PDA

View Full Version : nên Điều chỉnh lại Trung tâm an toàn

Nghịch Thiên
27-02-2014, 07:16 AM
Trung tâm an toàn hiện nay chưa phù hợp. Mục đích là để bảo vệ người chơi mà sao sau 3 phút không cần nhập mã cũng tự động mở khóa thì tạo ra cái trung tâm an toàn làm cái gì? Trong khi những acc không càn khóa thì cứ phải chờ 3 phút. Còn nếu ac bị hach thì thằng hách nich ngồi chờ 3 phút là mở được khóa muốn làm gì thì làm.

GoodLove
27-02-2014, 11:45 AM
Chào bạn!
Chỉ có những tài khoản chưa đăng ký tính năng TTAT thì sau 180s hệ thống sẽ tự động mở khóa.
Đối với những tài khoản đã đăng ký TTAT thì khi đăng nhập tài khoản sẽ ở trạng thái an toàn (luôn luôn khóa) cho đến khi bạn nhập pass mở bảo hộ thì nó mới mở nhé.
Thân mến.

Nghịch Thiên
27-02-2014, 07:57 PM
Chào bạn!
Chỉ có những tài khoản chưa đăng ký tính năng TTAT thì sau 180s hệ thống sẽ tự động mở khóa.
Đối với những tài khoản đã đăng ký TTAT thì khi đăng nhập tài khoản sẽ ở trạng thái an toàn (luôn luôn khóa) cho đến khi bạn nhập pass mở bảo hộ thì nó mới mở nhé.
Thân mến.

tài khoản mình đã kích hoạt TTAT và cũng mở khóa nhưng giờ vào không cần mở nó cũng tụ mở luôn. không hiểu vi sao

GoodLove
28-02-2014, 02:55 PM
tài khoản mình đã kích hoạt TTAT và cũng mở khóa nhưng giờ vào không cần mở nó cũng tụ mở luôn. không hiểu vi sao

Chào bạn!
Nếu bạn gặp lỗi về TTAT thì bạn vui lòng vào Trang Hỗ Trợ (http://hotro.duo.vn/gui-yeu-cau) để Gửi Yêu Cầu.
BQT sẽ kiểm tra và khắc phục lỗi này cho bạn nhé.
Chúc ban chơi game vui vẻ!

LangTu0780
28-02-2014, 05:02 PM
Yêu cầu bỏ cái TTAT cho nó rảnh nợ, các chú nên tham khảo cách sử dụng pass của võ lâm, lần nào vào acc đều phải đợi bực cả mình, muốn bỏ thì phải nhắn tin các chú thấy chúng tôi rảnh lắm hay sao mà còn tạo thêm việc, yêu cầu nên chỉnh lại, ai cần an toàn thì đặt pass, ai ko cần thì thôi

shindo
06-03-2014, 03:24 AM
Cái vấn đề ở cái mã an toàn của NPH ấy. ko đc chọn theo số mình dễ nhớ mà cho số đẩu đâu ko nhỡ quên cái là lại phải nt lại ah hix. Mong NPH xem lại cái mã an toàn này đi nhiều lúc ức chế quá :shot:

VuaBanhMy
06-03-2014, 03:58 PM
Cái vấn đề ở cái mã an toàn của NPH ấy. ko đc chọn theo số mình dễ nhớ mà cho số đẩu đâu ko nhỡ quên cái là lại phải nt lại ah hix. Mong NPH xem lại cái mã an toàn này đi nhiều lúc ức chế quá :shot:

Chú trốn qua sv nào rồi :aboom:

shindo
06-03-2014, 08:19 PM
Song Giang với con đĩ Long nè :angry: mà con đĩ Long nó lại chơi lằng nhằng rùi

Thức Oanh
09-03-2014, 06:15 PM
Game gì mà mỗi vấn đề..mỗi hoạt động đều phát sinh lỗi..thử hỏi phát hành game để game thử chơi game hay để game thử lên trang hỗ trợ..NPH không theo sát được tình hình game nên mới xảy sinh tình trạng này..
---
về vấn đề TTAT cũng đang ức chế với nó đây: Từ ngày ra tính năng, vấn sử dụng bình thường, đến 15h chiều này vẫn dùng bình thường..thế mà out nghỉ, giờ vào thì cho "Đi cố định"..mà đã là "Đi cô định" thì là thao tác thoải mái..đằng này lại bị cấm mọi thao tác..phải đợi 1 thời gian mới thao tác được..
---
Nếu là 1 NPH thân thiện và chịu nghe ý kiến người chơi thì Chỉ cần 1, 2 ý kiến người chơi thì NPH đã nắm được vấn đề và tìm cách khắc phục hoặc tạm hoãn tính năng..đằng này lại vẫn duy trì trên "đống rác" lỗi..mỗi lần người chơi góp ý thì lại bảo lên trang hỗ trợ..Game lậu..NPH vô trách nhiệm

JokE
09-03-2014, 07:11 PM
Tôi nghĩ nên bỏ cái của nợ đó di, vào acc phụ 1 tí cũng TTAT, đợi xong mà có nhỡ dis hay out nhầm cái là xong, bực mình éo chịu đc, đề nghị bỏ luôn đi, ngày trước thì ko sao tự nhiên ra cái như l`