PDA

View Full Version : Help !! Các kím đồ tím trong game .

MrTom
23-01-2014, 04:40 PM
Chào các bác .
Tình hình là em mới chơi ,thấy mấy bác toàn đồ tím 3 sao chíu chíu nhìn phê lòi :adore:.
Tìm trên sàn thì thấy bán mắc quá với cả cái gì mà đặt mua .em ko tài nào đặt mua đc rắc rối vler ra.
Mò mò thì thấy F8 phần kỹ năng sống có chế tạo đồ :dreaming:,nhưng nó không cho chế.

vậy nên có bác nào rãnh rổi viết 1 bài tất tần tật về cái F8 giúp em không ạ .với cả phần đặt mua trên Trung tâm gd :cry:

tk mọi người .chúc mọi người onl vui vẻ :adore:

phanngocphi17
23-01-2014, 04:49 PM
cái này cũng đơn giản thôi..

Ví dụ bạn muốn chế đồ nào đó...bạn vào xem tìm công thức rồi vào tiệm dùng điểm sư môn để mua công thức -> học xong kiếm nguyên liệu dùng hoạt lực để chế-> xong

Acoustic
23-01-2014, 10:37 PM
Làm nv, cấp bao nhiêu nó cho đồ tương ứng. Thứ tự đồ trong game là Thường>Ký>Thừ>Hiếm. Làm nv cho đồ ký. Bạn ấn F8 lên xem chế đồ. Học công thức+vật liệu +hoạt lực mà chế đồ thừa

oISuper
23-01-2014, 11:00 PM
mới chơi nên cũng hóng. thấy làm nv nó cho đồ ký k à. k biết có phải cấp thấp k

Acoustic
27-01-2014, 06:05 PM
Thứ tự đồ trong game từ thấp đến cao : Thường > Ký > Thừa > Hiếm. Đồ Ký làm nv có được. Đồ thừa thì tự chế ra. Con đồ Hiếm thì tham gia Su75j Kiện, đánh BOSS thủ lĩnh....
Tiền trung bình thif chịu khó nạp thẻ vào mua Hoạt Lực giảm giá. Để đó lên 8x chế đồ Thừa. Nho71 đầu tư 1 cái VIP mà hưởng phúc lợi,rồi mua hoạt lực giảm giá. Chỉ có VIP mới mua đc hoạt lực giảm thôi nha.

ĐậuXanhRauMá
28-01-2014, 08:51 PM
bổ sung thêm là từ đồ thừa có thể tinh luyện trực tiếp lên đồ hiếm tương ứng bằng cách gặp Dã Luyện Sư để tinh luyện. mỗi lần tốn 1 số đá tinh luyện nhất định nha bạn. hoặc cũng có thể đi bc,tvp các kiểu nếu hên bạn có thể nhặt trực tiếp công thức hiếm, nhưng cái đấy chế lên thì hơi bị tốn hoạt lực. như cái vk 8x hiếm mà chế trực tiếp tốn khoảng 60k HL @@