PDA

View Full Version : Cách đạt mua đố khóa ở TTGD

HoangDucMedia
13-02-2014, 10:42 PM
Tình hình là thấy các ae cứ nói lót tay và gd đồ khóa trên TTGD, mình cứ lên tính đặt mua TTT vậy mà không bít đặt như thế nào các ae hướng dẫn cách đặt giá trên TTGD cho mình dc hem ?
Thank ae nhiều:choler::sogood:

Wizard
14-02-2014, 12:43 AM
Tình hình là thấy các ae cứ nói lót tay và gd đồ khóa trên TTGD, mình cứ lên tính đặt mua TTT vậy mà không bít đặt như thế nào các ae hướng dẫn cách đặt giá trên TTGD cho mình dc hem ?
Thank ae nhiều:choler::sogood:
Vào TTGD -> Mua vào -> chọn vật phẩm cần mua -> ấn nút đặt mua. Chỗ đơn đặt giá = tiền vàng bạn chỉnh lại số vàng bạn muốn đặt. Ví dụ như mua Hồng Thủy Tinh giá 8240 vàng, chỗ đơn đặt giá bạn để là 1 vàng thì khi mua 1 viên HTT bạn sẽ mất 1 vàng và 8239 vàng khóa. Nếu có nhiều người cùng đặt mua 1 vật phẩm thì ai đặt giá = vàng cao nhất thì sẽ được lấy hàng sớm nhất.
_ Khi bạn cần mua 1 món hàng đã khóa của người chơi khác, bạn sẽ phải đưa cho người đó 1 khoản vàng khóa để người đó bán vật phẩm bạn đang muốn mua vào TTGD ( cái đó gọi là lót tay ). Bạn phải đặt giá cao nhất trong TTGD của vật phẩm đó để khi người kia bán hàng vào TTGD bạn mới lấy được nó.
Bạn muốn mua TTT thì bạn nhấp vào trái tim gần chỗ TTT trên TTGD để theo dõi, 2-3p mở TTGD lên xem có ai bán TTT vào không rồi mua thôi. Nếu nhiều người mua thì bạn phải đặt mua mới có được.

HoangDucMedia
15-02-2014, 12:03 PM
Thank bạn, dang mày mò đây. De chut vào mình gD thu 1 món xem sao:sosad:

TiểuÁcTăng
17-02-2014, 03:15 PM
Thank bạn, dang mày mò đây. De chut vào mình gD thu 1 món xem sao:sosad:
Vâng mình đã thử và đã bị lừa 200v :sosad: