PDA

View Full Version : Yếu tố may mắn của một nhân vật !!!

LinhNouvo
12-02-2014, 03:27 PM
Phải chăng từ khi một nhân vật được tạo ra đã được quyết định sẵn yếu tố may mắn nhiều hay ít. Mình có 3 acc chơi đồng thời nhưng có acc xui thì xui từ bé không ngốc đầu lên nổi, còn acc hên thì hên từ bé, làm nv bc 2x nhặt được 2, 3 món hiếm còn acc kia thì không được món nào; cường hóa lên rất ngọt, sau này làm nv, hoạt động, cường hóa đều suông sẽ, nên mình cảm giác yếu tố may mắn không phải là ngẫu nhiên mà nó theo nhân vật từ lúc mới tạo acc.

Acoustic
12-02-2014, 11:43 PM
Phải chăng lập trình sẵn rồi :oh:

ClickClick
13-02-2014, 10:10 AM
Cái này bó tay..............Chỉ bít acc chính mình chưa bao h mở họp quà HP đc TTT trong khi acc clone thì TTT và Toái Thiên Lang vs Long Chiến Thiên ra ầm ầm.Ý là acc 9 nạp card acc clone chưa nạp 1 xu đó

Trangthiendieu
14-02-2014, 09:44 AM
Tui cũng thắc mắc chuyện nhặt đồ, chưa bao giờ biết đồ hiếm nhặt thế nào?còn có những acc nhặt đồ hiếm suốt!:go:Nhưng bù lại, đập đồ lên ok!:smile:

EmBắnChim
15-02-2014, 10:27 AM
Chơi sv Tương dương - Linh giang dc lv 113 roài , săn boss 110 chưa bao giờ dc cái hiếm nào cả , có người thì nhặt liên tục :)).. cái vụ này random thì phải :))

Ngũ A Ca
15-02-2014, 02:36 PM
tui đào bảo rất rất rất nhiều full full chưa bao giờ được ttt.
Món hiếm thì cũng chưa bao giờ có, ngọc xin cũng vậy :sad:

Tính Phong
15-02-2014, 03:45 PM
Mình thì chỉ có 1 acc chính và acc NM, mà vác acc NM đi đào bảo, thì 10 lần hết 9 lần là lọt hầm =))), acc chính thì ko bao giờ =.=

Bo_Khanh
16-02-2014, 12:11 AM
117 chơi từ thời napoleon chưa đánh ra hiếm & mở rương ra bao giờ. Thế mà có đứa ra mấy món . Ảo diệu vl

HoàngAn1
16-02-2014, 07:32 AM
Nói mới để ý @@ thấy đa số acc thì toàn ra đồ ngon, acc thì toàn đồ cùi @@

MrLove
16-02-2014, 09:26 PM
máy bạn nop car nhiều vào tự nhiên acc sẽ may mắn thôi :brick: sever minh máy vip toàn mở rương , hộp toàn đồ ngon !
Chào các bạn!
Cám ơn các bạn đã góp ý, BQT xin ghi nhận các ý kiến trên và sẽ có những thay đổi tích cực và hấp dẫn hơn trong thời gian tới.
Chúc các bạn chơi game vui vẻ!

Tuổi Thơ
16-02-2014, 10:47 PM
máy bạn nop car nhiều vào tự nhiên acc sẽ may mắn thôi :brick: sever minh máy vip toàn mở rương , hộp toàn đồ ngon !
Chào các bạn!
Cám ơn các bạn đã góp ý, BQT xin ghi nhận các ý kiến trên và sẽ có những thay đổi tích cực và hấp dẫn hơn trong thời gian tới.
Chúc các bạn chơi game vui vẻ!

Anh ơi em chơi bên An Hải nạp card cũng không phải ít vậy mà nhân vật -Linh-Cô-Chiêu- ép vk lên 9 xịt đến 13 lần tỷ lệ toàn trên 40 50 % ! có phải may mắn k anh

Có vẻ như càng nạp nhiều càng đen =>> cay cú lại nạp =>> nạp nhiều lại đen !=>> lại cay cú ! =)) thế thì nph mới nhanh giàu lắm !