PDA

View Full Version : Hiệu quả sử dụng Tu luyện châu

Trangthiendieu
02-03-2014, 06:28 PM
Admin xem lại dùm việc sử dụng tu luyện châu khi train. Thời gian gần đây mình sử dụng Tu luyện châu 30 phút (hoặc nhiều hơn) để train, nhưng hiệu quả x4 chỉ được trên 10 phút và thời gian còn sử dụng của tu luyện châu cũng không đúng.Mình ở sv Linh Giang!

ThiênHạKiêuHùng
02-03-2014, 06:38 PM
Chào bạn !
Về vấn đề của bạn , mình xin giải thích như sau :
Sau khi bạn mở tu luyện châu , tu luyện châu sẽ tích lũy 1 số lượng kinh nghiệm tương ứng với thời gian bạn mở , nên lúc bạn mở tu luyện châu 30' nhưng đã đánh quái và nhận đủ số lượng kinh nghiệm tích lũy trong 30' thì sẽ không còn nhận được kinh nghiệm nữa , nhưng thời gian của tu luyện châu vẫn còn .
Chúc bạn chơi game vui vẻ , Thân !

thanhtrung
02-03-2014, 06:42 PM
Chào bạn !
Sau khi bạn mở tu luyện châu , tu luyện châu sẽ tích lũy 1 số lượng kinh nghiệm tương ứng với thời gian bạn mở , nên lúc bạn mở tu luyện châu 30' nhưng đã đánh quái và nhận đủ số lượng kinh nghiệm tích lũy trong 30' thì sẽ không còn nhận được kinh nghiệm nữa , nhưng thời gian của tu luyện châu vẫn còn .

còn thì làm gì hả ông mod,mở 30ph x4 dùng có hơn 10ph đã hết x4 thì còn 20ph kia vứt đi chứ chả có tách dụng Tu luyện nữa

Trangthiendieu
02-03-2014, 06:51 PM
Chào bạn !

Nhưng mình mở tiếp 30 phút nữa thì vẫn x4, được 10 phút lại hết mà!Thế tu luyện châu dùng làm gì nhỉ?:sad:

thanhtrung
02-03-2014, 06:55 PM
ờ thì cái lượng exp tích lũy trong Tu luyện châu có thể hết thì hết,chứ sao dùng có tý lượng exp đánh quái x4 cũng mất theo là sao,thế thì luyện quái gì nữa
Đề nghị fix lại,Mở Tu luyện châu 30ph,hết gì thi hết chứ kinh nghiệm đánh quái x4 phải đúng sau 30ph mới hết chứ :brick:

NhiếpHồn
05-03-2014, 08:37 AM
mấy cha này ko hiểu vể TLC rồi, cái này ví dụ mở 30p là được 1tr2 exp đi, nhưng mới đánh được khoản 10 hoặc 15p là bạn đã đc 1tr2 exp rồi. Khi đó TLC ko còn hiệu quả nữa :what:

HoàngAn1
06-03-2014, 09:11 AM
mấy cha này ko hiểu vể TLC rồi, cái này ví dụ mở 30p là được 1tr2 exp đi, nhưng mới đánh được khoản 10 hoặc 15p là bạn đã đc 1tr2 exp rồi. Khi đó TLC ko còn hiệu quả nữa :what:

ông thì lại ko hiểu về mấy ông kia nói @@
ý mấy ông ấy là nếu mở TLC 30' thì cả 30' đều phải x4 exp, chứ không phải cố định lượng exp.
PS: về cách sử dụng TLC hiện tại ví dụ: TLC xài 30p đc 1tr2 exp, mới xài 10' đã xong 1tr2 exp, thì ta còn 20p TLC và không đc x exp nữa, sau đó ăn tiếp 30' nữa thì ta đc 50p 1tr2 exp, lúc này có thể đi lung tung ko sợ tốn time x exp rồi :D

LịnhHồiXung
06-03-2014, 09:55 AM
ADmin sao nạp thẻ bị lỗi hoài zậy :what:

HoàngAn1
06-03-2014, 10:09 AM
ADmin sao nạp thẻ bị lỗi hoài zậy :what:
Báo hổ trợ đi bạn @@, báo trên này mod cũng bảo vào trang hỗ trợ thôi