PDA

View Full Version : Nhìn nhận lại các sự kiện trong tháng 2

Lệnh Hồ Xoài
26-02-2014, 10:56 AM
Rãnh quá éo biết làm gì, vào game cắm train ra diễn đàn thấy buồn buồn nên lập TOPIC về sự kiện để các THÁNH vào chém và góp ý để các sự kiện của các tháng tiếp theo hay hơn - Phê hơn - Ngọt hơn và *** đừng có hút máu nữa.

1./ Sự kiện: Túi Quà Ưu Đãi ( K*Tex): 100%
2./ Quà tặng giai nhân.
3./ Tái xuất giang hồ
4./ Rộn ràng quà tặng.

Trong 4 sự kiện trên, mình thấy chỉ sự kiện Rộn Ràng Quà Tặng là có hồn nhất, đáng để tiêu chi phí. Còn các sự kiện còn lại thì...

hãy cùng nhau xây dựng event chất chất tý nào cả nhà ơi. Móa

Lăng Vân
26-02-2014, 11:21 AM
Mình thấy cái Quà Tặng Giai Nhân nó sến bỏ mie....lần sau đừng có làm event như thế nữa :angry:

Clary
26-02-2014, 11:28 AM
1. SK túi quà ưu đãi..... cơ bản thì đúng là có rẻ thật nhưng sự hữu dụng ở các túi quà đó ko lớn vì chỉ rẻ 1 2 món mà phải mua về 1 số món ko cần dùng đến => phế phẩm
Thà bán ra từng món mà ko cần quá rẻ chỉ cần bớt chút xíu còn dễ mua hơn
2. Quà tặng gia nhân..... event vớ vẩn nhất từng thấy của NKVS. Bỏ ra hàng núi tiền mà chỉ thu về đc 1 cái tôn hiệu, 1 cái vòng sáng mà thật tình đâu phải ai cũng có đc 1 cái máy có thể mở full cấu hình để ngắm + 1 cái ngoại trang có tính time. Vì sao ko phải là vô thời hạn. => Event ko có tí cảm xúc thích thú nào
3. Thái xuất giang hồ.... event này quảng bá thì rầm rộ nhưng số vật phẩm hình như ko có giá trị cho lắm, đối với sever mới mở như Lâm Giang thì 3k vàng khóa đúng là có chút giá trị nhưng khi xử dụng ở các sever lâu đời thì 3k vàng khóa nó chả có tí giá trị nào. => chỉ có giá trị khi ở sever mới
4. Rộn ràng quà tặng.. miễn bình luận vì nó chỉ dành cho các sever cũ

AKATSUKI
26-02-2014, 11:39 AM
Mình nghỉ các phần thưởng nó nên tăng thêm đi, cứ như thế hoài chặp chán....
còn cái Quà Tặng Giai Nhân thì.................:brick:

Lạnh Lùng Rin
26-02-2014, 12:03 PM
Mình nghỉ các phần thưởng nó nên tăng thêm đi, cứ như thế hoài chặp chán....
còn cái Quà Tặng Giai Nhân thì.................:brick:

Đồng quan điểm với bạn này...............:brick:

NhiếpHồn
26-02-2014, 01:41 PM
Theo mình thì được cái sự kiện Rộn Ràng Quà Tặng, nếu thêm 1 cái nữa thì cái Tái Xuất Giang Hồ. Còn lại các event trước đây toàn gì gì đâu, ko ra hồn gì cả. Ra event mà ko thu hút được gamer, mặt khác phần thưởng quá cùi. Nên tăng lượng giá trị phần thưởng lên nữa đi.
:angry: Mình xin góp ý ngang đây.

MiuOliu
26-02-2014, 01:43 PM
event nên tương xứng 1 chút với số tiền hoặc thời gian bỏ ra với quà nhận được

nếu tham gia event chỉ được vài món phần thưởng quen thuộc thì nhàm lắm

Hoặc nếu chỉ có các đại gia mới có cơ hội nhận quà thì cũng hơi khó nhai :3

Nói chug event nên có nhiều món đồ ngon 1 chút cho game thủ có hứng tham gia :3

hoặc mang tính hên xui ( như quay thưởng hay may mắn ) chứ đừng để đua top nhận quà hoài. đua soa nổi với các bác top :pudency:

CàRyBơ
26-02-2014, 10:27 PM
cái đó gọi là hút máu chứ event cái gì,mẹ game cùi bắp được cái bố láo,NPH kẹt như chó,đó mà gọi là event,cái tổ sư nhà mày phát hành game như con cặc

1 thằng loser... haizz.......................................

phanngocphi17
27-02-2014, 08:43 AM
cái đó gọi là hút máu chứ event cái gì,mẹ game cùi bắp được cái bố láo,NPH kẹt như chó,đó mà gọi là event,cái tổ sư nhà mày phát hành game như con cặc

game như kẹt mà có thằng vào đây sủa....mày rãnh quá

1. Túi quà ưu đãi: Nhìn chung thì bỏ ra mua cũng được..có thêm cái mặt nạ đeo cũng vui vui
2. Quà tặng giai nhân: sự kiện hơi chuối....chỉ có các bác việt nam ham đẹp mới chơi sự kiện ni thôi
3. Code tái xuất giang hồ nhìn chung cũng đc nhưng code ít khó kiếm...không nhanh chân là hết..từ khi ra sự kiện tới giờ chạy 365 vòng mà chả đc cái nào :sosad:
4. Rộn ràng quà tặng: cũng đc không tệ lắm

trên đây là ý kiến của em..nhìn chung các sự kiện chơi cũng đc nhưng cái tính đặc sắc thì chả có gì đặc sắc lắm...đề nghị BQT làm thêm nhiều sự kiện hay nữa cho anh em chơi ... :sosad::sosad:

Lệnh Hồ Xoài
27-02-2014, 04:15 PM
Mình thấy NPH rất biết lắng nghe mọi ý kiến của game thủ. MÌnh rất thích NPH này, nhưng các sự kiện gần đây nhìn nãn quá. Không biết che ntn để các bác ý chỉnh sửa.

Nếu cần sự sáng tạo sự kiện cộng đồng thì hãy lên tiếng, cộng đồng ủng hộ hết mình mà.

Lăng Vân
27-02-2014, 04:58 PM
uhm, công nhận NPH này làm ăn được, mỗi tội tăng thêm phần thưởng cho mỗi lần ra event đi, event gì tốn tiền mà phần thưởng như muỗi :angry:

HAI
27-02-2014, 05:05 PM
event nên tương xứng 1 chút với số tiền hoặc thời gian bỏ ra với quà nhận được

nếu tham gia event chỉ được vài món phần thưởng quen thuộc thì nhàm lắm

Hoặc nếu chỉ có các đại gia mới có cơ hội nhận quà thì cũng hơi khó nhai :3

Nói chug event nên có nhiều món đồ ngon 1 chút cho game thủ có hứng tham gia :3

hoặc mang tính hên xui ( như quay thưởng hay may mắn ) chứ đừng để đua top nhận quà hoài. đua soa nổi với các bác top :pudency:

Đồng quan điểm với em này.....có người iu chưa em :sexy:

Lệnh Hồ Xoài
04-03-2014, 11:40 AM
Đầu tháng, thấy 1 sự kiện ngon ghê các bác. Phụ bản nào