PDA

View Full Version : Thắc mắc về vấn đề vật phẩm trong game ?

PháThiên
08-03-2014, 08:19 PM
Mình chơi NKVS cũng dc 2 3 tháng rồi, sever Túy Giang. Cũng là lần đầu tiên chơi luôn.
Mình có một thắc mắc là tại sao mỗi lần sever cập nhật vật phẩm mới ( phi phong 3 , 4 )
Thì lại đúng ngay 18h là có người bán đồ đó ròi.

Vd: Hôm nay sever mình mở ff4, vừa đúng 18h là có người đã bán Li Vân Ty 4 (không khóa)???

Vậy mình muốn biết số Li Vân Ty này ở đâu ra ? (Nếu là khóa thì mình biết, là do người ta mua ff4 = điểm cống hiến)
Còn không khóa ? Mọi người ko thể đi tvp để nhận ff4 nhanh như vậy dc.

Nhiều người trong game bảo rằng số LVT4 này do acc của Admin chơi trong game chỉnh ra, bán cho mọi người, nhằm câu vàng ? Có phải như vậy không, cần một sự giải thích.

Clary
08-03-2014, 09:59 PM
Có 1 số trường hợp có thể xảy ra:
1. có người may mắn đã quay được món đồ ko khóa ngay khi nó vừa mở chức năng mới
2. người ta bán vật phẩm khóa vào TTGD và xử dụng cách đặt full giá vàng để mở khóa vật phẩm đó

ĐậuXanhRauMá
09-03-2014, 08:43 AM
1. có người may mắn đã quay được món đồ ko khóa ngay khi nó vừa mở chức năng mới
2. người ta bán vật phẩm khóa vào TTGD và xử dụng cách đặt full giá vàng để mở khóa vật phẩm đó
sẵn tiện cho hỏi luôn là sv khoảng bnhiu ngày thỉ mở ff4 z bạn.mình sv an hải đợi mãi chưa thấy ff4 ra xài cái ff3 mãi cũng chán :haha:

PháThiên
09-03-2014, 10:35 AM

Vậy là số 2 rồi, giờ mới biết là nếu mua full giá vàng sẽ dc vật phẩm không khóa trong ttgd

HoàngAn1
09-03-2014, 01:18 PM
sẵn tiện cho hỏi luôn là sv khoảng bnhiu ngày thỉ mở ff4 z bạn.mình sv an hải đợi mãi chưa thấy ff4 ra xài cái ff3 mãi cũng chán :haha:

An hải ngày 2-4 ra FF4 nha bạn :D ngày thứ 71 của máy chủ :D

ĐậuXanhRauMá
09-03-2014, 03:05 PM
còn gần tháng nữa cày sư môn thoải con gà mái :byebye: