PDA

View Full Version : Cầu khẩn đầu tiên và cũng là cuối cùng đến NPH !

ThiênĐịaxghf
03-03-2014, 09:28 PM
Tôi thay mặt cho tất cả những bạn đang chơi Tiêu Dao trên mọi sv NKVS. Xin nói đôi lời với NPH Trà Phong
Rõ ràng thì ai cũng biết Tiêu Dao là phái quá thọt so với các Phái còn lại.

Nhược điểm thì chính NPH cũng rõ, ko cần phải đến lượt người chơi như tôi nói mới biết.
Tôi xin đi thẳng vấn đề như sau:

Loạt Combo của Tiêu Dao là : Thám Cửu U - Huyền Minh Hấp Tinh - Cửu CHuyển Tiêu Dao
Delay loạt combo này là 10s : 10s là quá dài cho 1 phái đánh cận chiến cơ bản chậm chạp và không hiệu quả như tụi tôi.
Tiêu Dao chỉ dựa vào Combo này để giết đối thủ, tiếc thay càng lên cao thì Combo này càng khó kết thúc được đối phương ( bằng đồ ) .

Nay tôi muốn NPH giảm delay cho loạt Combo 3 skill này là 6s hoặc 7s, chậm hơn Thiên Vương 1 chút.
Như vậy thì tôi nghĩ Tiêu Dao mới có được sự công bằng .

Mong NPH lắng nghe ý kiến này!

GoodLove
05-03-2014, 10:30 PM
Chào bạn!
Cám ơn bạn đã đóng góp ý kiến nhé. BQT sẽ xem xét và có những thay đổi tích cực trong thời gian tới.
Chúc bạn chơi game vui vẻ.

ViNgok
07-03-2014, 09:34 PM
thứ nhất: công nhận Tiêu Dao khả năng giết ng là khó ( trừ khi mục tiêu chủ động đánh tiêu dao), song combo của nó cũng tạm tạm, những tên máu giấy hơn ngán, về cooldown skill thì c vẻ là hợp lý rồi -_- (những ai chơi côn luân như mình sẽ học đc sự kiên nhẫn khá cao) chỉ cần chỉnh lại dmg cko tiêu dao là OK!

nam11
11-03-2014, 08:10 PM
chuẩn đấy vấn đề này tôi củng đang gưởi lên bqt xem xet