PDA

View Full Version : giúp anh em ko co thời gian oline có đồ vip

lệ_phi_tuyết
05-02-2014, 08:32 PM
anh em không co thời gian oline đa số đi bí cảnh,thanh vân phong phải chờ đợi và đi lâu thì nay chỉ cần vào gia viên,nhìn dòng bên phải,chữ trắng,có chữ Điều Đội,ấn vào đó,NPC sẽ tự đi cho mình,nó sẽ trừ điểm thể lực,nếu muốn nhanh nữa,ấn xong ngay,nó sẽ mất thêm thể lực nữa,mn đừng lo,thể lực nó hồi từng ngày.Lông chi vũ mọi người để dành đến lúc nào rut thuởng có nhiều tử thủy tinh hoặc Phiền toái thì hãy dùng.Còn đào tàng bảo đồ thì anh em để dành 2_3 ngày đào 1thể lúc đó sẽ nhiều thủy tinh.Bán 1ít thanh vân lệnh và tinh anh tín vật,thủ lĩnh tín vật có đc 850v mua anh hùng lệnh,sau đó mở đồ thuởng đánh giá không khóa bán đc vàng.lại mua anh hùng lệnh dùng.Về Đièu đội nên đi 2lần vận tiêu sẽ đc 4vạn bạc khóa,truy nã đc điểm sư môn mua đồ ở tiệm tùy thân.
Mình mới,chơi nên còn nhiều bỡ ngỡ,mong,a e mới sẽ thành công.

phanngocphi17
05-02-2014, 09:25 PM
anh em không co thời gian oline đa số đi bí cảnh,thanh vân phong phải chờ đợi và đi lâu thì nay chỉ cần vào gia viên,nhìn dòng bên phải,chữ trắng,có chữ Điều Đội,ấn vào đó,NPC sẽ tự đi cho mình,nó sẽ trừ điểm thể lực,nếu muốn nhanh nữa,ấn xong ngay,nó sẽ mất thêm thể lực nữa,mn đừng lo,thể lực nó hồi từng ngày.Lông chi vũ mọi người để dành đến lúc nào rut thuởng có nhiều tử thủy tinh hoặc Phiền toái thì hãy dùng.Còn đào tàng bảo đồ thì anh em để dành 2_3 ngày đào 1thể lúc đó sẽ nhiều thủy tinh.Bán 1ít thanh vân lệnh và tinh anh tín vật,thủ lĩnh tín vật có đc 850v mua anh hùng lệnh,sau đó mở đồ thuởng đánh giá không khóa bán đc vàng.lại mua anh hùng lệnh dùng.Về Đièu đội nên đi 2lần vận tiêu sẽ đc 4vạn bạc khóa,truy nã đc điểm sư môn mua đồ ở tiệm tùy thân.

like cho ai không có thời gian :D

HoàngAn1
05-02-2014, 09:35 PM
cái này thêm 1 chú thích nữa :D anh em lúc đầu chưa có vip thì đừng nôn nóng mà quay thưởng, nên để dành chúc phúc chi vũ khóa, vì sau này có Vip chúc phúc chi vũ khóa quay vào đồ không khóa mình vẫn sẽ nhận được đồ không khóa, còn không vip thì dù có quay vào đồ không khóa vẫn sẽ nhận đc đồ khóa ( trừ khi chúc phúc chi vũ phải không khóa :D)

ĐậuXanhRauMá
06-02-2014, 07:36 AM
theo mình biết thì cái này phần thưởng cùi hơn so với đi thật nhiều. nhưng nếu ai ko có tg thì đây là cách khá hiệu quả :D