PDA

View Full Version : Lỗi về ngày trong bảng sự kiện game

BachXaTy
17-03-2014, 02:55 PM
Mấy hôm nay bảng sự kiện của em cứ chạy trể 1 ngày em chẳng biết đường mà lần để làm nhiệm vụ nữa, rùi danh sách sự kiện có cái em chỉ đi 1 lần mà nó để full rùi... hôm nay là thứ 2 mà của em nó vẫn báo là chủ nhật, tới sự kiện hành cước thương nhân thì nó không hiện em chẳng biết NPC ở đâu nửa Mong ad xem fix lỗi cho đúng ngày giùm em.
ID: ngocmy_ct
máy chủ: tương dương
sv: song giang

OBITO
18-03-2014, 12:02 PM
Mấy hôm nay bảng sự kiện của em cứ chạy trể 1 ngày em chẳng biết đường mà lần để làm nhiệm vụ nữa, rùi danh sách sự kiện có cái em chỉ đi 1 lần mà nó để full rùi... hôm nay là thứ 2 mà của em nó vẫn báo là chủ nhật, tới sự kiện hành cước thương nhân thì nó không hiện em chẳng biết NPC ở đâu nửa Mong ad xem fix lỗi cho đúng ngày giùm em.
ID: ngocmy_ct
máy chủ: tương dương
sv: song giang

Chào Bạn !
Bạn chỉnh lại thời gian Zone trên máy tình về múi giờ UTC +7, sau đó thoát hết Client rồi vào lại sẽ đồng bộ lại thời gian ngoài và thời gian ingame nhé.
Thân !

bily001ct
18-03-2014, 05:03 PM
loi dang nhap rui ad oi.nich dung mk dung ma ko vao dc.giup minh lay lai nich cai ad

OBITO
19-03-2014, 01:22 PM
loi dang nhap rui ad oi.nich dung mk dung ma ko vao dc.giup minh lay lai nich cai ad

Chào Bạn !
Trường hợp này bạn vui lòng gửi lên Trang Hỗ Trợ (http://hotro.duo.vn/) để BQT kiểm tra nhé.
Thân !