PDA

View Full Version : Vấn đề nhận thưởng xét cấp sôi nổi tộc, Nhờ Admin giải đáp giùm

ResidentDevil
03-03-2014, 02:34 PM
Theo như mình được biết thì mỗi tuần, các thành viên gia tộc tham gia các hoạt động thì hệ thống sẽ xét điểm sôi nổi của top 20 thành viên trong tộc và qua đó tộc trưởng và tộc phó có thể nhận thưởng sau mỗi tuần một số vàng khóa, vậy sao mình đang là tộc phó mà chẳng bao giờ được nhận vậy, mặc dù tộc mình AE tham gia hoạt động rất sôi nổi :pudency:.Mong Mod có câu trả lời cho mình về vấn đề này. Cảm ơn !!
Nhân vật : TheDevil...
Server : Biện Kinh - Bảo Sơn
Tộc : Jumbo

Lăng Vân
03-03-2014, 03:49 PM
Theo mình biết thì số vàng khóa mà tộc trưởng, tộc phó nhận được mỗi tuần tùy thuộc vào lượng vàng không khóa mà các thành viên trong gia tộc tiêu phí chứ làm gì liên quan tới điểm sôi nổi :tire:

ResidentDevil
03-03-2014, 04:01 PM
Theo mình biết thì số vàng khóa mà tộc trưởng, tộc phó nhận được mỗi tuần tùy thuộc vào lượng vàng không khóa mà các thành viên trong gia tộc tiêu phí chứ làm gì liên quan tới điểm sôi nổi :tire:
Cả 2 mà bạn, bạn mình ở các tộc khác đều đc mà

Lăng Vân
03-03-2014, 04:31 PM
à....điểm sôi nổi đó để tìm ra 20 người cao nhất rồi tính số Vàng không khóa tiêu phí của 20 người đó, ở đây có thể 20 người điểm sôi nổi cao nhất Tộc bạn chẵng dùng Vàng không khóa nên bạn k nhận đc :hungry: