PDA

View Full Version : Các bạn nếu có lỗi không đăng nhập hay trên TTGD vui lòng vào thông báo trên topic này nhé

Duclu
14-02-2014, 06:25 PM
Tình hình là tầm 18h-1h10' hôm nay tôi có gd 1 con U minh 5 skill trên trung tâm giao dịch và đặt giá vàng không khóa là 100 vàng.Sau khi bên kia bán.Giá 100 của tôi cũng mất trên đấu giá.nhưng không thấy báo gửi ngựa về thư.out ra vào lại thì bị nghiệm chứng tài khoản không vào được.gọi hỗ trợ tổng đài thì báo bận liên tục.Trong khi sáng nay vừa bảo trì xong.Mong Ad báo lại với BQT xem lại liệu tôi có nhận được ngựa không hay cũng mất luôn. :hellboy::hellboy:
P/S : Giá trị con ngựa này lớn k phải nhỏ nên mong Ad có hướng giải quyết nhanh cho tôi
Sv : Biện Kinh - Tuyết sơn
tên nhân vật : duclu

Olivander
14-02-2014, 06:30 PM
18h30p Hiện tại tất cả các tài khoản đều không đăng nhập được, xin hỏi AD liệu có phải là bảo trì không?? Nếu bảo trì thì tại sao không có thông báo cụ thể nào hết vậy?

Phạm Gia
14-02-2014, 06:32 PM
Game bữa nay bị sao thế ? Out ra vào lại không được . CỨ báo đang nghiem chứng tài khoản hoài

DuyPhuong1
sao dang nhap vao game ko dc vay AD :cry:

PhongĐặng
Tình trạng sv đang bị đặt hàng ở ttgd mất vàng sv l hiểu tại sao off hết còn mấy ng` ol còn k mua đk đồ trên đấu giá đề nghị bqt khắc phục

JonhNy
14-02-2014, 06:34 PM
6h30 vào game mak nó cứ để Đang nghiệm chứng tài khoản, vui lòng đợi cứ treo hoài luôn z là sao hử:confuse:

ádasdasd
Sau khi thoát ra thì k vào lại đc,toàn ở trạng thái dưới đây

http://i2.upanh.com/2014/0214/11//58721618.looix.png (http://upanh.com/view/?id=0vi76y5obsl)

Cần BQT sửa lỗi gấp,vì rất nhiều hoạt động cuảng chơi trong thời gian này

nguyenvanlong
Như tiêu đề trên sao mình đăng nhập vào game không dc . không bít phải sv bảo trì hay không nữa .ai bi bơi vào đây:oh:

ThiênHạKiêuHùng
14-02-2014, 06:35 PM
Chào bạn!
Bạn vui lòng vào trang http://hotro.duo.vn, bạn cung cấp thông tin để BQT kiểm tra và hỗ trợ sớm nhất.
Thân.

ThiênHạKiêuHùng
14-02-2014, 06:42 PM
Chào các bạn!
Các bạn vui lòng vào thông báo sự việc trên tại topic này nhé
Thân.

BiThiếuGia
14-02-2014, 06:44 PM
Bị tất cả sv làm gì mà ko có ai bị..@@
Lổi mất vàng thì ai mua thời điểm này là đều bị hết

Phoenixnnnd
14-02-2014, 06:44 PM
Mình đăng nhập mãi mà không được

oICoCoIo
14-02-2014, 06:47 PM
Sever Châu Giang không đăng nhập đc 1 tiếng rồi

Kienxoan
14-02-2014, 06:47 PM
tôi vào game mọi ngày mọi lúc có vẻ ổn nhưng hum nay chính xác lúc 18h cho đến giờ k vào đc và báo đang nghiệm chứng tài khoản game gì mà lỗi liên tục chưa kể ng chơi như tôi nạp rất nhiều tiền vào game.tôi hết chịu đựng kiểu này rồi

Phoenixnnnd
14-02-2014, 06:48 PM
Hix lúc nãy đặt đồ trên TTGD cũng bị mất tiêu luôn!

ádasdasd
14-02-2014, 06:48 PM
Lỗi đăng nhập k đc,lỗi mua hl mất vàng mà k có hoạt lực,BQt xử lý nhanh mất hết Hoạt động r

nguyenvanlong
14-02-2014, 06:50 PM
Tôi cũng vây đăng nhập vào game không dc chính xac lá luc 18h mong ad xem giúp . tên nhân vật truy_phong sv biện kinh tuyết sơn

NgáoNgơ1102
14-02-2014, 06:50 PM
đag đi phụ bản , lúc chuyển map thì đứg hình uot ra ngoài thì k vào dc ... chả hiểu ra làm sao nữa hơn 1 tiếg đồg hồ r

Nhị Thiếu Gia
14-02-2014, 06:52 PM
hiện giờ là đang bị treo acc không vào đc! Đặt toái xích hạt trên TTGD có người bán cho đã bị mất!

Phạm Gia
14-02-2014, 06:52 PM
Xin giải quyết nhanh giùm ,,, chứ chuẩn bị TDLT

BiThiếuGia
14-02-2014, 06:54 PM
Lổi mới:
2 thằng giao dịch với nhau cái gì đó.
Ví dụ nó gd tôi 10 vạn bạc ko khóa.Tôi gd 300 vàng.
Sau khi xác nhận chã bên nào có hàng @@

ooTMoo
14-02-2014, 06:55 PM
Tình trạng Biện Kinh - Tuyết Sơn hiện không đăng nhập được, trước đó thì đặt giá TTGD và hủy đặt bị mất vàng.

Mong Em Sẽ Quên
14-02-2014, 06:56 PM
Account MongEmSeQuen
Server Tam Sơn
Nạp thẻ xong không đăng nhập được vào game 6h40 14/2/2014
Mua 3 thỏi bạc mất vàng trên trung tâm giao dịch không nhớ đêm 8/2 hay 9/2
Trước khi xảy ra lỗi mất kết nối ngày 7/2 có bán vào TTGD 4 bạc thỏi sau đó bị mất kết nối mà không nhận được vàng khóa.
Mong admin giải quyết thắc mắc ?

PhongĐặng
14-02-2014, 06:56 PM
Làm ăn kiểu này đây uot ra là vào game k đk cứ thế này game k tồn tại lâu đâu

Nqha195
14-02-2014, 06:57 PM
Mình bên sv Phú Hải cũng không vào được game, mong adm sửa sớm

BiThiếuGia
14-02-2014, 06:57 PM
Đề nghị bảo trì toàn bộ.Chứ ko sv loạn hết lên nhé

lê văn tiệp
14-02-2014, 06:59 PM
khong vao duoc sv phu hai .hic

NgáoNgơ1102
đề nghị bảo trì toàn bộ server , 1 đốg toái đang ở trên đấu giá , TTGD thì đang đặt 1 đống đồ ...............

bangthien
sever duong chau-hoang hai bi loi adm oioooooooooooooooooo

BiThiếuGia
14-02-2014, 07:00 PM
đề nghị bảo trì toàn bộ server , 1 đốg toái đang ở trên đấu giá , TTGD thì đang đặt 1 đống đồ ...............

Chuẩn bảo trì đi.SV đang loạn hết rồi :))

PhongĐặng
14-02-2014, 07:00 PM
ae spam cả dãy tg mod k tl 1 câu cho ra lẽ là sao nhĩ :oh:

PhongPR
14-02-2014, 07:01 PM
vkl wa dang treo ban do gio ko biet vo lai co mat ko nua:hellboy:

GOODMEN
14-02-2014, 07:07 PM
Chào các bạn!
Thân.

thế bg những thứ mình đã mua và đã thanh toán không nhận được vật phảm mà vẫn mất vàng thì sao bạn ơi... hay cho mình 1 đáp àn hìa long đi haiz chán

Bánh Tiêu
14-02-2014, 07:08 PM
mình mua đồ trên Đấu Giá nhưng không thấy vật phẩm, chỉ mất tiền thui :sosad:

cu dan
14-02-2014, 07:09 PM
đang kiểm nghiệm tài khoản là sao ?????

Đức Màu
14-02-2014, 07:11 PM
lai ngiệm chứng vừa nạp call để vào mua cái vk nap xong quay lai game dít con nêch mẹ nó đăng nhập lại không đc

SixNight
14-02-2014, 07:13 PM
Đặt 5 thỏi bạc trên TTGD bây giờ bị mất

Âu Dương Quân
14-02-2014, 07:15 PM
admin check dùm acc ÂuDươngQuân , mua 2k5 hoạt lực khuyến mãi mất tiêu k thấy,ngay lúc bị k đang nhập được!

BiThiếuGia
14-02-2014, 07:16 PM
Mình mới bị lổi lúc nãy
Sau khi nhấp chọn gói mua hoạt lực giảm 20%.
Mình nhấp xong trừ vàng mà ko thấy 5 bình hoạt lực đâu.
Sau khi vào lại dc thì cũng thế ko thấy gì hết.Còn lượt mua thì nó báo mình đã mua rồi @@

Nghinh Phong
14-02-2014, 07:17 PM
Chào các bạn!
Thân.

làm gì có ai đăng nhập được đâu mà cần phải chờ từng người thông báo

ádasdasd
14-02-2014, 07:18 PM
Mình mới bị lổi lúc nãy
Sau khi nhấp chọn gói mua hoạt lực giảm 20%.
Mình nhấp xong trừ vàng mà ko thấy 5 bình hoạt lực đâu.
Sau khi vào lại dc thì cũng thế ko thấy gì hết.Còn lượt mua thì nó báo mình đã mua rồi @@

giống tôi r mua xg mất vàng mà k thấy Hl,báo cho http://hotro.duo.vn/ thì nó đếu trả lời,bực vcc

Nghinh Phong
14-02-2014, 07:21 PM
giống tôi r mua xg mất vàng mà k thấy Hl,báo cho http://hotro.duo.vn/ thì nó đếu trả lời,bực vcc

yên tâm đi bạn , xong rồi NPH lại xin lỗi rồi đền bù tới vài trăm vàng khóa lận

Acoustic
14-02-2014, 07:22 PM
khoảng 18h00 tôi có GD với Thầnsầutk mua lệnh bài thanh vân 4=140v. Sau khi GD xong tôi mất vàng nhưng vẫn k thấy lệnh bài. Nói nó lừa đảo nó chửi cho vào mặt. Nó cũng mất 1 lệnh bài 4 và cũng k có vàng của tôi. Mong Admin xử lý !

ẢoTungChảo
14-02-2014, 07:41 PM
mình giờ mất tiền + vàng khóa sẽ đc hỗ trợ sớm nhất là bao h chắc là đến khi game giải thể ak. ADM cho 1 thời gian nhất dịnh di

ádasdasd
14-02-2014, 07:52 PM
yên tâm đi bạn , xong rồi NPH lại xin lỗi rồi đền bù tới vài trăm vàng khóa lận

vãi 600v chứ có ít đâu mà đền bù hẳn "vài trăm vàng khóa" game chán vcl

DuongPhongVu
14-02-2014, 07:54 PM
6h33p mình đang mua đồ trên đấu gí thì bị rớt mạng . vào lại bị khó đăng nhập . sau khi vào dc lúc 7h23 thì đồ vừa mua trên đấu giá mất mà vàng cũng mất . đồ đặt mua trên TTGD cũng mất hết vàng mà ko có đồ . điện lên hotline thì ko dc . gửi yêu cầu ko có sv phú hải. ad vào chek dùm mình cái . công tình cày cuốc lag 1 cái mất thì ức lắm . tên nv : ThươngLắmCôLáiĐò_NT sever phú hải. ad chek xong có gì inbox hoặc email buoisang69@gmail.com dùm mình . :shot: ngày 14/2

ẢoTungChảo
14-02-2014, 08:11 PM
ADM ko giải quyết lần này mình sẽ nghỉ game . treo 3 lan mua toái mặc ngô mất vàng lót tay + gan 2 vạn vàng khóa đền bù như hôm trc dc 1kvang khóa để làm ji

MaxSimum
14-02-2014, 10:35 PM
mình có đặt max vàng TTDG mấy cái toái, nhưng lúc đó đang cần vàng mua món đồ mình có hủy hết 3 or 4 cái gì đấy > 2k5 vàng nhưng giờ vào lại không có vàng. Và mình bán 13 cái ly vân ti 2 lên hệ thống đấu giá với giá 309 vàng/cái giờ cũng không có nốt mong BQT xem giải quyết nhanh dùm ạ
nv: HoàngAn..
sever: Phú Hải
mong BQT xem xét

dangmapno1
15-02-2014, 01:17 AM
[QUOTE=ThiênHạKiêuHùng;1552791]Chào bạn!
Bạn vui lòng vào trang http://hotro.duo.vn, bạn cung cấp thông tin để BQT kiểm tra và hỗ trợ sớm nhất.
Thân.[/QUO
tên đăng nhập game : dangngokhac
SV : tương dương - túy giang
tên nhân vật : ngônhịgia
Lỗi: không vào đc game , cứ báo " tài khoản đã đăng nhập" , ra quán net cũng bị thế , mà các acc khác vẫn đăng nhập bình thường, mình đợi từ 19h30'>> 1h15 sáng rồi đó, giải quyết hộ mình luôn

dangmapno1
15-02-2014, 09:32 AM
Chào bạn!
Thân.

mình bị lỗi khi vào đăng nhập " tài khoản đã đăng nhập" mình khiếu nại từ 20h ngày 14/2 rồi sao sang 10h ngày 15/2 vẫn chưa có hồi báo và xử lý là sao?

mình bị lỗi khi vào game " tài khoản đang đăng nhập " mình báo lỗi từ 20h ngày 14/2 đến giờ là 10h ngyà 15/2 vẫn không giải quyết là sao mấy bạn ban quản trị game?
nick game : dangngokhac
SV : Tương Dương - Túy giang

XuiGhê
15-02-2014, 11:41 AM
Admin ơi, sao hôm qua mình đang chơi rồi thoát ra khi vào thì báo " tài khoản đã đăng nhập ", trong khi đó lấy acc phụ thì thấy acc chính đã out, đến bây giờ cũng bị như thế. Admin giải quyết hộ mình. Nhân vật XuiGhê sever túy giang

GoodLove
15-02-2014, 11:48 AM
Chào các bạn!
Hiện tại BQT đang khắc phục 1 số lỗi nhỏ ở trên. Mong các bạn thông cảm cho sự bất tiện này.
Chúc các bạn chơi game vui vẻ!

manhbach
15-02-2014, 12:09 PM
ngày hôm qua 14/02/2014 mình vào đặt toái phiến ly trần tử đã không được ma lại vẫn bị trừ vàng và vàng khóa. Tưởng lag thoát ra thi ko vào lai được tầm 7h30 tối vào lại thì vẫn bị mất. Mong giúp minh cái :angry: Mình nick:VietHHP sever Biện kinh , Bảo Sơn

mylovesnn
15-02-2014, 12:23 PM
làm lẹ đi admin ơi, báo hotro từ hôm qua tới giờ haiz

manhbach
15-02-2014, 12:26 PM
đặt mua trên TTGD mà mất vàng mà ko thấy đâu xem hộ minh với: Tên nv: VietHHP , sever Biện Kinh ,Bảo Sơn

OBITO
15-02-2014, 01:33 PM
Chào các bạn !
Về những trường hợp lỗi trên TTGD, các bạn vui lòng gửi lên trang http://hotro.duo.vn, BQT sẽ tổng hợp và kiểm tra, vì có thể số lượng hơi nhiều nên sẽ tốn không ít thời gian, mong các bạn thông cảm, nếu những trường hợp nào đúng là lỗi thì BQT sẽ tiến hành đền bù cho các bạn thỏa đáng, còn những trường hợp lợi dùng lỗi game để khai báo gian nhằm trục lợi thì BQT sẽ có biện pháp trừng trị thích đáng.
Còn những trường hợp Kẹt Tài Khoản hoặc không thể Đăng Nhập được, các bạn cũng gửi lên trang Hổ Trợ để BQT tiến hành xử lý đá tài khoản ngày, nhưng những trường hợp đặc biệt thì có thể sẽ phải tốn thời gian hơi lâu.
Một lần nữa rất mong các bạn thông cảm về sự cố trên.
Thân !

ẢoTungChảo
15-02-2014, 06:51 PM
--------------------------------- DUO CARE ------------------------------------
Nội dung câu trả lời:
Chào bạn.
Trường hợp này rất có thể bạn đã bị lừa đảo nhé.
Người bán đã không đưa vật phẩm lên TTGD . BQT khuyên bạn không nên mua bán lót tay với người không quen biết hay không tin tưởng nhé.
Thân!
đây là cách trả lời của chugn mày ak . thế vàng khóa tao đặt 3 lần đâu+ tiên đặt ở TTGD đâu. tao cần chúng mày trả lại vàng khóa đã mất chứ ko phải tao dy xin chúng mày. giải quyết như thế là xong ak. tao đặt giá 3 lân cú thấy mất vàng khóa

franklucas
15-02-2014, 07:33 PM
mọi người rán đợi đi ! khắc phục nhanh thôi ko dc khắc phục tiếp . ko dc nữa thì lại đợi khắc phục ! khắc phục là bảo trì ! mà bảo trì xong vẫn lỗi thì đợi khắc phục ! cứ khắc phục đi rồi lại rồi hoài ! yêu cầu có cái hổ trợ vào thuộc địa gia tộc mà đợi hoài còn mua vật phẩm mất vàng ! công nhận khắc phục vãi. tiếp tục khắc phục => nghỉ game vì khắc phục và đợi khắc phục quá nhiều ! nói mồm hứa lèo ! làm ko tới nơi tới trốn ! đóng cửa sever đi giải quyết xong thì mở chứ đừng có nói mồm bảo trì ảo rồi kêu khắc phục rồi

xxxPQxxx
16-02-2014, 09:46 AM
tinh hình la tối qua ra nhẩn hiếm 110 de zo ttgd coi so vk la bao nhiêu au ra ttgd một hổi mở lến mất cai nhẩn hiếm có vk trong khi đó ko có bấm ban la sao admin
PS thật sự la rất bức xuc cái game nay lam rồi dang top mà bi hai tuột xuống mấy lần bửa mua lam thuy tinh ttgd bi tru gan ca chuc k vàng du rang mình ko co check zo cái mua bằng vàng thật nay éo có bán lại mất cai nhẩn add chỉ gởi lai vai dong la do so xuất của người chơi ko hổ trợ thề với lòng éo nạp tien game này nửa mất top tao cho mất luôn

ẢoTungChảo
16-02-2014, 11:17 AM
Mình xin hỏi bqt game đã giải quyết thành công 1 người nào chưa hay toàn trả lời như thề này như thế kia . Hết

xxxPQxxx
16-02-2014, 05:21 PM
chình xác báo lổi hai cái i như 1 câu trả lời

may ong ko tin test thu di cai phần nhập lổi game mổi lổi dù có hay ko co lổi mổ cái no rap khuôn một kiu trả lời

mylovesnn
16-02-2014, 06:20 PM
báo báo báo hotro, lâu vkl ra, 3 ngày rồi cũng chưa thấy xi nhê gì, vl game

XuiGhê
16-02-2014, 10:32 PM
Admin ơi ! Tính sao chứ đang đua top mà bị kẹt nick 2 ngày rồi, gửi hỗ trợ thì cứ bảo chờ, biết chờ đến khi nào đây:angry:

OBITO
16-02-2014, 10:55 PM
--------------------------------- DUO CARE ------------------------------------
Nội dung câu trả lời:
Chào bạn.
Trường hợp này rất có thể bạn đã bị lừa đảo nhé.
Người bán đã không đưa vật phẩm lên TTGD . BQT khuyên bạn không nên mua bán lót tay với người không quen biết hay không tin tưởng nhé.
Thân!
đây là cách trả lời của chugn mày ak . thế vàng khóa tao đặt 3 lần đâu+ tiên đặt ở TTGD đâu. tao cần chúng mày trả lại vàng khóa đã mất chứ ko phải tao dy xin chúng mày. giải quyết như thế là xong ak. tao đặt giá 3 lân cú thấy mất vàng khóa

Chào Bạn !
Mong bạn bình tĩnh, bạn vui lòng nói rõ lại nội dung yêu cầu của mình để mình thử kiểm tra lại xem.

Admin ơi ! Tính sao chứ đang đua top mà bị kẹt nick 2 ngày rồi, gửi hỗ trợ thì cứ bảo chờ, biết chờ đến khi nào đây:angry:

Chào Bạn !
Trường hợp của bạn là trường hợp kẹt tài khoản đặt biệt, BQT vẫn đang xem xét kiểm tra và khắc phục, khi nào xong sẽ có hướng giải quyết đền bù thỏa đáng cho bạn. Mong bạn thông cảm.

Chào các bạn !
Hiện tại do tiếp nhận tương đối nhiều các trường hợp gặp lỗi ở TTGD nên BQT không thể kiểm tra giải quyết nhanh được, các bạn yên tâm, BQT sẽ đền bù thỏa đáng các trường hợp thật sự gặp lỗi.
Một lần nữa mình mong các bạn thông cảm và chờ đợi.

Cảm Giác Lạ
17-02-2014, 05:58 AM
Làm ăn càng ngày càng mất uy tín. toàn những cái lỗi vớ vẩn. Hỏi thật NKVS có giấy phép hoạt động chưa? hay vẫn đang hoạt động kiểu vụng trộm?

HoàngAn1
17-02-2014, 06:22 AM
Làm ăn càng ngày càng mất uy tín. toàn những cái lỗi vớ vẩn. Hỏi thật NKVS có giấy phép hoạt động chưa? hay vẫn đang hoạt động kiểu vụng trộm?
DUO - Cổng dịch vụ của Công ty TNHH Trà Phong

Hoàng Anh
17-02-2014, 06:26 AM
add ơi em cũng bị lỗi như bạn asdasdasd cu đăng nhập là nó đứng yên ở đó mong add fix dùm

Cảm Giác Lạ
17-02-2014, 06:43 AM
DUO - Cổng dịch vụ của Công ty TNHH Trà Phong
Ai chẳng biết DUO là của cty Trà Phong nhưng thử xem cách hoạt động của DUO có khác gì mấy game priver ko?. Trung tâm hỗ trợ khách hàng trực tiếp ( ở ngoài đời thực chứ không phải trên mạng nhé)thì không có. Thỉnh thoảng sever lại bị dis hoặc lỗi. hệ thống bảo vệ thì chưa có. ADMIn làm việc thì cứ đưa ra những câu trả lời chung chung. 1 Game bản quyền có bao giờ bị như thế này đâu?

HoàngAn1
17-02-2014, 11:23 AM
Ai chẳng biết DUO là của cty Trà Phong nhưng thử xem cách hoạt động của DUO có khác gì mấy game priver ko?. Trung tâm hỗ trợ khách hàng trực tiếp ( ở ngoài đời thực chứ không phải trên mạng nhé)thì không có. Thỉnh thoảng sever lại bị dis hoặc lỗi. hệ thống bảo vệ thì chưa có. ADMIn làm việc thì cứ đưa ra những câu trả lời chung chung. 1 Game bản quyền có bao giờ bị như thế này đâu?
cái này mình cũng thấy nản về khoản hổ trợ vầy, hôm bữa bị lừa alo hotline thì bảo không giải quyết mấy vấn đề lừa đảo + giao dịch qua game, hỏi trụ sở trực tiếp để sang giải quyết thì bảo không hỗ trợ trực tiếp chỉ hỗ trợ qua trang hotro.duo.vn ... nản.

franklucas
17-02-2014, 11:56 AM
vứt ! chẳng cần lấy lại ! hỗ trợ trả lời rất là hay nên ai mất đồ mua đồ mà ko có hàng khỏi kiến nghị !

HoàngAn1
17-02-2014, 01:43 PM
mà vụ này BQT cũng nên kiểm tra 1 lần cho tổng thể, chứ ai báo hổ trợ mới kiểm tra vầy cũng không được, vì mình thấy nhiều người cũng không vào diễn đàn mấy, toàn rao hỏi vì sao mất vàng, rồi mình chỉ vào trang hotro.duo.vn này nọ. thấy cũng nhiều mà toàn 5 6k.
PS: đừng ghét vì mình tạo thêm việc nhé =)) muốn NKVS càng nhìu người chơi hơn thôi, càng nhìu càng tốt cho mình :D

ẢoTungChảo
17-02-2014, 04:54 PM
Sao lâu thế nhỉ???? Chưa giải quyết đc là sao?.gửi yêu cầu lên trung tâm hỗ trợ chẳng thấy có thông tin ji cả .

PHUONGLINH
18-02-2014, 01:18 AM
1h 15 p ngày 18/2/2014 đặt hồng thủy tinh tren TTGD vàng và vàn khóa vẫn mất mà không thấy đâu. thoát ra out vào cũng ko thấy.nhân vaath ~PhươngLinh~ máy chủ tương dương phúc giang .lần trước cũng đặt thế .đây là lần thứ 2 trong tuần

HoắcKinh
18-02-2014, 02:07 AM
Thế là tuyền các bạn tèo một lượt trong ngày Va Linh Tinh giống mình à.

5 ngày không vào được game - Kiên nhẫn & chờ đợi Kiên nhẫn & chờ đợi Kiên nhẫn & chờ đợi Kiên nhẫn & chờ đợi Kiên nhẫn & chờ đợi Kiên nhẫn & chờ đợi Kiên nhẫn & chờ đợi Kiên nhẫn & chờ đợi Kiên nhẫn & chờ đợi Kiên nhẫn & chờ đợi Kiên nhẫn & chờ đợi Kiên nhẫn & chờ đợi Kiên nhẫn & chờ đợi Kiên nhẫn & chờ đợi Kiên nhẫn & chờ đợi Kiên nhẫn & chờ đợi Kiên nhẫn & chờ đợi 5 ngày không vào được game

phanngocphi17
18-02-2014, 06:44 AM
gửi hỗ trợ người ta kiểm tra cho...mình tin vụ này lớn rồi sẽ có đền bù thôi !!

ẢoTungChảo
18-02-2014, 08:45 AM
Gửi hỗ trợ 4 ngày hôm nay chưa co tin tức ji xem thông tin phản hồi là đang xử lí . Chắc la game sắp sập. Giải thể là xử lí xong phải ko các mod diễn đàn

XuiGhê
18-02-2014, 12:05 PM
Thế là tuyền các bạn tèo một lượt trong ngày Va Linh Tinh giống mình à.

5 ngày không vào được game - Kiên nhẫn & chờ đợi Kiên nhẫn & chờ đợi Kiên nhẫn & chờ đợi Kiên nhẫn & chờ đợi Kiên nhẫn & chờ đợi Kiên nhẫn & chờ đợi Kiên nhẫn & chờ đợi Kiên nhẫn & chờ đợi Kiên nhẫn & chờ đợi Kiên nhẫn & chờ đợi Kiên nhẫn & chờ đợi Kiên nhẫn & chờ đợi Kiên nhẫn & chờ đợi Kiên nhẫn & chờ đợi Kiên nhẫn & chờ đợi Kiên nhẫn & chờ đợi Kiên nhẫn & chờ đợi 5 ngày không vào được game

Vâng, giống tôi, bây giờ đang chờ đợi, đến lúc vào đc thì cách top cả mấy chục cấp

Chào Bạn !
Trường hợp của bạn là trường hợp kẹt tài khoản đặt biệt, BQT vẫn đang xem xét kiểm tra và khắc phục, khi nào xong sẽ có hướng giải quyết đền bù thỏa đáng cho bạn. Mong bạn thông cảm.

Chào các bạn !
Hiện tại do tiếp nhận tương đối nhiều các trường hợp gặp lỗi ở TTGD nên BQT không thể kiểm tra giải quyết nhanh được, các bạn yên tâm, BQT sẽ đền bù thỏa đáng các trường hợp thật sự gặp lỗi.
Một lần nữa mình mong các bạn thông cảm và chờ đợi.[/QUOTE]

Đền bù 1000v khóa + 10v bạc + vài triệu kinh nghiệm hả admin:angry: chừng đó có xứng đáng với 1 ngày cày của tôi không:sosad:, trong khi đó đã 4 ngày. Bây giờ vào được đã là vấn đề lớn rồi, quá lâu:sad:

HoàngAn1
18-02-2014, 12:15 PM
Vâng, giống tôi, bây giờ đang chờ đợi, đến lúc vào đc thì cách top cả mấy chục cấp

Chào Bạn !

[B][COLOR="#008000"]Chào các bạn !
Một lần nữa mình mong các bạn thông cảm và chờ đợi.

Đền bù 1000v khóa + 10v bạc + vài triệu kinh nghiệm hả admin:angry: chừng đó có xứng đáng với 1 ngày cày của tôi không:sosad:, trong khi đó đã 4 ngày. Bây giờ vào được đã là vấn đề lớn rồi, quá lâu:sad:

vụ đền bù này là lúc bị bảo trì không báo do lỗi bên nhà mạng đó bạn, còn vụ này thì chưa có

HoắcKinh
18-02-2014, 12:17 PM
Vấn đề không chỉ có khoản kinh nghiệm bị mất mà còn rất nhiều sự kiện, boss cùng các mối liên hệ trong game cũng bị ảnh hưởng cực lớn.

Chờ thì đành phải chờ thôi chứ biết nàm thao bây giờ? Hy vọng khoản đền văn bù thật sự thỏa đáng, vượt mong đợi (full set hiếm full ngọc 5 max cường hóa theo level, ff4 3 dòng công chuẩn theo phái, 1 ngựa UM 7-5 tiến hóa + 1 dinh thự + 10 vạn vàng tiêu xài) thì ... :sexy:

HoàngAn1
18-02-2014, 01:47 PM
Vấn đề không chỉ có khoản kinh nghiệm bị mất mà còn rất nhiều sự kiện, boss cùng các mối liên hệ trong game cũng bị ảnh hưởng cực lớn.

Chờ thì đành phải chờ thôi chứ biết nàm thao bây giờ? Hy vọng khoản đền văn bù thật sự thỏa đáng, vượt mong đợi (full set hiếm full ngọc 5 max cường hóa theo level, ff4 3 dòng công chuẩn theo phái, 1 ngựa UM 7-5 tiến hóa + 1 dinh thự + 10 vạn vàng tiêu xài) thì ... :sexy: Dinh thự nguyên game chắc tầm 100 cái @@ bạn đòi mổi ng` 1 cái thì chắc Gamer phải xây thêm nhà rồi =))

ẢoTungChảo
18-02-2014, 01:50 PM
hoắc kinh acc may bi topvip cho làm thành viên vinh dự rồi

XuiGhê
18-02-2014, 01:53 PM

Chờ thì đành phải chờ thôi chứ biết nàm thao bây giờ? Hy vọng khoản đền văn bù thật sự thỏa đáng, vượt mong đợi (full set hiếm full ngọc 5 max cường hóa theo level, ff4 3 dòng công chuẩn theo phái, 1 ngựa UM 7-5 tiến hóa + 1 dinh thự + 10 vạn vàng tiêu xài) thì ... :sexy:

Hình như bạn đang mơ:brick: thì đền bù vang khóa, bạc, kinh nghiêm thôi, chẵng qua là số lượng nhiều hơn tí:sosad:, nhưng vấn đề là rớt top 2 ngày nay rồi, cách top 10 cấp:sosad:, bây giờ đang nóng lòng đợi vào đc đây:brick: ức chế không chịu được:hellboy:

HoàngAn1
18-02-2014, 02:41 PM
Hình như bạn đang mơ:brick: thì đền bù vang khóa, bạc, kinh nghiêm thôi, chẵng qua là số lượng nhiều hơn tí:sosad:, nhưng vấn đề là rớt top 2 ngày nay rồi, cách top 10 cấp:sosad:, bây giờ đang nóng lòng đợi vào đc đây:brick: ức chế không chịu được:hellboy:
chịu khó thôi bạn :D ủy thác tối đa đc 60 tiếng, còn 20 tiếng nữa báo nhanh còn vào đua cấp kịp đó

XuiGhê
18-02-2014, 06:23 PM
Hazzz.....nhắc thì cũng nhiều rồi, mà ngồi đợi sao thấy nóng ruột quá:angry: kẹt nick kiểu gì mà lâu kinh khủng, đến admin mà đá cũng k ra:sosad: có khi nào hệ thống nuốt acc :haha:

GoodLove
19-02-2014, 09:10 AM
Hazzz.....nhắc thì cũng nhiều rồi, mà ngồi đợi sao thấy nóng ruột quá:angry: kẹt nick kiểu gì mà lâu kinh khủng, đến admin mà đá cũng k ra:sosad: có khi nào hệ thống nuốt acc :haha:
Chào bạn!
Bạn bị kẹt acc thì nên vào Trang Hỗ Trợ (http://hotro.duo.vn/) gửi yêu cầu để được xử lý và hỗ trợ một cách nhanh nhất bạn nhé.

HoắcKinh
19-02-2014, 11:10 AM
Tình hình là như thế này. Acc Hoắc Kinh của mình sau 5 ngày không vào được game do "Tài khoản đã đăng nhập", gởi hỗ trợ DUO, gọi điện DUO có xử lý được đâu.

Hôm nay mình thử theo cách sau, đăng nhập vào server khác sau đó quay lại server của mình. Mình hiện tại đã vào game nhưng hiện tại acc đã bị tụt hậu rất nhiều.

Rất mong BQT xem xét lại lỗi bug như thế nào và có phương hướng đền bù sớm cho tôi cũng như các bạn khác.

Trân trọng.

ẢoTungChảo
19-02-2014, 11:40 AM
HÔM NAY LÀ NGÀY THỨ MẤY RỒI NHỈ ?. NẾU bqt GAME THÔNG BÁO RẰNG CHÚNG TÔI NĂNG LỰC KÉM KO GIẢI QUYẾT ĐC THÌ MÌNH BỎ QUA VA KO THÈM CHỜ ĐỢI tt HỖ TRỢ GIAỈ QUYẾT .

XuiGhê
19-02-2014, 12:04 PM
Chào bạn!
Bạn bị kẹt acc thì nên vào Trang Hỗ Trợ (http://hotro.duo.vn/) gửi yêu cầu để được xử lý và hỗ trợ một cách nhanh nhất bạn nhé.

Vâng ! Mình đã gửi hỗ trợ ngay khi kẹt nick, và chờ chờ chờ chờ đến bây giờ vẫn đang xử lý:shot: .Nói thật chứ không biết Ad đang làm hay không:sad:. Lỗi kẹt nick mà xử lý lâu quá

HoàngAn1
19-02-2014, 01:23 PM
Tình hình là như thế này. Acc Hoắc Kinh của mình sau 5 ngày không vào được game do "Tài khoản đã đăng nhập", gởi hỗ trợ DUO, gọi điện DUO có xử lý được đâu.

Hôm nay mình thử theo cách sau, đăng nhập vào server khác sau đó quay lại server của mình. Mình hiện tại đã vào game nhưng hiện tại acc đã bị tụt hậu rất nhiều.

Rất mong BQT xem xét lại lỗi bug như thế nào và có phương hướng đền bù sớm cho tôi cũng như các bạn khác.

Trân trọng.

Vâng ! Mình đã gửi hỗ trợ ngay khi kẹt nick, và chờ chờ chờ chờ đến bây giờ vẫn đang xử lý:shot: .Nói thật chứ không biết Ad đang làm hay không:sad:. Lỗi kẹt nick mà xử lý lâu quá

BẠn thử làm theo bạn HoắcKinh kìa bạn @@ xem thử sao.

HoàngAn1
20-02-2014, 02:03 AM
Chào bạn

Hiện tại BQT đang tiến hành lên danh sách và thực hiện việc đền bù

BQT sẽ tiến hành đền bù tất cả những trường hợp do lỗi game, Với những trường hợp khai báo sai sự thật nhằm trục lợi BQT sẽ có hình thức sử phạt theo quy định

BQT sẽ tiến hành giải quyết đền bù cho những trường hợp mất đồ do lỗi game trong tuần này bạn nhé

Kính mong bạn thông cảm và đợi thêm

Thân!

Có tin vui cho tất cả anh em @@ mong rằng đừng có những trường hợp bị oan, vừa mất vàng vừa bị xử :D

HoắcKinh
20-02-2014, 09:40 AM
Sáng nay hồi 9h30 đã nhận được "hỗ trợ" từ DUO với các tặng vật như sau: 2 thỏi bạc mỗi thỏi trị giá những 5 vạn bạc khóa; 50 thỏi vàng khóa mỗi thỏi trị giá những 100 vàng; 4 viên Hoạt lực mỗi viên 500 HL.

Người ta thường bảo méo mó có hơn không nhưng thật ra cái hành động "xoa đầu" này làm mình muốn ói.

ẢoTungChảo
20-02-2014, 09:54 AM
lỗi bi mất vvang khóa trên TTGD BQT có giải quyết ko thế ???/ Sắp đc 1 tuần rồi gửi lên TT Hỗ Trợ nó trả lai 1 thư hãy chờ hồi âm và luc nào cũng có dòng chúng tôi sẽ giải quyết nhanh nhất mà đến bây h chẳng thấy thông tin ji cả

XuiGhê
20-02-2014, 11:18 AM
Sáng nay hồi 9h30 đã nhận được "hỗ trợ" từ DUO với các tặng vật như sau: 2 thỏi bạc mỗi thỏi trị giá những 5 vạn bạc khóa; 50 thỏi vàng khóa mỗi thỏi trị giá những 100 vàng; 4 viên Hoạt lực mỗi viên 500 HL.

Người ta thường bảo méo mó có hơn không nhưng thật ra cái hành động "xoa đầu" này làm mình muốn ói.

Vâng!! Cảm ơn bạn rất nhiều vì bày cách mình vào lại được acc.:haha:
Mình cũng nhận được quà đền bù:byebye: mở xong thì ôi thôi:brick:, nhiều quá, xứng đáng đến phát khóc:sexy:. Và bây giờ chẳng có hứng đua top nữa :sad:

leefungx
20-02-2014, 02:57 PM
Mua vật phẩm trên đấu giá mà cũng mất tiền rồi mà không được gì gửi hỗ trợ thì chả biết khi nào mới trả lời được

Mua trên đấu giá mất 1k1 vàng mà mua xong không có thư gửi về thoát ra vào lại thì không vào được chán sever an hải tên nhân vật TinhxxxxNu

GoodLove
20-02-2014, 03:24 PM
Chào các bạn!
Hiện tại BQT đang tiến hành kiểm tra và sẽ có đền bù cho các bạn bị lỗi đấu giá ngày 14/02. Các bạn vui lòng chờ đợi nhé, BQT sẽ tiến hành nhanh nhất có thể.
Chúc các bạn chơi game vui vẻ!

Biscuit
21-02-2014, 07:35 AM
7h33 rồi mà không vô được game

akhukaxx
21-02-2014, 08:27 AM
AD xem hộ em sao k up đc bản cập nhật mới của ngày hum nay toàn thử lại xong k dc.giúp e vs nhá

ThiênHạKiêuHùng
21-02-2014, 08:47 AM
Chào bạn!
Bạn vào thư mục chứa file Ngạo Kiếm Vô Song, sao đó kích chuột phải vào icon UpdaterX86.exe, chọn Run as adminitrastor nhé
Thân.

akhukaxx
21-02-2014, 08:51 AM
thanks bác.để e thử.xem no ra sao