PDA

View Full Version : Qua tết có mở sever mới không?

Lê Vĩnh Kỳ
26-01-2014, 10:13 PM
Tình hình là anh em nghỉ tết hết rồi, qua tết vào chơi lại thì ko bằng ai nên thấy nãn, cho mình hỏi qua tết NPH có cho ra sever mới ko vậy? để biết mà kêu gọi anh em vào cày lại cho hứng khởi chứ nghỉ luôn game hay này thì tiếc lắm.
Xin cảm ơn!

HCWhjspeR
26-01-2014, 11:05 PM
2 sv cũng mới mà bạn, sv mới nhất đc có 4 ngày :oh:
mở lắm thế loãng

ĐậuXanhRauMá
28-01-2014, 08:55 PM
mở đíu j` lắm sv thế bạn @@ thử hỏi ai cũng nghĩ như bạn rồi mỗi sv 1 2 người chơi vs nhau àh

Acoustic
29-01-2014, 11:42 AM
Mở đi. Mở nhiều vào rồi giải tán

PhongPR
29-01-2014, 05:45 PM
minh thay tot nhat la khoan vai thang hay mo mot lan nhu vay ae se ko ai con bo ac wa seven moi nua.

HạoNhiênThanh
07-02-2014, 05:03 PM
minh thay tot nhat la khoan vai thang hay mo mot lan nhu vay ae se ko ai con bo ac wa seven moi nua.

Nghĩ sao mà nói như thế, Game vừa ra đang hot, đang được cộng đồng quảng cáo rầm rộ mà kêu vài tháng mở 1 SV, tình hình là phụ thuộc tâm huyết thôi, chứ loãng cái gì mà loãng, lỗi là do Game thủ không chung thủy với SV, chứ có ai xúi qua SV mới chơi đâu, SV mới mở là cho những người vừa biết đến Game người ta vào chơi, ko lẽ bắt người ta vào chơi SV cũ, đã chưa rành Game mà gặp pro chơi SV cũ thì cày cuốc nổi gì. Làm gamer nên có đầu óc suy nghĩ, việc loãng hay ko là do bản thân gamer thôi, chạy theo xu hướng bầy đàn rồi nói này nói nọ. Gamer Việt Nam thì toàn cái kiểu đó, không nhìn bản thân mà nói người này người nọ