PDA

View Full Version : [Góp ý] Động thái nên có của NPH khi gamer báo lỗi game

kýtựđặcbiệt
14-02-2014, 12:01 PM
Tôi đã viết một bài về việc items dupe và vật phẩm nhiệm vụ sau khi làm xong nv vẫn không chịu biến mất trong game những đến nay vẫn chưa thấy đăng. Nếu tôi post sai thì có thể banned nhưng tôi chỉ góp ý về vấn đề trong game. Tôi thích NKVS nên mới cất công viết bài khi phát hiện ra cái lỗi. NPH phải có một động thái tích cực nào hơn chứ không phải làm lơ vấn đề và không up bài viết của tôi.
Là một gamer tôi kịch liệt phê bình vì sự trì trệ của NPH. Tôi có yêu quí nên tôi mới xây dựng vậy mà đáp lại cho nhiệt tình của tôi đó chính là cái việc làm ngơ bỏ qua.
Thức ăn dù có ngon, nhưng người bán thì quá chảnh thì có ma nó mới ăn.

VT199x
14-02-2014, 10:45 PM
Chào bạn !
Cám ơn bạn đã báo lỗi cho BQT,BQT xin ghi nhận và khắc phục kịp thời
Chúc bạn chơi game vui vẻ.Thân !

franklucas
14-02-2014, 11:57 PM
vâng các bạn làm ăn rất tốt ! gửi yêu cầu 3 ngày 3 lần = đợi ! bảo trì xong => lỗi khó đăng nhập , mua vật phẩm bằng vàng mất vàng ko có vật phẩm . riết nói thiệt nha mình đéo muốn kiến nghị góp ý nữa ! làm việc hay quá mà ! game càng ngày càng chán nhat ! lỗi từa lưa ! có mỗi cái thuộc địa gia tôc ko biết khi nào vào dc để mua vật phẩm ! chơi game giải trí chứ ko phải ôm thêm ức chế

Vince Trần
15-02-2014, 09:23 AM
EVENT thì lỗi lên lỗi xún, đăng bài thắc mắc thì không duyệt. game chết à? hay game private

GoodLove
15-02-2014, 10:27 AM
Chào các bạn!
Vấn đề về lỗi gia tộc thuộc địa, hiện hệ thống đang tiến hành khắc phục và sẽ hoàn thành sớm nhất có thế, mong các bạn thông cảm cho sự bất tiện này.
Riêng các bài viết mà các bạn đăng vì nội dung vi phạm nội quy của diễn đàn nên bài sẽ không được đăng nhé
Chúc các bạn chơi game vui vẻ!

MrLove
16-02-2014, 09:20 PM
Chào các bạn!
Vấn đề về lỗi gia tộc thuộc địa, hiện hệ thống đang tiến hành khắc phục và sẽ hoàn thành sớm nhất có thế, mong các bạn thông cảm cho sự bất tiện này.
Riêng các bài viết mà các bạn đăng vì nội dung vi phạm nội quy của diễn đàn nên bài sẽ không được đăng nhé
Chúc các bạn chơi game vui vẻ!
hé hé câu này mới nè ủng hộ mod có sáng tạo . :brick: