PDA

View Full Version : Hóa giải

thanhtrung
02-04-2014, 11:27 PM
tình hình dạo này đi ctr bắn mấy thằng trong đó có HS nó hiện Hóa giải hóa giải
mấy bác cho em hỏi Hóa giải ấy là skill môn phái hay skill ngựa hay là gì gì,bác nào biết trả lời giúp e vs nhé :byebye:

NKoĐiVềĐâuo
03-04-2014, 01:44 AM
chào bạn skill hóa giải là skill của trang bị ngựa (yên ngựa) skill xuân phong hóa vũ.... còn hóa giải như thế nào thì tới bây h mình cũng chẳng hiểu chỉ biết nó ghi là cấp 1 độ hóa giải 50 điểm ...riêng cái 50 điểm này là pó tay 50 điểm là 50% hay thế nào không rõ lắm chỉ có các bác nhà game giải thích thôi...:brick: chỉ biết nhiêu đấy thôi

Ngô Kinh
03-04-2014, 03:29 PM
Nó đơn thuần chỉ là điểm.

Set ngựa cấp cao hơn thì điểm cao hơn. Và khi điểm cao hơn thì người có điểm thấp hơn đánh vào sẽ có xác suất hiện " Hóa Giải".

thanhtrung
03-04-2014, 05:49 PM
Nó đơn thuần chỉ là điểm.

Set ngựa cấp cao hơn thì điểm cao hơn. Và khi điểm cao hơn thì người có điểm thấp hơn đánh vào sẽ có xác suất hiện " Hóa Giải"
người có điểm thấp hơn : ko hiểu lắm
cơ bản là ng mang trang bị tọa kỵ yên ngựa thì người bình thường đánh vào sẽ xác suất xuất hiện hóa phải ko bác??

NKoĐiVềĐâuo
04-04-2014, 08:43 AM
suất hiện " Hóa Giải"
người có điểm thấp hơn : ko hiểu lắm
cơ bản là ng mang trang bị tọa kỵ yên ngựa thì người bình thường đánh vào sẽ xác suất xuất hiện hóa phải ko bác??

set đồ ngựa chia ra làm 3 bậc cap1,2,3 nhưng hóa giải thi chỉ có yên ngựa và cái nay thì cũng khá là khó tìm và giá cũng là rất cao
điểm hóa giải cao hay thấp là do cấp yên ngưa bạn ạ mình thì chỉ có set ngựa 1 thôi được 50 điểm hóa giải nếu là 2 có lẻ la 100
nêu người không mang yên ngưa đánh người có yên sẻ có tỉ lệ xuất hiện chữ hóa giải..và người mang yên cap1 sẽ đánh người yên cap2 cung sẽ có chữ hóa giải...còn 2 người đòng cấp yên thì sẻ không xuất hiện chữ đây nhe'...