PDA

View Full Version : Sever : Biện Kinh - Tam sơn, bang Cuồng, nổi uất nghẹn khi chơi chung sever

ptungst
13-03-2014, 07:32 AM
bai ko hiệu lực .

shanetran
14-03-2014, 06:52 PM
Ôi cái thể loại độc tôn như thế này chơi chung thêm chán game :))
Do ý thức của game thủ thôi !!

nakanhkhoa
14-03-2014, 09:19 PM
thằng đó mình biết..từng đánh nhau vài lần...nó ỷ mạnh nhiều tiền thôi...lúc đó gặp nó mình chơi thiếu lâm đánh ko lại ...nó to mồm kêu tộc cùi thế là ae nhào lên múc chết máy lần thế là nó hết nói...lâu ko chơi lại ko ngờ h nó trẻ trâu thế

ptungst
17-03-2014, 09:29 AM
hum nọ vận 1 cái tiêu bé nhỏ, mấy bang khác thì né ra cùng nhau sống, vậy mà cả 1 bang cuồng xúm lại cướp, ko biết nó sống mà ko suy nghĩ chắc ae nghĩ game hết :sosad:

ConCo51La
17-03-2014, 03:31 PM
mạnh= có quyền, khóc khóc gì ở đây

ptungst
17-03-2014, 04:50 PM
mạnh= có quyền, khóc khóc gì ở đây
khóc gì nhĩ? chủ yếu tẩy chay bang của mày đó :brick:

ConCo51La
17-03-2014, 04:56 PM
tao ko có bang, tao tộc Phong Thần ok? đánh ko lại khóc khóc, đàn bà vãi.

ptungst
28-03-2014, 06:44 AM
tao ko có bang, tao tộc Phong Thần ok? đánh ko lại khóc khóc, đàn bà vãi.
mà cũng chẳng liên quan gì đến mày nhỉ? :brick:

Beer
28-03-2014, 09:29 AM
Về Sài Chế sẵn : 200 cái THần Hành Thạch .. Ngày nào hết thì chế ngày đó .. Rũ thêm 6 7 AE . Cắm điểm Phù 6 7 Điềm trên TTC . Tiêu Bang đó qua Thì đập .. Ko Lại cũng đập.. :brick:

Langquenpk
28-03-2014, 11:15 AM
tao choi game dikiem sever con 10 nguoi choi con chua nan, sever con 600 nguoi choi ma ren thay on

Shiper Leader
28-03-2014, 02:08 PM
tụi mày về đi, boss này nhường cho bang tao?
Mày ngu vl vậy? nó nói nhường là nhường hả? nếu ăn boss dễ dàng như vậy thì tao cũng đéo nhảy ra đôi co với bọn nó để giành boss rồi

Kỳ Dao Phàm
29-03-2014, 03:13 PM
Trời, nó kêu nhường cái là nhường sao. Chơi game hay ở chỗ không phải đồ ngon, acc vip ăn đc boss mà là đồ ngon, acc vip bị acc cùi ks boss. Nguyên 1 cái sv nó bao hết được sao mà. Vãi mấy pa quá.

ptungst
13-04-2014, 06:37 AM
Về Sài Chế sẵn : 200 cái THần Hành Thạch .. Ngày nào hết thì chế ngày đó .. Rũ thêm 6 7 AE . Cắm điểm Phù 6 7 Điềm trên TTC . Tiêu Bang đó qua Thì đập .. Ko Lại cũng đập.. :brick:

hay rồi :haha: .

Quân Bắp
13-04-2014, 09:07 PM
Bang cuồng với bang chủ là AG_Zoro, đôi lời nói về bang này như sau, ai chơi chung sever điều hiểu, ko GATO
- Ngày nào cũng lên loa chưởi nhau, nợ lương, cướp tiêu, solo, ai trong bang mà lên tiếng >>> kik
- Boss : ỷ mình bang mạnh nên muốn ăn tất cả các loại boss từ 55 - 105, tộc tui yếu nên chỉ dám ăn boss 55, hý hửng vào minh sa sơn thì có 1 thằng ỷ thiên đứng trước cửa nói : tụi mày về đi, boss này nhường cho bang tao? , Uh thì nhường vì còn tận 3 boss mà, qua tinh túc hải cũng có 1 thằng đứng trước cửa nói y chang như vậy, chán nản đánh ko lại tụi tui bỏ ra về, 1 con boss 55 tụi nó chỉ cần bỏ ra 2 - 3 người là ăn hết, boss 85 cũng có, boss 105 cũng ăn. ăn tạp thật
- PK : kiếm được bải traint ngon mà ko cho nó vào pt thì cả pt khỏi ai traint được, hum bửa traint bải đôi tận 4 lửa, pt full vậy mà nó pm mình đòi vào, nói full rồi a ơi? , giờ cho vào ko? ko? đồ sát chết cả tem, mấy ng kia toàn cấm máy nên out mạng hết, còn mình bỏ luôn pt vì lên đó bị đồ sát.
- Lừa gạt : lót tay, bang cuồng bị chưởi nhiều nhất
- Chơi bẩn : vào phó bản hoa hồng xog kik bỏ cho bị mất số lần
Thiết nghĩ game là vui vẻ, vì game có lúc thịnh lúc tàn, 1 khi tàn rồi mấy anh Cuồng sẽ được những gì? hay là được những món đồ ảo?
Nghe bạn nói chuyện biết bạn xàm xàm rồi....
Thứ nhất chẳng bang mạnh nào thèm ăn boss 55 cả...vì sao..vì nó cùng giờ với boss 105 hay 85.Thậm chí map 85 cũng ko thèm ăn khi có 105.
Bạn muốn ăn boss thì đội mạnh nhào vào đánh mà ăn...chứ ai mà rảnh cử ngườii đi canh cửa để nói chuyện với bạn.
Game này là tính tập thể cộng đồng, bang bạn có 1 tập thể yếu kém ko ăn được boss hay làm các việc khác thì bạn phải chịu thôi khóc lóc gì....
Vì sAo các hoạt động trong game đều đẩy mạnh việc pk, thông qua bản đồ kích chiến....đó là bản chất của game này,mạnh được yếu thua... Ko hiểu bạn còn phàn nàn làm gì,hay là bạn gởi thư cho nhà phát hành yêu cầu ko đồ sát,ko kích chiến,ko pk khi đoạt linh quả đi....vậy há.

ptungst
25-04-2014, 10:55 PM
Nghe bạn nói chuyện biết bạn xàm xàm rồi....
Thứ nhất chẳng bang mạnh nào thèm ăn boss 55 cả...vì sao..vì nó cùng giờ với boss 105 hay 85.Thậm chí map 85 cũng ko thèm ăn khi có 105.
Bạn muốn ăn boss thì đội mạnh nhào vào đánh mà ăn...chứ ai mà rảnh cử ngườii đi canh cửa để nói chuyện với bạn.
Game này là tính tập thể cộng đồng, bang bạn có 1 tập thể yếu kém ko ăn được boss hay làm các việc khác thì bạn phải chịu thôi khóc lóc gì....
Vì sAo các hoạt động trong game đều đẩy mạnh việc pk, thông qua bản đồ kích chiến....đó là bản chất của game này,mạnh được yếu thua... Ko hiểu bạn còn phàn nàn làm gì,hay là bạn gởi thư cho nhà phát hành yêu cầu ko đồ sát,ko kích chiến,ko pk khi đoạt linh quả đi....vậy há.
bài này lâu lắm uj bạn ơi :angry:

BùiKiên_Thiên Sơn
05-05-2014, 10:48 AM
Khi bạn khỏe bạn có tiếng nói
Khi bạn yếu chả ai nghe bạn
Tối nhớ cái hồi tôi mới chơi chúng nó ỷ thiên chí tôn hết lượt còn tôi tiềm long. cấp thì thấp đi đâu chả ai pt cứ lủi thủi 1m làm nhiệm vụ + hoạt động.
Giờ khỏe lên đi đâu 1 mình cũng được không vừa mắt là bật pk thế thôi chả phải xoắn với chúng nó làm gì cho mệt thi thoảng chửi nhau trên kênh thế giới cho vui thế là hết 1 ngày onl :byebye:

Bạch Phong Vân
05-05-2014, 08:34 PM
Cũng còn may cho cái server mình. cũng có 1 bang bị chửi suốt nhưng vì ham giết người thôi :sosad:
chứ vụ giành boss là k hề có :byebye: