PDA

View Full Version : làm sao để lot tay? và nhận đc tiền từ lot tay

nGVaNaNH
20-03-2014, 10:11 PM
mình k hiểu làm cách nào nhận đc tiền lot tay :(

YoungUk
21-03-2014, 05:02 PM
mình k hiểu làm cách nào nhận đc tiền lot tay :(
Tức là khi bạn đặt giá vàng trên Trung Tâm Giao Dịch, bạn cộng thêm vàng không khóa khi mua, cái ô bên cạnh bạn nhìn vào có thể thấy (vàng không khóa + vàng khóa) (ví dụ: 35 + 2000), tức là bạn có 35v vàng không khóa lót tay , tổng bạn nhận được là 2035 vàng khóa khi bán vật phẩm đấy (35v không khóa ấy chính là tiền lót tay mà người ta trả cho bạn)

Bạo Cúc Ma Tôn
22-03-2014, 08:24 AM
Tức là khi bạn đặt giá vàng trên Trung Tâm Giao Dịch, bạn cộng thêm vàng không khóa khi mua, cái ô bên cạnh bạn nhìn vào có thể thấy (vàng không khóa + vàng khóa) (ví dụ: 35 + 2000), tức là bạn có 35v vàng không khóa lót tay , tổng bạn nhận được là 2035 vàng khóa khi bán vật phẩm đấy (35v không khóa ấy chính là tiền lót tay mà người ta trả cho bạn)

Ủa mình tưởng bán đồ lên TTGD thì nhận vk,nó đặt mình cũng đâu đc vàng,vàng nó phải đưa mình trước chứ.

YoungUk
24-03-2014, 07:47 AM
Ủa mình tưởng bán đồ lên TTGD thì nhận vk,nó đặt mình cũng đâu đc vàng,vàng nó phải đưa mình trước chứ.
Bán lên thì nhận vàng khóa đấy chứ, nó đặt mình được vàng khóa chứ, tức là khi mình bán lên, thằng nào đặt giá cao nhất sẽ nhận được vật phẩm, còn mình sẽ nhận được số tiền nó đặt. còn nếu bạn muốn nhận vàng không khóa nữa thì bạn thương lượng với người mùa hoặc bán, nhưng mà đa số là sẽ như mình nói...