PDA

View Full Version : Chọn phái chơi lâu dài

HạoThiênKG
11-02-2014, 11:45 AM
mình chuẩn bị vào sv phú hải nhưng mình lại vân phân 2 phái .. ĐM và bác HS .. ae nào có KN chỉ đường mình chọn vs.. đầu tư vs mứt trung bình thôi chủ yếu là mình co time cày cuốc .. về sau len 10x thì phái nào có lợi hơn..mong các bạn chỉ điểm nhiệt tình nhé...mình tk trước :stick:

_NgoaLong
11-02-2014, 01:52 PM
2 phái bạn nói dân số hiện đang đông nhất, set về PK thì HS đang có lợi thế hơn chút, nhưng về dame boss và HĐ thì đường môn lại hơn, như bạn nói bạn có time hoạt động thì nên chơi DM

HạoThiênKG
11-02-2014, 07:01 PM
cám ơn bạn vì lời khuyên đó .. nhưng mình mong ae cho mình lời khuyên đầy đủ vs lý do ạk ... TL or HS or DM ... nan giải quá các bạn ơi :cry:

khôngcótên
11-02-2014, 07:11 PM
mình cũng chuẩn bị qua sv mới đang phân vân NM hoặc TV, cũng mới mức đầu tư trung bình, tg cày cũng trung bình vì còn phải đi làm. mấy bạn có kn cho mình lới khuyên lên chọn chơi phái nào là thích hợp nhất :adore:

Phương Trần
11-02-2014, 08:11 PM
Đợi lâu lắm rồi ^^ sắp ra sv mới vậy mà phái nào cũng muốn chơi =)) ý kiến của mình nhé
TL : trâu nhưng mà đi hd khó. k có bạn bè thì chán lắm,đánh dame k to. đc cái đi chiến trường nghe có vẻ dễ top
DM : cũng ổn,nhưng bắn NM thì CL hơn 20 cũng khó ăn đc nó lắm.bắn mãi mới chết,có khi k chết ta hết máu chạy =)),ah đc cái đi hoạt động và ks chiến trường cũng ngon. tiếc là dễ bị chết sock .
CL : phái này thick chơi này =)) nhưng k giám chơi vì game toàn đi hoạt động,chơi CL thì pk hội đồng k ổn lắm
các phái còn lại k tìm hiểu lắm,nhưng chắc ra sv mới ngày 12/2 thì mình sẽ chơi lại chưa biết chọn phái nào.hứng thì chơi vì game này cứ khủng thì phái nào cũng ngon

Lê Vĩnh Kỳ
11-02-2014, 09:42 PM
Chơi theo sở thích, cảm nhận và tâm huyết của mình, chứ chơi mà lấy ý kiến số đông ùa theo phái đó thì còn gì là cái hay của 1 game thủ

khôngcótên
11-02-2014, 10:02 PM
từ khi biết chơi game tới giờ game nào cũng 1 là Nm 2 là CB. Nhưng nkvs thấy NM skill có phần đơn điệu quá, thôi chắc lại quay về với CB vậy

Ngũ A Ca
12-02-2014, 09:40 AM
mình chuẩn bị vào sv phú hải nhưng mình lại vân phân 2 phái .. ĐM và bác HS .. ae nào có KN chỉ đường mình chọn vs.. đầu tư vs mứt trung bình thôi chủ yếu là mình co time cày cuốc .. về sau len 10x thì phái nào có lợi hơn..mong các bạn chỉ điểm nhiệt tình nhé...mình tk trước :stick:

Game này có lúa là trùm. Phải nào cũng rứa. Thấy bọn trùm đấu phái acc nào nó xịt mình 1 chiêu là đi toi.
Chơi phái mà kill đẹp để cậu thích đi.

ThắngTuyết
15-02-2014, 09:36 PM
Nếu bạn chơi theo kiểu đầu tư thì bạn nên chọn HS hoặc ĐHĐ. Còn nếu chơi theo kiểu dân cày cuốc thì theo mình bạn nên chọn NM. Vì tham gia HĐ hay PK theo team điều đc có slot. Vs bạn chịu đầu tư thêm chút ít thì NM Chiến PK cũng rất ngon đấy !
Ý kiến riêng của mình thôi nha ^^!

Vo Kiem 9x
25-02-2014, 03:16 PM
Chơi phái nào cũng được. Miễn là có tâm huyết và biết PK

LinhNouvo
25-02-2014, 11:12 PM
Chơi Cái bang đi cày đồ dễ rồi 90 chuyển sang ĐM chơi, vì ĐM về sau mới thực sự mạnh.

Lăng Vân
26-02-2014, 11:24 AM
chơi Thiếu Lâm đê, máy xay sinh tố của server :hungry:

Play Gamer
01-03-2014, 09:29 AM
TL game này ko trâu bằng Kiếm thế, nhớ kiếm thế chơi TL đao ko biến thái mà vip đánh mãi ko chết