PDA

View Full Version : Ai vào giúp em vấn đề này với :(

Môn Khánh
21-03-2014, 09:12 AM
Tại sao e vào gia tộc mà đi đào tàng bảo đồ lại không có điểm Cống hiến cá nhân vậy, trong khi đó mấy acc của bạn em thì mỗi lần đào tàng bảo đồ lại có điểm cống hiến , lúc thì 400 điểm, 600, có khi lại 1k điểm nữa. Anh chị nào biết vấn đề này xin chỉ giáo em.... cảm ơn

YoungUk
21-03-2014, 02:13 PM
Tại sao e vào gia tộc mà đi đào tàng bảo đồ lại không có điểm Cống hiến cá nhân vậy, trong khi đó mấy acc của bạn em thì mỗi lần đào tàng bảo đồ lại có điểm cống hiến , lúc thì 400 điểm, 600, có khi lại 1k điểm nữa. Anh chị nào biết vấn đề này xin chỉ giáo em.... cảm ơn
Phải tùy vào gia tộc của bạn tuần hiện thời có Nhiệm Vụ Đào Bảo Đồ không nhé, NV khác thì ĐBĐ không tính....

Môn Khánh
22-03-2014, 08:41 AM
Phải tùy vào gia tộc của bạn tuần hiện thời có Nhiệm Vụ Đào Bảo Đồ không nhé, NV khác thì ĐBĐ không tính....

Bạn ơi, vậy làm sao để biết Tộc mình hiện thời có nhiệm vụ đào bảo đồ hay không. xem chổ nào để biết được vậy bạn

ĐậuXanhRauMá
22-03-2014, 09:26 AM
bấm F6 giao diện gia tộc ở phần tin tức nhìn thẳng xuống sẽ có cái phần mục tiêu tuần. cứ hoàn thành cái đó thật nhiều thì sẽ dc rất nhiều cống hiến gt nhé bạn.như độ hoàn thành cấp 1 là 200 cấp 2 400 cấp 3 600.....Nếu hoàn thành đủ 500 điểm mục tiêu trong tuần thì đến quản lý gia tộc bấm chọn mục tiêu tuần gia tộc sẽ dc nhận thưởng :byebye:

Tiểu Sắc Lang
22-03-2014, 09:49 AM
Admin oi, sao minh nap the vao ma , ko dc dinh vay

OBITO
22-03-2014, 11:13 AM
Admin oi, sao minh nap the vao ma , ko dc dinh vay

Chào Bạn !
Các vấn đề về Thẻ Nạp bạn vào Trang Hỗ Trợ (http://hotro.duo.vn/) gửi yêu cầu kèm số Serial và Mã để BQT kiểm tra nhé.
Thân !