PDA

View Full Version : Lỗi nhân vật ko nhận được LKTH 1 tháng nay

MúpMúp
03-03-2014, 06:52 AM
Mình chơi ở server Biện Kinh - Tuyết Sơn, tên nhân vật là MúpMúp
Trong vòng 1 tháng trở lại đây, sau khi qua mấy lần bảo trì + update thì nhân vật của mình ko nhận được được " linh khí tinh hoa" nữa. Trước đây mình hay bán đồ ko khóa vào TTGD thì sẽ đc LKTH hoặc ép đồ bị rớt cũng được, nhưng giờ thì ko đc nữa. Hwa mình có test thử, mình lấy acc mình bán đồ ko khóa vào TTGD thì ko đc 1 viên LKTH nào, trong khi đó lấy acc khác bán vào TTGD thì đc LKTH. Mong NPH khắc phục sớm lỗi này dùm mình.

GoodLove
03-03-2014, 08:02 AM
Chào bạn!
Bạn vui lòng đăng nhập vào Trang Hỗ Trợ (http://hotro.duo.vn/) điền đầy đủ thông tin và báo về lỗi gặp phải để BQT có thể kiểm tra chính xác hỗ trợ nhanh nhất cho bạn nhé.

CánhHoaTàn
04-03-2014, 02:52 PM
Mong ad giải quyết giùm . Mình nạp thẻ 20k mobi vào lúc 14:30 ngày 04/3/2014 . Nạp lần đầu thì báo máy chủ đang bận, xin thử lại sau . Nạp tiếp vào lần thứ 2 thì thông báo thẻ nạp đã sử dụng . Vào game thì không thấy đĩnh hoặc vàng đâu cả

NhiếpHồn
05-03-2014, 08:23 AM
Mình chơi ở server Biện Kinh - Tuyết Sơn, tên nhân vật là MúpMúp
Trong vòng 1 tháng trở lại đây, sau khi qua mấy lần bảo trì + update thì nhân vật của mình ko nhận được được " linh khí tinh hoa" nữa. Trước đây mình hay bán đồ ko khóa vào TTGD thì sẽ đc LKTH hoặc ép đồ bị rớt cũng được, nhưng giờ thì ko đc nữa. Hwa mình có test thử, mình lấy acc mình bán đồ ko khóa vào TTGD thì ko đc 1 viên LKTH nào, trong khi đó lấy acc khác bán vào TTGD thì đc LKTH. Mong NPH khắc phục sớm lỗi này dùm mình.
Vấn đề này thì liên quan đến hên xui thôi bạn, chứ gữi trang hỗ trợ cũng ko giúp đc gì đâu. Vì mình cũng đã bán rất nhiều đồ ko khóa vào TTGD nhưng ko nhận đc LKTH, trong khi đó chuyển qua acc clone bán thì lại nhận được LKTH :angry: