PDA

View Full Version : Cách tính dame boss NKVS ?

LinhNouvo
24-02-2014, 02:47 PM
Bên Võ Lâm thì pt nào dam nhiều ăn boss, bên Chinh Đồ thì ai dam cuối ăn boss nên đôi khi hên cùi cùi cũng dzớt được con boss ngon. Còn bên nkvs sao thấy đánh lung tung làm sao tính pt nào sẽ ăn boss, dam đầu hay dam nhiều!

CenterVictory
24-02-2014, 05:15 PM
dame cao nhất ăn boss , nhưng chú ý phải giữ đc dame . nếu dame cao nhất nhưng bị ngắt dame ( cả pt bị đánh chết về thành hết ) thì coi nhu mất dame

LinhNouvo
24-02-2014, 05:55 PM
OK cảm ơn bạn nhé!

Này thì 30char

anhtuanjsk
24-02-2014, 07:20 PM
chắc ko phải vậy đâu. hôm trước đi toàn tiềm long đôi mình toàn lăng vân mà vẫn ăn . tui đoán là tính theo dame đầu tiên
đây là suy nghĩ của tui ae thông cảm

LinhNouvo
24-02-2014, 11:07 PM
Bác Anh Tuấn nói cũng có lý, không lẽ qua box góp ý hỏi mod

EmBắnChim
25-02-2014, 08:30 AM
tính theo tổng sát thương gây ra cho boss á . pt hoặc cá nhân nào gây sát thương lớn với boss thì sẽ ăn được , lưu ý pt nào dame boss trước mà bị die hết thì chừa lại 1 mạng nằm chơi ở đó , đợi đồng bọn lên dame tiếp nhé !

Ngũ A Ca
25-02-2014, 08:50 AM
tính theo tổng sát thương gây ra cho boss á . pt hoặc cá nhân nào gây sát thương lớn với boss thì sẽ ăn được , lưu ý pt nào dame boss trước mà bị die hết thì chừa lại 1 mạng nằm chơi ở đó , đợi đồng bọn lên dame tiếp nhé !

ông này nói phù hợp nè. Không phải dame đầu. Hôm trước tui là người phát hiện ra boss trước, tui xúc một mình. Một lúc sau đông người thì pt kia ăn chứ ko phải tui ăn.
=> tính tổng sát thương gây ra trên boss

Dottien1
28-02-2014, 04:42 PM
ông này nói phù hợp nè. Không phải dame đầu. Hôm trước tui là người phát hiện ra boss trước, tui xúc một mình. Một lúc sau đông người thì pt kia ăn chứ ko phải tui ăn.
=> tính tổng sát thương gây ra trên boss

team bạn dame đầu nhưng team bạn phải dame đến khi boss còn dưới 80% thì team bạn sẽ ăn được nếu trên 80% bị team khủng KS thì sẽ mất boss bạn nhé mình test kỹ rồi bạn nhé.

Ngũ A Ca
01-03-2014, 09:02 AM
team bạn dame đầu nhưng team bạn phải dame đến khi boss còn dưới 80% thì team bạn sẽ ăn được nếu trên 80% bị team khủng KS thì sẽ mất boss bạn nhé mình test kỹ rồi bạn nhé.

Team gì đâu, tớ xúc một mình, :sad: