PDA

View Full Version : Cho mình hỏi tí @@ về dinh thự hệ thống đấu giá

HoàngAn1
05-02-2014, 08:22 AM
như tiêu đề trên :D mình chơi lâu mà cũng kok để ý lắm về phần này, cứ vào thứ tư tuần thứ nhất đầu tháng khi mở lv 99 thì hệ thống sẽ tự bán dinh thự, bạn nào biết cho mình hỏi :D 1 lần hệ thống đấu giá bao nhiêu cái dinh thự + giá + thời gian đấu được không, đang định mua bán lại mà kok biết giá nhiêu để chuẩn bị vàng :D toàn mua của ng` khác bán
Thanks nhìu :D

HoàngAn1
05-02-2014, 10:14 AM
Đã nắm được thông tin @@ mod xóa hoặc để cũng đc,
Sẵn trả lời luôn cho các bạn không biết.
Hệ thống tự đấu giá 5vạn/cái, bán SLL nên kok lo bị hết, thời gian là 1 ngày hơn :D bán vào thứ tư đầu tuần của tháng khi mở lv 99 1 dinh thự + 7 công vĩnh viển ( chưa tính gia cụ, nếu thêm gia cụ lục là thành 12 công, Lam thì thành 22 công ), 1 ngày tốn 266 vàng khóa để bảo trì, sau 3 tháng kok bảo trì hệ thống sẽ thu lại dinh thự.
Hết

ĐậuXanhRauMá
06-02-2014, 12:26 PM
Đã nắm được thông tin @@ mod xóa hoặc để cũng đc,
Sẵn trả lời luôn cho các bạn không biết.
Hệ thống tự đấu giá 5vạn/cái, bán SLL nên kok lo bị hết, thời gian là 1 ngày hơn :D bán vào thứ tư đầu tuần của tháng khi mở lv 99 1 dinh thự + 7 công vĩnh viển ( chưa tính gia cụ, nếu thêm gia cụ lục là thành 12 công, Lam thì thành 22 công ), 1 ngày tốn 266 vàng khóa để bảo trì, sau 3 tháng kok bảo trì hệ thống sẽ thu lại dinh thự.
Hết
ko liên quan nhưng bạn cho mình xin cái fb để học hỏi thêm chút ít kn hành tẩu dc ko :adore:

HoàngAn1
06-02-2014, 07:57 PM
ko liên quan nhưng bạn cho mình xin cái fb để học hỏi thêm chút ít kn hành tẩu dc ko :adore:
Sẵn sàng thôi =)) https://www.facebook.com/hoangan.duong.562 cũng mong kết giao thêm nhìu bạn mới