân !

TiểuLong96
26-01-2014, 09:15 AM
còn em thỳ đăng nhập vào id.duo.vn thỳ đc nhưng em chưa có mật khẩu để vào game mà em vào đăng ký thỳ ko đc tk anhlonghy

ThiênHạKiêuHùng
26-01-2014, 11:49 AM
còn em thỳ đăng nhập vào id.duo.vn thỳ đc nhưng em chưa có mật khẩu để vào game mà em vào đăng ký thỳ ko đc tk anhlonghy
Chào bạn!
Bạn có thể dùng mật khẩu duo để vào game luôn nhé.
Thân.

TiểuLong96
26-01-2014, 12:49 PM
dạ thưa em dùng mật khẩu duo để vào game thỳ nó ghi là tài khoản hoặc mật khẩu sai con đăng nhập vào id.duo.vn thỳ đc còn mật khẩu để vào game e lập thỳ ko đc :cry: em mới học chơi lên chưa biết nhiều mong mod giúp đỡ em

TiểuLong96
26-01-2014, 08:53 PM
chán quá e vừa mới chơi đang hí hửng vài bữa nữa nạp thẻ mà thế này thỳ chịu chắc bỏ luôn tự nhiên chả vào đc:hellboy: