PDA

View Full Version : Chơi và tiêu tiền như thế nào cho hợp lý?

Thiên Hận
11-03-2014, 07:53 AM
Chào mọi người, mình mới gia nhập NKVS nên còn rất nhiều điều ko biết, bỡ ngỡ.

Mình ko phải đại gia nhưng cũng đã đi làm nên có thể nạp chút ít tiền vào game ( mình dự tính nạp khoảng 300k / 1 tháng gì đó ). Và cũng vì đi làm nên thời gian chơi hàng ngày của mình ko nhiều ( 2-3 tiếng vào buổi tối ).

Sau vài ngày chơi ở server mới Song Giang, mình thấy acc của mình khá đuối, level thấp, đồ lởm so với mặt bằng chung.

Vậy mình muốn hỏi là với 2-3 tiếng mỗi ngày, mình nên tham gia hoạt động gì, và tiêu tiền vào những thứ gì. NKVS có nhiều hoạt động, vật phẩm, thực sự mình ko biết phải ưu tiên cái nào trước cái nào sau, ko biết phải làm gì mới là tốt. Mình ko hy vọng về tốp tiếc gì hết, chỉ cần 1 cái acc ko ... quá yếu mà thôi :aboom:

XuanNhi
11-03-2014, 09:03 AM
Chào bạn, với thời gian ấy thì bạn chạy nv 1 lần uy thác 1 lần, trồng cây + chiến trường , tiền thì đừng sài phung phí , duy tri livel lên 90, rồi bung đồ sau

phanngocphi17
11-03-2014, 11:36 AM
Chào mọi người, mình mới gia nhập NKVS nên còn rất nhiều điều ko biết, bỡ ngỡ.

Mình ko phải đại gia nhưng cũng đã đi làm nên có thể nạp chút ít tiền vào game ( mình dự tính nạp khoảng 300k / 1 tháng gì đó ). Và cũng vì đi làm nên thời gian chơi hàng ngày của mình ko nhiều ( 2-3 tiếng vào buổi tối ).

Sau vài ngày chơi ở server mới Song Giang, mình thấy acc của mình khá đuối, level thấp, đồ lởm so với mặt bằng chung.

Vậy mình muốn hỏi là với 2-3 tiếng mỗi ngày, mình nên tham gia hoạt động gì, và tiêu tiền vào những thứ gì. NKVS có nhiều hoạt động, vật phẩm, thực sự mình ko biết phải ưu tiên cái nào trước cái nào sau, ko biết phải làm gì mới là tốt. Mình ko hy vọng về tốp tiếc gì hết, chỉ cần 1 cái acc ko ... quá yếu mà thôi :aboom:

mới level thấp bạn cố gắng cày vàng khóa...còn vàng thì mua vip là chủ yếu...nếu dư thì cố gắng đi buôn bán dùng hoạt lực chế đồ bán

Acoustic
11-03-2014, 06:15 PM
lv thấp thì cày vàng khóa thôi, lên 90 chế đồ dùng, lên 90 vàng rất cần cho việc lót với mua Toái và linh thạch, mình luôn luôn quay thưởng đủ 3 lần BC, TVP + 1 lần cho là 4. Cái này hên xui thôi.