PDA

View Full Version : Tích Lũy Nạp Thẻ

StrikeBack
14-03-2014, 11:13 AM
Chào AD !
Mình muốn hỏi về sự kiện Tích Lũy Nạp Thẻ vừa mới ra, mình không hiểu cái tích lũy này đc tính từ ngày nào? nếu tính từ khi bắt đầu sự kiện là 14/3 đến 20/3 thì mình nói thật là thực sự là hút máu vô cùng, khác gì game này chỉ dành cho những người có tiền chơi, đâu còn gọi là tích lũy nạp thẻ . ai muốn nhận mốc 2tr - 5tr thì nội trong 7 ngày là phải nạp đủ :angry:. Nói thật đã chơi game thì tất nhiên phần nạp thẻ không thể thiếu ... sau sự kiện tích lũy nạp thẻ lần trước rơi vào cuối tháng 1 thì tính từ đầu tháng 2 đến giờ mình đã nạp vào tầm 7tr ... mong ngóng sự kiện tích lũy nạp thẻ ra để đc nhận 1 chút phần quà nào đó ... nhưng đến khi sự kiện ra thì lại là số 0 tròn trĩnh và với 7 ngày để nhận đc mốc cao nhất là 5tr ... :angry:
Mong AD và BQT xem lại sự kiện này !
Cám ơn AD đã dành time đọc bài viết này.

OBITO
14-03-2014, 11:57 AM
Chào Bạn !
BQT cám ơn bạn đã đóng góp ý kiến, BQT sẽ ghi nhận và có hướng thay đổi tích cực trong tương lai.
Chúc bạn chơi game vui vẻ.

Dương Phụng Vũ
14-03-2014, 12:59 PM
Mình có thắc mắc về vấn đề này, thời gian có 7 ngày mà với sever mới mình đang chơi thì nạp trong 30 ngày rồi, nhưng giờ có 1 tuần mà nạp nhiều như vậy thì rất ít người đạt được. Hy vọng NPH lắng nghe chứ ko để diễn đàn chỉ là nơi nên viết bài rồi chìm ngỉm

AngelaVit
14-03-2014, 03:58 PM
đọc event trước cập nhật hi vọng biết bao, đến khi vào game thất vọng trong 1 tuần mà nạp vậy chắc chỉ có đại gia thừa xiền :sosad:

ĐạiThíchKhách
14-03-2014, 04:51 PM
Cùng ý kiến với chủ topic, ad có thể kiểm tra tài khoản tôi tính từ đợt tích lũy trước tới giờ nạp cũng ~ 8tr rồi, giờ ra event tích lũy này lại ko tính thì thấy thiệt thòi qua, mong bqt xem lại.

NKoĐiVềĐâuo
14-03-2014, 10:52 PM
Mình đồng ý các bạn về cái even này, đã vip thì giá trị cái even này chả đáng là bao, nhưng ae it tiền tâm huyết cũng nạp vào tương đối nhưng chơi trong 7 ngày cái even nay thì thực sự không với tới được, nhà game cần xem xét lại và sửa lại cái even này, để cho đại đa số gamer tham gia được, chứ không thì chỉ có hotboy với hotgirl của game tự sướng với nhà game thôi, ae it tiền chỉ đứng dòm cho vui. Cái này nếu không thây đổi mình xin có ý kiến thế này: sửa tên even lại là "even đại gia" chứ tích lũy nạp thẻ gì...Mong sớm có sự thay đổi..thanhks!!!!