PDA

View Full Version : Cảm thấy bức xúc , không công bằng với game thủ

LụcVươngGia
04-03-2014, 09:06 AM
Hôm qua 3/3 tôi đã có gửi 3 yêu cầu lên 4rum , hổ trợ và facebook để kiến nghị báo lỗi cái vụ mục tiêu tuần gia tộc 90 ở sv phú hải trong khi đó chưa mở giới hạng đẳng cấp 90, và chúng tôi đã nhận được thông tin phản hồi từ BQT rằng là 1 câu xin lỗi ??????????? , vì 1 câu xin lỗi của BQT mà chúng tôi và các game thủ khác phải chịu thiệt thòi sao ??? , công bằng ko ??? , trong khi đó các BQT cứ lo mở thêm sever này sever khác ?? , miệng thì luôn nói là sẽ khắc phụ và cuối cùng câu trả lời là bằng cách xin lỗi... tôi nghỉ cái mục tiêu tuần của gia tộc và các bạn khác khi mà bị lỗi như này thì rất là ức chế....??? 1 tuần chúng tôi chỉ có bấy nhiêu đó thôi mà các anh BQT lại không thể nào khắc phụ đc lỗi này sao ?????? , cái này tôi không viết cho riêng tôi , tôi viết cho tất cả các bạn game thủ khi gặp trường hợp như tộc tôi....tôi nghỉ các anh làm việc chỉ biết đến TIỀN game thủ thì không quan tâm tới :) , tôi chỉ viết bấy nhiêu đây thôi...tôi mong rằng các bạn sẽ đồng lòng ý kiến của tôi.... tks

OBITO
04-03-2014, 10:13 PM
Chào Bạn !
Hiện tại BQT đang tiến hành khắc phục làm mục tiêu tuần cho từng Server, khi nào có kết quả sẽ có thông báo sau.
Mong các bạn thông cảm chờ đợi và cho BQT ít thời gian.
Thân !