PDA

View Full Version : Tẩy chay Bang _Cuồng_ ở sv Biện Kinh Tam Sơn

Tsukasa
28-02-2014, 11:24 AM
Bang này đa số là các thành viên có CL 200 trở lên chuyên đi ds, cướp tiêu và ks Bảo Tàng Đồ của các thành viên trong games. Vì e quá yếu nên chả làm gì đc cái Bang ỷ mạnh hiếp yếu này đề nghị anh em hãy tẩy chay bang này vì hành vì quá ngông cuồng trong games

FastLeader
28-02-2014, 11:07 PM
về luyện thêm đi r lên tiếng vs bọn anh :look_down:

HoàngAn1
01-03-2014, 08:15 AM
Bang này đa số là các thành viên có CL 200 trở lên chuyên đi ds, cướp tiêu và ks Bảo Tàng Đồ của các thành viên trong games. Vì e quá yếu nên chả làm gì đc cái Bang ỷ mạnh hiếp yếu này đề nghị anh em hãy tẩy chay bang này vì hành vì quá ngông cuồng trong games

người ta đặt tên bang cảnh báo rồi mà =)) nói chung game pk thì cướp bóc thế mới vui, không lừa đảo là được. anh em sever tự thấy là tránh bạn lên đây nói thế người ta lại làm căn hơn =))

Ngũ A Ca
01-03-2014, 08:55 AM
:sexy: gặp tụi nó đông quá cứ chạy, cho tụi nó chơi một mình.
Khi nào nó ngủ, cắm máy train thì lên hốt :brick:

Play Gamer
01-03-2014, 09:10 AM
Bọn nó đã đặt tên chúng là Cuồng rồi còn gì? Cuồng có nghĩa là 1 bọn chó điên đó, trách móc làm gì cho mệt

Acoustic
01-03-2014, 02:37 PM
Có lửa mới có khói. Đéo ai rảnh mà đi ks cả ngày thế đâu. Bao nhiêu tuổi rồi mà ăn nói bố láo ăn cắp thế.

gần 1 nửa Bang cắm train cày acc phụ, 2p qua acc chính 1 lần. Hốt đi

Còn mày nữa. Lập cái pic thì cho đúng, mấy lý do này lập pic làm cái lol gì cho nhảm shi.t

MrJond
01-03-2014, 02:57 PM
dam me game la theo duoi dinh cao de dc danh dam , luyen chua toi thi ve luyen them , hoac keu toc ho tro , ko le nguyen bang di ks 1 tieu , 1 2 thang thi 1 toc ko lam gi dc ah, choi ko tim hieu roi len day la lang cho nguoi ta biet minh ga sao

TriệuNhânLong
01-03-2014, 02:59 PM
Vâng thưa các bạn !

đây chính là 1 con chó chắc không xin được vào cuồng rồi nên sủa bới mù mịt nên đây

Katania_S Tam Sơn
01-03-2014, 03:02 PM
Mấy bác cứ nói thế nào chứ,không có lửa sao có khói,với lại game là ks nhau,miễn sao bên Cuồng không có lừa đão như ae bang khác là ok rồi.
Chỉ có mấy con cờ hó ghen ăn tức ở,không ăn được nên hay đi cắn lén lúc train thôi.:haha::haha::haha::haha::haha::haha::haha::h aha::haha::haha::haha:

AG_F
01-03-2014, 03:06 PM
cái top này có thể của thằng chuyên lừa đảo bị bang kích rồi quay lại chửi nè ,đúng là ko biết phải con người ko chỉ vì 100v 200v mà ra như thế .lừa đảo rồi còn nói người ra chơi xấu , thẻ lọai này vừa ăn cướp vừa la làng nè , thêm nữa dám nói mà đéo dám ra mặt
=> đáng làm con người ko nhỉ ???

BoyĂnChơi
01-03-2014, 03:11 PM
vãi lều =]]z mấy con cờ hó GATO rồi đòi tẩy chay à

KPThầnCái
01-03-2014, 03:11 PM
bọn nó train để tự phản đòn hết rồi đừng lên mà dow lv thì khổ thân :sexy:

ĐạiCaCầmĐầu
01-03-2014, 03:27 PM
có 1 sự ngu học khi thằng thớt lập ra cái topic này!còn đỡ hơn là bọn Thánh lừa đảo!

LạyChúaTôi
07-03-2014, 10:49 PM
toàn mấy chú GATO:sogood: về mà luyện thêm đi

sumhuynh
08-03-2014, 10:25 AM
tam sơn bang cuồng mạnh vãi nồi :hungry:

AG_HoàngKool
29-04-2014, 05:36 AM
sao thế bạn >"< GATO bang tớ à , xin lỗi bạn nhé , game thủ mà lên đây khóc lóc thì nghỉ đi sv cũng ko vắng khi có những mem như bạn đâu ^^~ , :haha::haha::haha::haha:
Nick : AG_HoàngKool

Tear Of Kai
29-04-2014, 08:46 AM
Khi nói điều j thì suy nghĩ cho kỹ nhá bạn :vip:

thEml0n
29-04-2014, 10:38 AM
xin loi minh chui ban 1 cau nha,d m ban ngu v l no cam train de tu phan don thi cho ca team len ma dung ks exp,dung sao quai ko vao gan dc cho acc cua no so cLg

Còi Tuấn
15-06-2014, 09:36 PM
mình không hiểu mô tê gì nhưng mình thấy trong chuyện này 2 thứ rất là vô lý.
1: Bang mạnh ỷ đông hiếp yếu, chen lấn các bang khác, o ép thế nó lên tiếng là đúng. những chuyện đơn giản như vận tiêu, đào tàng, đi làm nv. gặp đâu giết đấy như thế là không được, không hợp lý tý nào
2: cũng có thể là thớt cay cú bang này, lập topic để kiếm lại được sự uẩn ức của mình.

Nói tóm lại cả 2 phía đều có 1 số thứ không đúng. Game chơi nhằm giải trí, vui vẻ. Giúp người khác , người khác sẽ giúp lại. Luật nhân quả đã định sẵn rồi.
Mình lấy vd thế này: bình thường bạn chơi game, không có bạn bè bạn có thể đi làm gì được nếu như quá sức của mình, vd như đi bí cảnh, săn boss, 1 mình bạn có thể solo được à,
hoặc hôm nay bạn bỗng nhiên thiếu khoảng 100-200v để mua cái đồ hiếm trên ttđg, bạn bè mình ngủ hết, chỉ có bạn không biết tên tuổi online. bạn mượn người ta được, đấy là sự trợ giúp. hôm sau bạn trả tiền cho người ta, như vậy có phải hỗ trợ nhau mà chơi game k.
còn những cái thể loại mà mượn xong rồi im luôn như kiểu cứt chó trời nắng, thì tốt nhất không nên ngó đến.
Như mình cũng chẳng top tiếc gì sv bên Ngân Giang, ôm code bán cho gần 1 sv. có thằng lừa, có thằng thì uy tín.
Mình bán cứ giao dịch 50 50 hoặc là cứ code trước rồi mình nhận vàng sau, chẳng sao cả. Lừa 1 lần cũng chẳng thèm lấy loa màu chửi ỏm tỏi trên kênh sv. Đối với những thể loại mà óc ngắn, não bé. tốt nhất các bạn không nên chấp. cũng không nên thù hằn làm gì cả.

Tất cả vì niềm vui chơi game các bạn nhé :D

Ngô Kinh
16-06-2014, 11:25 AM
Có bem nhau còn vui chứ sống chan hòa các bang với nhau chán vl :(

sky_aries
21-06-2014, 07:18 PM
Bang cuồng la bang cờ hó nào thế, vào game anh chắp cả bang, tên nhân vật của anh là thiênhạvôđịch nhé các chú cuồng

Lão Thiên
24-06-2014, 04:07 PM
Mấy bạn chửi bậy bạ thj câm cmn mõm chó vào dùm nhé:stick:
Chơi game k hiểu game nó ntn thì ngỷ cmn đi...

tamsukesay
13-05-2015, 12:01 PM
Có AE nào của Cuồng còn chơi nữa k , điểm danh cái :beauty:

vnsupermark
13-05-2015, 02:46 PM
tặng cường luyện game thôi.hehe :D:D

tặng cường luyện game thôi các bác ơi.hihi