PDA

View Full Version : không vào được game

jusukia
09-02-2014, 08:41 PM
mình sử dụng win 7 mà khi ấn dòng vào game nó hiện lên cái r mất luôn, ai giúp mình với :cry:

OBITO
10-02-2014, 07:44 AM
Chào Bạn !
Bạn thử tắt các chương trình Antivirus or bảo vệ máy tính, khởi động lại rồi cài đặt lại game xem sao nhé, có thể game đã bị 1 phần mềm nào đó chặn lại.

Vua Độc Dược
14-02-2014, 09:51 PM
Mình củng bị như vậy, thử đi thử lại nhiều lần không được, tắt chương trình Antivirus, Run as Admin... không được, cài bản mini vẫn không được. Ai biết cách khắc phục hướng dẫn với :sosad:

Tư Đồ Thanh Vân
15-02-2014, 01:34 AM
Ké cái, mình bên phú hải, cái nv cấp 64 bước 11/17 ở song long động bị lỗi rồi, đánh npc hoài mà không cho xong nhiệm vụ

phanngocphi17
15-02-2014, 07:55 AM
Ké cái, mình bên phú hải, cái nv cấp 64 bước 11/17 ở song long động bị lỗi rồi, đánh npc hoài mà không cho xong nhiệm vụ

thử out ra vô lại xem bạn nó bị kẹt nhiệm vụ đấy

Vua Độc Dược
19-02-2014, 07:19 AM
mình sử dụng win 7 mà khi ấn dòng vào game nó hiện lên cái r mất luôn, ai giúp mình với :cry:

Có ai biết cách khắc phục tình trạng này không, giúp với :sad:

BBWindy
19-02-2014, 12:53 PM

Chào bạn
Nếu bạn gặp tình trạng lag nhiệm vụ, có một cách đơn giản là bạn đến chỗ chuyển map và di chuyển qua lại, sẽ khắc phục được tình trạng trên
Chúc bạn chơi vui vẻ.

OBITO
19-02-2014, 02:01 PM
Mình củng bị như vậy, thử đi thử lại nhiều lần không được, tắt chương trình Antivirus, Run as Admin... không được, cài bản mini vẫn không được. Ai biết cách khắc phục hướng dẫn với :sosad:

Chào Bạn !
Bạn xóa hết game rồi diệt virus xong rồi cài lại nhé, có thể máy bạn đã dính Virus nên không thể vào game được.

Vua Độc Dược
19-02-2014, 08:58 PM
Chào Bạn !
Bạn xóa hết game rồi diệt virus xong rồi cài lại nhé, có thể máy bạn đã dính Virus nên không thể vào game được.
Không được bạn ơi, mình cài đi cài lại mấy lần rồi. Cài bản full thì lúc mở game có cửa sổ hiện lên rồi tắt liền, cài bản mini thì kô update được, kể cả tải bản update thủ công củng không được.

OBITO
20-02-2014, 11:25 PM
Không được bạn ơi, mình cài đi cài lại mấy lần rồi. Cài bản full thì lúc mở game có cửa sổ hiện lên rồi tắt liền, cài bản mini thì kô update được, kể cả tải bản update thủ công củng không được.

Với bản Mini bạn đã sử dụng lệnh Run As Administrator chưa.

Vua Độc Dược
21-02-2014, 11:18 AM

Mình thử hết rồi nhưng củng không được bạn ơi.:sad:

Quang Nguyễn
21-02-2014, 01:20 PM

chào bạn .
mình tải bản mini về , load rồi đăng nhập . lúc đầu đăng nhập mật khẩu xong thì đơ máy . mình khởi động lại tắt chương trình diệt virut... giờ thì bấm vào thì chưa kịp hiện cửa sổ đăng nhập đã mất tiêu luôn

Virusloves
21-02-2014, 03:54 PM
Chặn cái lồn bà chúng mày mà chặn, trc update vẫn ngon lành cành đào, update xong thì tịt
gamer phản ảnh thì chúng mày phải tìm hiểu nguyên nhân vì sao và đưa ra phương án xử lý khắc phục xự cố,
chúng mày lại dở trò đổi tại máy xem cái nọ xọ cái trai. mẹ kiếp chúng mày đá bóng đấy à :@:@:@:@:@

Vua Độc Dược
06-03-2014, 10:22 PM
Không ai biết khắc phục luôn ah, chán thế :sosad:

phanngocphi17
07-03-2014, 08:18 AM
với những lỗi như update client thất bại mình nghĩ các bạn nên tải bản mini về chơi..chịu khó 1 lúc..vì mình thấy bản mini luôn luôn sát với phiên bản client nên tải về là chơi ngay là đc luôn

_Gentle_S2_
07-03-2014, 11:35 AM
Tải r có đc đâu :(( ai biết chỉ vs chơi game j mà khó khăn value

Vua Độc Dược
10-03-2014, 10:02 PM
Thử hoài củng không update được, toàn bắt thử lại. Copy nguyên thư mục ở máy khác qua thì lúc mở lên bị out liền trong vòng 1 nốt nhạc. Haizzz, chán vl.

viễn12345
18-08-2015, 08:43 AM
của mình cũng bị tương tự như vậy nhịn được mấy hôm nay rồi

delete1111
18-08-2015, 09:15 AM
minh cung k vao game duoc ne.bam vao thi bi van ra.may bua truoc van choi duoc hom nay cap nhat moi cai bi z ak

Finish
18-08-2015, 09:19 AM
chung cảnh ngộ... mới hôm wa còn chơi đc, hnay update xong vừa vào văng liền "has stop working" ,.......đã test cả 2 máy rồi, đừng nói là do máy nhé

Lương Kha
21-08-2015, 01:43 PM
Chào bạn!
Bạn vui lòng kiểm tra lại một số thứ sau đây dùm mình nhé!
- Ở giao diện vào game, vào thiết lập. tuỳ chỉnh về độ phân giải thấp hơn.
- Kiểm tra phần mềm thứ 3 như các chương trình tăng tốc, thử tắt hết các chương trình đó và chạy game xem sao.
- Kiểm tra lại driver card màn hình xem có thiếu hay lỗi thời không? Nếu có bạn có thể dùng Driver Easy để tải về những bản cập nhật mới nhé.
Thân!

Huy2003
07-12-2015, 11:15 PM
nhấp chuột vào icon deskop vào properties típ đó vào shortcut vào advanced... chọn run as admninstrator

bn nhấp chuột phải icon trên deskop vào properties vào shorcut vào advanced... chọn run as administrator bấm ok r apply là xog

bn nhấp chuột phải icon trên deskop vào properties vào shorcut vào advanced... chọn run as administrator bấm ok r apply là xog:byebye::byebye:

bn nhấp chuột phải icon trên deskop vào properties vào shorcut vào advanced... chọn run as administrator bấm ok r apply là xog

cuilacui
16-12-2015, 11:03 AM
game gi` cu ra sever moi con sever cu thi vang tanh de nghi DUO gop sever ngoa ho di vang qua di TTL con miss hoai nan

Luv Bắc
17-12-2015, 09:13 AM
Tưởng mỗi mình bị, hóa ra ai cũng bị :brick:

HaSuPhu
17-12-2015, 09:25 AM

mình cũng không vào dduoc game. update toàn thất bại là sao Ad cho cau tra lơi