PDA

View Full Version : Hỏi cách đổi từ VKK sang VK

HandsomeHey
02-04-2014, 09:44 AM
Cho em hỏi làm cách nào đẻ đổi từ vàng không khóa -> vàng khóa đc lãi nhất
- Ngoài cách mua LKTH ra nha

Chẳng là , em nhiều vàng không khóa nhưng lại thiếu vàng khóa để đập đồ , dù vẫn biết là dùng vkk lên đồ hiếm tốt hơn nhưng em lại thích lên Khiên hơn:aboom:

CàRyBơ
02-04-2014, 05:26 PM
https://www.facebook.com/linh.truong.5036
pm sẽ đc giải đáp tất cả thắc mắc của bạn nếu rảnh......

HoàngAn1
02-04-2014, 09:45 PM
Cho em hỏi làm cách nào đẻ đổi từ vàng không khóa -> vàng khóa đc lãi nhất
- Ngoài cách mua LKTH ra nha

Chẳng là , em nhiều vàng không khóa nhưng lại thiếu vàng khóa để đập đồ , dù vẫn biết là dùng vkk lên đồ hiếm tốt hơn nhưng em lại thích lên Khiên hơn:aboom:

hiện sever mở đến giai đoạn nào rồi cậu ?? nếu sever mới thì cao nhất thì chỉ quy đc ra tỉ lệ 1-5 1-6 là cùng, lâu lâu hên thì có mấy ng` bán rẻ đồ kk thì mua phi vào tỉ lệ cao hơn.

NKoĐiVềĐâuo
03-04-2014, 01:47 AM
bạn vào bang vip săn boss ra đồ hiếm(vũ khí) đấu giá trong bang nếu nhanh tay và hên thi bạn có thể đôi ra được 1 thành 10 hoặc 13. :haha:

HandsomeHey
03-04-2014, 01:04 PM
sv mình mở đc 30 ngày rồi , hn là ngày up lên 9x (sv Song Giang ), mình không hiểu cách mua đồ không khóa rồi phi lấy tỉ lệ 1:10 hay 1:13 lắm.

HoàngAn1
03-04-2014, 05:57 PM
sv mình mở đc 30 ngày rồi , hn là ngày up lên 9x (sv Song Giang ), mình không hiểu cách mua đồ không khóa rồi phi lấy tỉ lệ 1:10 hay 1:13 lắm.

là 100v kk = 1000v khóa or 100v kk = 1300v khóa, bạn tính ví dụ như: món đồ không khóa Lam Thủy Tinh giá 60v kk/viên, phi vào shop là 469 vàng khóa , lấy 469/60v thế thì ~ = tỉ lệ 1:7,8, Bạn cứ tính sao cho nó thế là được, bình thường mọi ng` cứ lấy tỉ lệ 1:5 làm móc để kiếm đồ, bạn cứ tính toán sao cho tỉ lệ cao cao thì mua mà phi vào.

NKoĐiVềĐâuo
04-04-2014, 08:33 AM
tỉ lệ 1:5 thì làm ăn gì trời phí tiền bạn ạ, vàng không khóa dù sao đi nữa nó cũng là tiền thật, vàng khóa là ảo nên tính toán giá trị cao nhất mình thi it nhất là 1:10 mới đổi không thì không đổi với lại kiếm vàng khóa cũng tương đối dễ nên không đến nỗi gì đâu...Như ở trên mình nói là vào bang mạnh mua lại vũ khí đấu giá bang hội do ae săn boss có được mà bán lại. nếu giá it' hơn 1:10 thì đừng mua phí. Với lại nếu server mới mở có lẻ tỉ lệ hơi thấp cứ đê giành vàng đi chừng 2 tháng nó sẻ giảm gí rồi mua vd: sever đang xài vk 8x thì vk 6x sẻ rẻ bèo vì không ai xài lúc này là lúc bắt đầu bỏ vàng không khóa mua vk 6x bán lại đổi cứ như vậy mà đổi thì sẻ được giá hơn. Cứ tâm lý là vàng thì thật và giá trị vàng khóa thi ảo nên...không phí phạm..còn nếu muốn kiếm 1 ngay khoảng 2 vạn vàng khóa thì tạo chừng 6 acc con làm nv lấy hoạt động mở quả hoạt động lấy tan bảo đồ cái nay chắc chắn ra nhiều :D đào bảo nếu máy yếu chỉ log được 3 acc thì đào 3 cũng được tiền bán thủy tinh cũng rất khá. bạn nào có nhu cầu log them nhiều acc hơn 3 acc quy định thì tim hiểu trên diễn đàng(có 2 cách mình biết đó là: cách 1: tao 2 user 1 user bạn log 3 acc cho theo sau 1 acc phu nao đấy rôi đào từng acc cách này hơi mệt vì phải phải chuyển user trên máy tính. còn Cách 2: bạn tạo win ảo chạy cùng lúc với win thật cách này lên google tìm sẻ rõ ràng hơn cách này nhanh và đơn giản hơn cách 1). Chịu khó thì không cần nạp card nhiều cũng lên đồ khá. Chúc bạn vui và sẽ vip trong nay mai:byebye: