PDA

View Full Version : [Thảo luận] Sát nhập server Trường Hải và Hoàng Hải

Ngạo
28-03-2014, 01:08 PM
Hoàng Hải và Trường Hải hiện nay đang rơi vào tình trạng rất vắng vẻ. Hiện nay có nhiều ý kiến về việc NPH nên sát nhập 02 máy chủ này lại với nhau để đông vui hơn.
Mình lập topic này để các bạn cùng đưa ra ý kiến gửi NPH xem xét.
Các bạn ở Trường hải và Hoàng hải vote để NPH sát nhập nhé :brick:

Này Thì Hiểu
28-03-2014, 01:11 PM
không sát nhập thì chỉ có die sv

phanngocphi17
28-03-2014, 01:13 PM
1 vote cho ý kiến này....bên nào vắng cho sát nhập luôn adddddd ơi

YoungUk
28-03-2014, 01:14 PM
mình thấy sát nhập là đúng rồi đấy, tạo thêm hưng phấn cho người chơi vì có nhiều bạn mới... :D

MiuOliu
28-03-2014, 01:17 PM
vắng thì nhập vô thôi...................... :3

nguyenvanthan1412
28-03-2014, 01:17 PM
Sát nhập đi add ơi,chứ sever hiện tại thấy chán lắm.

Son Zuby
28-03-2014, 01:19 PM
túy giang cũng vắng teo ôi
này thì 30 ký tự

Hàn Bất
28-03-2014, 01:35 PM
Sát nhập đeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee

Shiper Leader
28-03-2014, 02:02 PM
cuối cùng thì nph cũng lắng nghe ý kiến của member

Trắc Kiền
28-03-2014, 02:07 PM
Sát nhập là đúng rồi! Chơiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii

Nỏ_Thánh
28-03-2014, 02:12 PM
hehe sắp có thêm kèo đánh nhau ...vui vui..
nhập nhanh nào các chú

Long QB
28-03-2014, 02:28 PM
Theo như tôi thấy Ad mở sver quá nhìu nên các men càng ngày vào sver mới .nên thế các sver củ mới ít người
bên Ad hạn chế mơ sver la ok 1 thang hoac 2 tháng mở 1 lan cũng dc chu mở ra nhiu qua

:shot:
Hoàng Hải và Trường Hải hiện nay đang rơi vào tình trạng rất vắng vẻ. Hiện nay có nhiều ý kiến về việc NPH nên sát nhập 02 máy chủ này lại với nhau để đông vui hơn.

tôi cảm thấy ad mở sver it lại vì ra sver mới nhìu qua

sver cang ngày ít ng nên ad hạn chế mỡ sver di

NgọcLinh
28-03-2014, 03:00 PM
Mình là Ngọc Lynh, top 2 ser Trường Hải. Trường Hải giờ xem như đã chết. Sáng onl, mỗi bang tần 10 đến 11 người, AVK chỉ có mỗi pt mình và pt đối địch. Xi vu 10h cũng chỉ 1 pt. Giiống game off quá.

2 chức năng hay nhất là chiến trường và TTL cũng không còn thú vị. TTL lúc 5 h, kể từ ngày hết TTL 3 người, ngày nào cũng bị hủy do không đủ người. Chiến trường thì chỉ được 1 trận 1h xem như là đông. Còn bình thương tầm 14 đến 16 người mỗi bên.

Không còn động lực để lên đồ, đồ rao kh ai mua. Mong nhà phát hành xem xét kai5, Gọp ser nhanh nhất có thể để anh em còn có độg lực để mà chơi game

CHân thành cảm ơn.

KhánhChàm
28-03-2014, 03:16 PM
Sát nhập server Trường Hải và Hoàng Hải Là đúng quy trình rồi đấy admin

Trà Dạo
28-03-2014, 03:45 PM
CÒn gì nữa mà không sát nhập anh em nghỉ cmn nó hết bây giờ rồi

Strongerman
28-03-2014, 03:45 PM
đã đến lúc về với nhau rồi đó hải ak :))

lelelelele
28-03-2014, 04:04 PM
Mình có acc Bố Mày Xiên sever DC- Trường Hải.. đề nghị game có hướng sát nhập vào sớm cho anh em.. không nghỉ hết r. nản quá :sosad:

Shiper Leader
28-03-2014, 04:10 PM
gộp 2 sv thấy còn chưa đủ đó, ít nhất cũng phải gộp 3, 4 sv lại thì may ra mới ngon lành cành đào.
ko những chỉ 2 sv này ko thôi. còn 1 vài sv đg trong tình trạng die nửa kìa ad

NhiếpHồn
28-03-2014, 04:51 PM
Theo mình thì sát nhập đi, và có sự kiện gì gì cho nó nổi bật tí xíu nữa là ok :v

aSủn
28-03-2014, 05:14 PM
Sát con mẹ nhập đi Ad ơiii.. vắng qá trời.. hnày 4h mà không đủ người CT nữa
-- TrườngHải --

ĐNHH HòaThiếuGia
28-03-2014, 05:34 PM
TTT bh nó bán 70v là hiểu sv nó nát bét lèn lẹt ra rồi :tire:

ThietLang
28-03-2014, 06:46 PM
the con sv Linh Giang thi sao ha admin

JasonMars
29-03-2014, 01:06 AM
Thiên Sơn, Thái Sơn, Linh Giang cái nào cũng chết..... mà ko có bất kỳ hành động nào ngoài việc ghi nhận và ghị nhận. Chắc tính ôm tiền bỏ trốn hay sao ấy :mad:

là anh đây baby
29-03-2014, 02:06 AM
Long giang với Tuyết sơn ra cùng lúc sát nhập luôn đi admin để nó chết đến bao giờ nữa dây :what:

SAJ Optimus
29-03-2014, 11:37 AM
hiện nay sever nào đông vậy ad. mìh mún chơi thử nhưng vào sợ sever vắng rồi chán nên ad cho ý kiến nhanh nha :D

Shiper Leader
29-03-2014, 11:49 AM
hiện nay sever nào đông vậy ad. mìh mún chơi thử nhưng vào sợ sever vắng rồi chán nên ad cho ý kiến nhanh nha :D

Sv Biện Kinh - Lạc Sơn nhé. Máy chủ mở đc 7 ngày rồi

Kỳ Dao Phàm
29-03-2014, 03:06 PM
Lạc Sơn đông nghẹt không có quái để đánh kìa.

YoungUk
29-03-2014, 07:39 PM
Sát nhập đi ad ơi............................................... ....

PhiLongTạiThiên
29-03-2014, 10:05 PM
nhập vào cho đông để chơi lại ad ơi..........

NhấtKiếm_
30-03-2014, 12:00 PM
Add oi còn Dương Châu - Nam giang thì như thế nào gần ra boss 125 rồi

_NgoaLong
31-03-2014, 08:45 AM
đi TTL may lắm thì đủ người đi hài vãi, kêu gào khản cổ log hết cả các loại clon vào mày ra đủ

Truong văn ngọc
31-03-2014, 10:24 AM
Minh có Ý kiên thế này . Admin nên gộp sever vắng và mở ít sever thôi.. Có cái chức năng truyền công là làm cho ae cảm giác ko bị kém về lever . sích lại gần nhau .... dẫn đến mọi người chú tâm vào 1 sever để đầu tư . Nhìn các game khác mà xem ra nhanh thì nhanh chết yểu... game mới ra có vài tháng mà sever đã vắng teo thì ai dám đổ tiền vào ... Kiếm thế có đại gia đổ vào cả tỷ bạc. tại sao người ta nạp nhiều vậy ??? là tin tưởng vào nhà phát hành . . . NPH muốn kiếm được nên nghĩ cho gamer nhiều hơn .. game gì mà ra được vài tháng đã vắng teo .......hazzzzzz.. Chắc mình nên cân nhắc lại cào card . và anh em nào có ý định cào card cũng nên xem lại .....

Game online bây giờ thì nhiều ... Có quá nhiều lựa chọn cho ae game thủ ..
Đến giờ boss mà có 1 pt ăn boss thì ko bằng game private.....
Mở sever mới ra toàn thấy ae sever cũ sang ... nếu như vậy thì thay việc mở sever mới = đầu tư thật mạnh về chất lượng sever thế có tốt hơn ko

Này Thì Hiểu
31-03-2014, 12:40 PM
Việc chúng mày khóc cứ khóc...tao đếch sát nhập đấy. Sang SV mới mà chơi cho đông người. Nạp tiền lại từ đầu cho tao,,há há..

Shiper Leader
31-03-2014, 02:23 PM
Mở sever mới ra toàn thấy ae sever cũ sang ... nếu như vậy thì thay việc mở sever mới = đầu tư thật mạnh về chất lượng sever thế có tốt hơn ko

Nói thật ko phải xúc phạm NPh chứ mục đích mở nhiều sv mới là để ăn tiền nạp thẻ lần đầu, 50k 100k 200k 500k 1tr....

Việc chúng mày khóc cứ khóc...tao đếch sát nhập đấy. Sang SV mới mà chơi cho đông người. Nạp tiền lại từ đầu cho tao,,há há..

Thằng trẩu như mày có chơi sv củ éo đâu mà la lối. Hay mới biết chơi và đang chơi ở Biện Kinh - Kim Sơn nên phách lối?

tct1108
31-03-2014, 03:49 PM
SV Hoàng Hải vẫn khá đông đúc. Vẫn còn ít nhất là 5 bang hội hoạt động: Ngạo, Phục Hưng, Huynh Đệ, Phá Thiên, Truy Mệnh. Ước lượng số người chơi tầm 500-600 người (chỉ tính số người chơi)

Về TTL, CT thì vẫn tạm được (CT thì trung bình 30-40 người/bên), TTL không phải gào thét :D

Săn boss thì vẫn đông nghịt, đánh nhau tóe loe. Nói chung là vẫn ổn.

TTT vẫn tầm 360v/viên; Mũ + tay hiếm tầm 6k; Nhẫn hiếm + liên hiếm 100 tầm 1v-1v2

Đồ đạc vẫn ks nhau ầm ầm. Dân buôn bán vàng vẫn làm ăn được

Trên đây là 1 số thông tin về sv Hoàng Hải.

Thân

Zeker
01-04-2014, 05:07 AM
SV Hoàng Hải vẫn khá đông đúc. Vẫn còn ít nhất là 5 bang hội hoạt động: Ngạo, Phục Hưng, Huynh Đệ, Phá Thiên, Truy Mệnh. Ước lượng số người chơi tầm 500-600 người (chỉ tính số người chơi)

Về TTL, CT thì vẫn tạm được (CT thì trung bình 30-40 người/bên), TTL không phải gào thét :D

Săn boss thì vẫn đông nghịt, đánh nhau tóe loe. Nói chung là vẫn ổn.

TTT vẫn tầm 360v/viên; Mũ + tay hiếm tầm 6k; Nhẫn hiếm + liên hiếm 100 tầm 1v-1v2

Đồ đạc vẫn ks nhau ầm ầm. Dân buôn bán vàng vẫn làm ăn được

Trên đây là 1 số thông tin về sv Hoàng Hải.

Thân
Đồng ý với bạn luôn. Hoàng Hải vẫn khá đông nếu k muốn nói là rất đông.
3 bang mạnh Phục Hưng , Ngạo , Huynh Đệ đánh nhau ầm ầm.2 bang khá là Phá Thiên Và Truy Mệnh thì âm thầm xây dựng lực lượng lâu lâu làm quả ks boss thần thánh.
Đồ đạc bán vẫn rất khá và ng mua ng bán vẫn sôi động.

CT hay TTL thì k lo vắng ng.CT thì 2 trận TKQ 16h với 22h40 theo mình thấy thì lúc nào cũng tầm 50ng mỗi bên là ít.Cá biệt có trận hôm chủ nhật vừa rồi, trận lúc 22h40 có đến 75ng mỗi bên.TTL thì ko cần lo luôn đủ ng dù đó có là acc chính hay acc clone.
Đấu phái thì vẫn đông đúc nhưng hơi buồn cho Côn Lôn và Tiêu Dao.Côn Lôn thì 3-4 tuần mới thiếu ng 1 lần.Còn TD thì quả thật là rất buồn khi gần 2 tháng nay rồi chưa bao h thấy đc TNV.

Nói chung nếu gộp server cũng tốt cho nhìu ae thêm biết vs nhau.Rồi 1 số bang mạnh từ server kia qua làm giờ boss thêm sôi động.Thật chứ vào game đến giờ săn boss chủ yếu là tụ tập ae đi pk hò hét chứ thật ra ăn đc boss hay k cũng k quá quan trọng.Dù j nó cũng vẫn là game nên vui là chính.

ƯngHy
01-04-2014, 09:40 AM

Hoàng Hải thế nào tôi ko biết nhưng sv DC Trường Hải chỉ còn tốp chơi với nhau chắc đc khoảng 50 mỗi người 4 5 acc kéo nhau đi thôi gì đâu acc tốp ban 500k ko ai mua đành fa' ngọc ra bán lấy V xong bán V lấy tiền hoặc lấy thẻ dt bao giờ giao bán acc cả tháng ko 1 người hỏi thăm :sosad: rồi những acc tốp ko bán đc nản vứt ko ở đấy nhiều vô số ko biết mình chơi đợi gộp sv mà càng đợi càng ko thấy đâu :sosad: CT TTL ko đủ người để đánh mà cống hiến gia tộc la CT TTL thi lsao hoàn thành đc con chuyên HD của ae nữa chẳng ai muốn đi HD vì đồ boss cũng ko bán đc.........Mong NPH xem xét giải quyết càng nhanh càng tốt nhé Tks !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

BôngXinh
01-04-2014, 10:27 AM
Không có phản ứng gì từ NPH về việc sát nhập các sever cũ
Chỉ có mở sever mới, hút máu xong rồi lại để đó thôi

_NgoaLong
01-04-2014, 10:49 AM
Hoàng Hải thế nào tôi ko biết nhưng sv DC Trường Hải chỉ còn tốp chơi với nhau chắc đc khoảng 50 mỗi người 4 5 acc kéo nhau đi thôi gì đâu acc tốp ban 500k ko ai mua đành fa' ngọc ra bán lấy V xong bán V lấy tiền hoặc lấy thẻ dt bao giờ giao bán acc cả tháng ko 1 người hỏi thăm :sosad: rồi những acc tốp ko bán đc nản vứt ko ở đấy nhiều vô số ko biết mình chơi đợi gộp sv mà càng đợi càng ko thấy đâu :sosad: CT TTL ko đủ người để đánh mà cống hiến gia tộc la CT TTL thi lsao hoàn thành đc con chuyên HD của ae nữa chẳng ai muốn đi HD vì đồ boss cũng ko bán đc.........Mong NPH xem xét giải quyết càng nhanh càng tốt nhé Tks !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Đúng là chỉ người trong cuộc mới hiểu được, dạo này sao chả thấy chú on gì hết vậy

Tam Kỳ
02-04-2014, 11:05 AM
Sever Trường Hải sắp sửa ko còn 1 ai chơi nữa rồi, Chiến trường thì đi được đúng trận 13h, còn đâu là nghỉ hết vì không có người đi, giờ tính chuẩn chắc còn 50 người chơi là nhiều nhất... NPH nhanh nhanh mà gộp 3 hoặc 4 sever lại với nhau đi.